കള്ള കാമുകന്മാർ

Posted by

കള്ള കാമുകന്മാർ

Kalla kamukanmar BY KATHANAYAKAN

പത്താം ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞുള്ള സ്കൂൾ മാറ്റം അര്ജുനിന് വളരെയധികം വിഷമം ഉണ്ടാക്കി. അതു വരെ തന്റെ കൂടെ എന്തിനും ഉണ്ടായിരുന്ന കൂട്ടുകാരെ വിട്ട് പുതിയ സ്കൂൾ പുതിയ കുട്ടികൾ.
സെക്കന്റ് ബെൽ അടിച്ചപ്പോയാണ് അവൻ ക്ലാസ്സിലേക് കയറിയത്. ക്ലാസ് ഫുൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു ആകെ മുൻപിലെ ബെഞ്ചിൽ മാത്രമാണ് ഒരു ഒഴിവ് ഉണ്ടായിരുന്നത്‌. അവൻ അവിടെ കയറി ഇരുന്നു. “ഡാ എന്താ നിന്റെ പേര്” ആ ചോദ്യം കേട്ടാണ് അവൻ അടുത്തിരിക്കുന്ന ആളെ നോക്കിയത്. നല്ല വെളുത്ത പൂച്ചകണ്ണുകൾ ഉള്ള ഒരു പയ്യൻ മീശയും താടിയുമൊന്നും കിളിർത്തിട്ടില്ല ചുണ്ടുകൾ ആണേൽ നല്ല തക്കാളിയുടെ നിറം. “അർജുൻ എന്താ നിന്റെ പേര് ?”. “സുഹൈൽ” അവൻ പേര് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ തുറന്ന് അടയുന്നത് അർജുൻ കൊതിയോടെ നോക്കി.
ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ അവർ തമ്മിൽ വളരെ അടുത്തു. തൻെറ ഉള്ളിൽ സുഹൈലിനോട് ഫ്രണ്ട്ഷിപ്പിന് അപ്പുറം ഒരു പ്രത്യേക വികാരം ഉടലെടുകുന്നത് അർജുൻ മനസിലാക്കി.
സുഹൈലിന്റെ കൂടെ ഇരിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം അർജുൻ എന്നും ഫ്രണ്ട് ബെഞ്ചിൽ ഇരിക്കാൻ തുടങ്ങി. അവന്റെ വിയർപ്പിന്റെ ഗന്ധത്തിന് വരെ കാമം ഉള്ളതായി അവനു തോന്നി. സ്കൂളിലെ പല മൊഞ്ചത്തിമാരും എന്തിനു ടീച്ചർമാർ വരെ നോട്ടമിട്ടിട്ടുള്ള സുഹൈലിനെ വേറെ ആർക്കും വിട്ട് കൊടുകരുത് എന്ന അർജുൻ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു. അതിനു വേണ്ടി അവൻ കരുക്കൾ നീക്കാൻ തുടങ്ങി. ഒരിക്കൽ കൂടെ ഇരിലുമ്പോ അർജുൻ അവന്റെ കൈകൾ സുഹൈലിന്റെ തുടയിൽ വെച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *