പത്താം ക്ലാസ്സ്‌ 04

Posted by

പത്താം ക്ലാസ്സ്‌ – 4

Patham Class 4 Author : Hafiz Pingami | PREVIOUS PARTS

(പത്താം ക്ലാസ്സ്‌ 3ഇന് കിട്ടിയ ഗംഭീര സപ്പോര്ടിനു നന്ദി സുഹൃത്തുക്കളെ. )

സമയം 8 മണി ആയി.

ശകീല ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് എണീച്ചു. മലർന്നുകിടക്കുന്ന അവളുടെ വയറിൽ രണ്ടു ഭാഗത്തുന്നിന്നും രണ്ടു കാലുകൾ, നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഇന്നലെ കളിച്ച തായോളികളുടെ കാലുകൾ ആയിരുന്നു അവ, എല്ലാരും നഗ്നരാണ്, ശകീല അവരെ ഉണർത്താതെ എയന്നേറ്റു, ഇന്നലത്തെ ആഞ്ഞുപണ്ണലിൽ കാരണം അവളുടെ കൊതത്തിൽ ചെറിയ നീറ്റൽ അനുഭവപെട്ടു നടുവിന് ചെറിയ വേദനയും കൂടെയുണ്ട്.  മൂലയിൽ കിടന്ന ബ്ലൗസും മുണ്ടും ഉടുത്തു അടുക്കളയിൽലേക്ക് നടന്നു. പോവുന്നതിനു മുൻപ് സനൂപ് ഉറക്കത്തിൽ മലർന്നു കിടന്നു,  സനൂപിന്റെ കുണ്ണ രാവിലത്തെ തണുപ്പിൽ ഉദിച്ചുനിൽക്കുന്നു, അവൾക്കു ചെറിയ കൗതുകം തോന്നി,ഇത്രയും ചെറുപ്പത്തിൽ നല്ലൊരു കുണ്ണ.  ഇന്നലത്തെ കളിയും ആ നേന്ത്രപ്പഴത്തിന്റെ രുചിയും അവൾക്കു ശെരിക്കും പിടിച്ചിരുന്നു, വീണ്ടും അത് കമ്പിയായി നില്ക്കുന്നത് അവളെ ശെരിക്കും കാമത്തിലേക് തള്ളി, പൂറിൽ നിന്ന് ചെറിയ നനവ്‌ തോന്നി, കുനിഞ്ഞു നിന്ന് ആ കുണ്ണ തലോടാൻ തൊടങ്ങി, അവൾ അത് ഉള്ളം കൈയിൽ പിടിച്ച് അടിക്കാൻ തൊടങ്ങി. കുണ്ണ ശക്തമാകുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു. അത് അവൾ വായിലെടുത്തു, ഊമ്പൽ ആരംഭിച്ചു. ശെരിക്കും നക്കി

ആടിവയറ്റിൽ മഞ്ഞു വീഴുന്ന സുഖത്തിൽ സനൂപ് പതിയെ കണ്ണ് തുറന്നു, അവൻ ചെറുതായി ഞെട്ടി, ശകീല ചേച്ചി തന്റെ കുട്ടനെ ഊമ്പുന്നത് കണ്ടു അവന്റെ കുണ്ണ ഒന്നുടെ ശക്തമായി, അവൻ പതിയെ കൈ എടുത്ത് ചേച്ചിയുടെ മുടിയിൽ തൊട്ടു തലോടി.

“ചേച്ചിക്ക് എന്നോട് ദേഷ്യമുണ്ടോ “-സനൂപ് ചോദിച്ചു

“നീ ഞാനും പൊന്നപ്പൻ ചേട്ടനും കളിച്ച വീഡിയോ എടുത്തിലെ അത് ഡിലീറ്റ് ചെയ്ത ഞാൻ കൂട്ടാവാം “. -ശകീല ചേച്ചി

“അയ്യോ ചേച്ചി പ്ലീസ് നമ്മക്ക് ചിലപ്പോൾ ഒക്കെ വാണം വിടാൻ വേണ്ടിയാ, ഞാൻ അത് അരയും കാണിക്കില്ല പോരെ “-സനൂപ് 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *