നിന്നെപോലെ നിന്‍റെ അയൽക്കാരെയും സ്നേഹിക്കുക 2

Posted by

Ninne Pole Ninte Ayalkkareyum Snehikkuka 2 Author:Pradeep

(…. പ്രതികാരം ….)

READ THIS STORY PREVIOUS PART


പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ നിങ്ങൾ തന്ന അകമഴിഞ്ഞ പ്രോത്സാഹനത്തിന് ആദ്യം തന്നെ നന്ദി പറയുന്നു.തുടർന്നും ഈ സഹകരണം ഉണ്ടാകും എന്ന് പ്രധീക്ഷിച്ചു ഞാൻ രണ്ടാം ഭാഗത്തിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്.നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും കമന്റ്സിലൂടെ അറിയിക്കുക

വളരെ സന്ദോഷം നിറഞ്ഞ മനസുമായാണ് മനു തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് പോയത്.അങ്ങനെ ഒരുപാടു നാളത്തെ ആഗ്രഹത്തിനും കാത്തിരിപ്പിനും ശേഷം ഞാനും രതിസുഖം അറിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. അതും പലപ്പോഴും തന്റെ സ്വപ്നങ്ങളിലെ വാണറാണിയായ റഷീദയുമൊത്ത്.കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു മണിക്കൂറുകളിൽ തന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത് സ്വപ്നം ആണോ എന്നുപോലും സംശയം തോന്നി.റഷീദ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ അവന്റെ കാതിൽ പിന്നെയും മുഴങ്ങി.ആരെയും ഇതിനു മുൻപ് കളിച്ചിട്ടില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അതിന് നീ ആരോടെങ്കിലും ചോദിച്ചു നോക്കിയോ ചോദിച്ചാലല്ലേ കിട്ടു.അപ്പോൾ ചോദിച്ചാൽ തരാൻ ഈ പൂറികളൊക്കെ റെഡി ആണ്.വെറുതെയല്ല “മുട്ടുവിൻ തുറക്കപ്പെടും” എന്ന് പറയുന്നത്.എല്ലാ പൂറുകളിലും മുട്ടി നോക്കാൻ തന്നെ മനു തീരുമാനിച്ചു.

എല്ലാവരെയും മുട്ടി നോക്കാൻ തീരുമാനിച്ചെങ്കിലും ആരെയാണ് ആദ്യം വേണ്ടത് എന്ന ചിന്ത മനുവിനെ അലട്ടി.മനു കട്ടിലിൽ കിടന്ന് ആലോചിച്ചു എല്ലാ മുഖങ്ങളും മനസ്സിൽ വന്നെങ്കിലും ഒരു തീരുമാനം ആയില്ല.ആലോചനക്കൊടുവിൽ ഒരുപാട് മുഖങ്ങൾ മനസ്സിൽ വന്നെങ്കിലും ഫൈനൽ റൗണ്ടിൽ എത്തിയത് രണ്ട് പേരായിരുന്നു.വീടിന്റെ പുറക് വശത്തു വലതു സൈഡിൽ ഉള്ള വീട്ടിലെ ഗീതുവും മെയിൻ റോഡിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്ക് വരുന്ന വഴിയിലുള്ള ഗ്രേസി ചേച്ചിയും.ഗീതു ഈ അടുത്ത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞു വന്ന കുട്ടിയാണ്.അധികം തടിച്ചതുമല്ല എന്നാൽ മെലിഞ്ഞതുമല്ലാത്ത ശരീര പ്രക്രതി ആണ് ഗീതുവിന്റേത്.ഒരു 21 വയസ് പ്രായം വരും.ഗ്രേസി ചേച്ചിയാണെങ്കിൽ ഒരു 40 വയസ് പ്രായമുള്ള ആറ്റൻ അമ്മായി ആണ്.നല്ല ഉരുണ്ട വലിയ കുണ്ടിയും ചക്ക മുലകളുമുള്ള അടിപൊളി അമ്മായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *