മനസ്സറിഞ്ഞ രതി 2 [Ram]

Posted by

മനസ്സറിഞ്ഞ രതി 2

Manasarinja Rathri Part 2 | Author : Ram | Previous Part

 

ഹൈ ഫ്രണ്ട്സ,

എല്ലാരിക്കും നന്ദി, നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായം ആണ് കഥ തുടരാൻ പ്രേരണ ആകുന്നത്, അർജുൻ ബ്രോ, മന്ദൻ രാജാ , അഗ്നിജിത്, തുടങ്ങിയവരുടെ വിലയേറിയ കമെന്റ്സിനു നന്ദി, പരമാവധി പ്രൂഫ് റീഡ് ചെയ്താണ് കഥ പോസ്റ്റ് ചെയുന്നത് എന്നിരുന്നാലും ചില തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ കണ്ടേക്കാം, മുൻകൂർ ക്ഷമ ചോദിച്ചു കൊണ്ട് തുടങ്ങുന്നു.

മനസ്സറിഞ്ഞ രാത്രി ഭാഗം 2

അന്നത്തെ ആ രാത്രിക്കു ശേഷം, മാമിയുടെ കുട്ടികൾ തിരിച്ചു വീട്ടിൽ വന്നു, രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആന്റിയും അവരുടെ റെലെറ്റീവ്സ് ഒക്കെ ക്ഷേത്ര ദർശനം കഴിഞ്ഞെത്തി..പിന്നെ പേടിച്ച പോലെ അങ്കിൾ മാമിയെ ശല്യപ്പെടുത്താനും വന്നില്ല…എല്ലാവരും ഹാപ്പി ആയിരുനെങ്കിലും അവിടെ പിടഞ്ഞു കൊണ്ട് നിന്ന 2 മനസുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. രതിയുടെ സുഖം അറിഞ്ഞ എനിക്ക്‌ ഒരു മാതിരി ഭ്രാന്തുപിടിച്ച പോലെ ആയി, മാമിക്കാണേൽ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നറിയാത്ത അവസ്ഥ , അന്ന് ഉച്ചയ്ക്കു ഭക്ഷണവും കൊണ്ട് മാമി വന്നെനെ കെട്ടി പുണർന്നു എന്റെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ഉമ്മതന്നു ..എന്റെ തല പിടിച്ചു മാമിയുടെ മുലയിൽ ചേർത്തമർത്തി..ഞാനും തിരിച്ചു മാമിയെ ചുംബിച്ചു ആ മുഖം കൈകുമ്പിളിൽ ആക്കി കീഴ്ചുണ്ട് ചപ്പി വലിച്ചു .. പെട്ടെന്നൊരുനിമിഷം ഞാൻ സ്വബോധം വീണ്ടെടുത്ത് കൊണ്ട് മാമിയോട് പറഞ്ഞു വാതിൽ തുറന്നു കിടക്കുവാണ് ആരെങ്കിലും കണ്ടാൽ …… (ഒരു മാമിയും മരുമകനും തമ്മിൽ ഇപ്പോഴുള്ള ഈ ബന്ധം ആരേലും കണ്ടാൽ പിന്നെ ഒറ്റക്കയറിൽ തൂങ്ങി ചാവ്വലെ നിവർത്തി ഉള്ളു.. അറിയാലോ നമ്മുടെ സമൂഹം പാശ്ചാത്യ സമൂഹം പോലെ അല്ല)..എന്റെ കവിളിൽ ഉമ്മ വെച്ചുകൊണ്ട് മാമി എന്നിൽ നിന്നും അടർന്നു മാറി പറഞ്ഞു.. കണ്ണാ നീ ഭക്ഷണം കഴിഞ്ഞു പത്രം കൊട്നു വരാൻ നേരം നേരെ അടുക്കളയിലേക്കു വന്നാ മതി ഞാൻ പിള്ളേരെ രണ്ടിനെയും ഉറക്കി നിന്നേം കാത്തു നില്കും…

മാമി പോയപ്പോൾ കൂടുതൽ കുഴങ്ങിയത് ഞാനാണ്.. ഞാൻ ശെരിക്കും ആ ഒരു നിമിഷം ആഗ്രഹിച്ചു പോയിരുന്നു..മാമിയെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ ചെയ്യാൻ.. ഇത് ശെരിയോ തെറ്റോ എന്നറിയില്ല, മാമി ഇല്ലാതെ പറ്റുന്നുമില്ല.. ഈ ബന്ധംവളരെ സേഫ് ആകേണ്ടത് എന്റെ ആവിശ്യമാണ് ഇല്ലങ്കിൽ തകരാൻ പോണത് രണ്ടു കുടുംബ ബന്ധങ്ങളാണ്.. എന്തെങ്കിലും ഒരു വഴി കാണണം എന്ന് ഉറപ്പിച്ചു കൊണ്ട് ഞാൻ മാമിയുടെ വീട്ടിലേക്കു ചെന്നു.. പിള്ളേർ രണ്ടും ഉച്ചയുറകത്തിലേക്ക് വഴുതി വീണിരിക്കുകയാണ്..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *