നിഷിദ്ധ ജ്വാല (E005) [ഡോ.കിരാതന്‍]

Posted by

നിഷിദ്ധ ജ്വാല (E005)

      Nishidhajwala Part 5   ഡോ.കിരാതന്‍

Click here to read previous Part

കഥ ഇതുവരെ….

റിയാസ്സ് എന്ന എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദ്യാര്‍ത്ഥി. ഉപ്പ ചെറുപ്പത്തില്‍ മറിച്ച് പോയി. ഉമ്മ ഫാത്തിമ, ഷുക്കൂര്‍ എന്ന ജേഷ്ടന്‍, സൈനൂത്ത എന്ന അവന്‍റെ ജേഷ്ടന്റെ ഭാര്യ. ജേഷ്ടന്റെ നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്ന നേരമായതിനാല്‍ അവന്‍റെ ഉമ്മ ഫാത്തിമ അവനെ അവന്‍റെ അമ്മായിയും കളികൂട്ടുകാരിയും ആയ ലൈലമ്മായിയുടെ തറവാട് വീട്ടിലേക്ക് പറഞ്ഞയക്കുന്നു. അവിടെ പാത്തൂമ്മ എന്ന ലൈലമ്മായിയുടെ ഉമ്മയും, ഒപ്പം രാത്രിയില്‍ കൂട്ട് കിടക്കാന്‍ വരുന്ന നന്ദിനി എന്ന യുവതിയും. പാത്തൂമ്മയുമായി രതിയില്‍ ഏര്‍പ്പെടുന്നത് നന്ദിനി കാണുകയും അതിന്‍റെ അവശേഷിപ്പ് എന്നപോലെ അവളെ മയക്കി കിടത്തി നഗ്ന ചിത്രങ്ങള്‍ എടുത്ത് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരു പുലര്‍ച്ചയുടെ തണുപ്പില്‍ നന്ധിനിയുമായി റിയാസ്സ് ബന്ധപ്പെടുന്നു.

അത്യാവശ്യമായി വീട്ടിലേക്ക് വരണമെന്ന് ഉമ്മ പറഞ്ഞത് അനുസരിച്ച് നാളുകള്‍ക്ക് ശേഷം അവന്‍ സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നു. ആ രാത്രി മദ്യപിച്ച് ലക്ക് കേട്ട നിലയില്‍ ജേഷ്ടന്‍ വീടിന് പുറത്ത് കിടക്കുന്നു. അവന്‍ ജേഷ്ഠന്‍റെ മുറിയിലേക്ക് കടന്ന് ചെല്ലുന്നു. അവന്‍റെ ജേഷ്ഠ ഭാര്യ സൈനൂത്തയും മദ്യലഹരിയില്‍ ഉറങ്ങുകയാണ്. അവന്‍റെ കാമം തിളച്ചുമറിയുന്ന അവസ്ഥയായി.

( തുടര്‍ന്ന് ദയവായി വായിച്ചാലും…..)

***************************************************************

അരണ്ട വെളിച്ചത്തില്‍ ലഹരിയില്‍ സൈനൂത്ത മലര്‍ന്ന് കിടക്കുന്നു. നൈസ്സായ സില്‍ക്ക് പുതപ്പില്‍ പുതച്ച് കിടക്കുന്ന അവരുടെ അംഗലാവണ്യം റിയാസ്സില്‍ വല്ലാത്ത വികാരമാണ് ഉണര്‍ത്തിയത്.

ഷുക്കൂറിക്ക കുടിച്ച് ബോധമില്ലാതെ വീടിന് വെളിയില്‍ കിടക്കുന്നു. ഉമ്മയാണെങ്കില്‍ നല്ല കൂര്‍ക്കംവലിച്ച് കുറച്ച്  അപ്പുറത്തെ മുറിയില്‍ നല്ല ഉറക്കവും

പരിസ്സരം ശാന്തം. മുറിയിലാണേങ്കില്‍ ഫാനിന്റെ കറക്കം ഉച്ഛസ്ഥായില്‍ നില്‍ക്കുന്നു. രംഗം വല്ലാത്ത ഭയാനകത്ത്വം ഉളവാക്കുന്നു.

റിയാസ്സ് അവന്‍റെ ഇക്കയുടെ ഭാര്യയെ നോക്കി. ഇതു വരെ നോക്കാത്ത കണ്ണിലൂടെ. അതി സുന്തരിയായ അവരുടെ മുടിയിഴകള്‍ പാറികളിക്കുന്നത് കാണുബോള്‍ ഒരു കുട്ടിത്ത്വം പോലെ അവന് തോന്നി. സംഗതി സ്വന്തം ഇക്കയുടെ ഭാര്യയാണെങ്കിലും വയസ്സില്‍ തന്നെക്കാള്‍ ഒരു വയസ്സ് മാത്രമേ മൂപ്പ് കാണുകയുള്ളൂ. എങ്കിലും ശാരീരിക വളര്‍ച്ചയില്‍ അവര്‍ മൂന്നോ നാലോ വയസ്സ് എന്നേക്കാള്‍ മൂപ്പ് പറയും. കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസത്തിനകം പെണ്ണ് അല്‍പ്പം ചീര്‍ത്തീട്ടുണ്ടെന്ന് അവന് ആ മാദകത്ത്വം കണ്ടപ്പോള്‍ മനസ്സിലായി.

സൈനൂത്തയുടെ ചെവിയുടെ അടുത്തേക്ക് റിയാസ്സ് മുഖം അടുപ്പിച്ചു. നല്ല തറവാട്ടിലെ പ്രൌഡി കലര്‍ന്ന സ്ത്രീകളുടെ മുഖമായിരുന്നു സൈനൂത്തക്ക്. നല്ല സെറ്റ് മുണ്ടും ചന്ദനകുറിയും തൊട്ടാല്‍ നല്ല നായര്‍ തറവാട്ടില്‍ പിറന്ന  പെണ്‍കൊടിയാണെന്നേ ആരും പറയുകയുള്ളൂ. മിനുസം തോന്നിപ്പിക്കുന്ന കവിളുകള്‍ക്കിരുവശം ചെവിയുടെ അടുത്തായി കുഞ്ഞന്‍ സ്വര്‍ണ്ണ രോമങ്ങള്‍ കിളിര്‍ത്ത് നില്‍ക്കുന്നു. നല്ല വൃത്തിയും ഭംഗിയും പകരുന്ന ചെവിയിതളുകള്‍ക്കകവും പുറവും അവനെ ഏതോ സ്വപ്നത്തിലേക്ക് കൂട്ടികൊണ്ട് പോയി. ആരോ ചലിപ്പിക്കുന്ന ശക്തിയാല്‍ അവന്‍ മുട്ടുകള്‍ മടക്കികൊണ്ട് തറയില്‍നിന്നു. പുറത്ത് നല്ല കാറ്റ് വീശുന്നുണ്ടായിരുന്നു, അതിന്‍റെ ശക്തി ഉള്ളിലേക്കും വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. എന്നീട്ടും അവന്‍റെ നെറ്റി തടങ്ങള്‍ വിയര്‍പ്പില്‍ കുളിച്ചു.

സില്‍ക്ക് പോലെ തോന്നുന്ന പുതപ്പിനടിയില്‍ ഉറങ്ങുന്ന ആ വികാരം തുടിക്കുന്ന മാദക ശരീരത്തെ കാണുവാന്‍ അവന്‍റെ മനസ്സ് തുടിച്ചു. അടങ്ങാത്ത ആവേശം അവനിലേക്ക് പതഞ്ഞുയരുന്നപ്പോള്‍ നില മറന്ന് അവന്‍ ചിന്തിക്കാന്‍ തുടങ്ങി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *