നൈജീരിയൻ കാമുകൻ 1

Posted by

നൈജീരിയൻ കാമുകൻ 1

Nigerian Kamukan Part 1 bY Dhanya

 

പേര് ധന്യ – പറയാൻ പോകുന്നത് എന്റെ നൈജീരിയൻ കഥയെക്കുറിച്ചു.
വെളുത്ത നിറത്തിൽ നല്ല കുണ്ടിയും സാമാന്യം നല്ല മുലയും ഉള്ള ഒരു മലയാളി ചരക്ക് – അജയേട്ടൻ ആദ്യരാത്രി ആദ്യം എന്നെ വിശേഷിപ്പിച്ചത് ഇങ്ങനെ !
അസഖ്യം വന്ന വിവാഹലോചനകളിൽ നിന്നും ഒരുപാടു നോക്കിയാണ് ഞാൻ അജയേട്ടനെ സെലക്ട് ചെയ്തത്. ഫോട്ടോ യിൽ നിന്നും കണ്ട് ഒരു ഏകദേശ രൂപം മനസ്സിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് പെണ്ണുകാണലിനും ഏകദേശം അത് പോലെ ഒത്തുവന്നു. അവരുടെ ഒറ്റ ഡിമാൻഡ് , കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ചെറുക്കന്റെ കൂടെ പെണ്ണും ജോലിസ്ഥലത്തേക്ക് പോകണം എന്ന്. നൈജീരിയയിലെ ഒരു കമ്പനിയിൽ ആയിരുന്നു അജയേട്ടൻ. ആദ്യം സ്ഥലത്തെക്കുറിച്ചു അല്പം മടി ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും, പിന്നെ എല്ലാരും അയഞ്ഞു . ജാതകം ചേർന്നതും അവിടത്തെ ഹൈ സെക്യൂരിറ്റി താമസത്തെക്കുറിച്ചും മറ്റും കെട്ടുമൊക്കെ അവസാനം ഞാനും സമ്മതം മൂളി.
എത്തിക്കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മനസ്സിലായി പറഞ്ഞത് സത്യം തന്നെ എന്ന് . കമ്പി വേലി കെട്ടി തിരിച്ച വലിയ വീട്ടിൽ , രണ്ടു സെക്യൂരിറ്റി ഒക്കെ ആയി!
പിന്നെ കണ്ടപ്പോൾ എല്ലാ ഇന്ത്യക്കാർക്കും ഏറെക്കുറെ ഉള്ള സൗകര്യങ്ങൾ ആണെന്ന് ബോധ്യപ്പെട്ടു. പുതുമോടിയിൽ പുതിയ സ്ഥലത്തു ഞങ്ങൾ നന്നായി തന്നെ കളിയും തുടങ്ങി . ഒടുക്കത്തെ ആക്രാന്തൻ ആയിരുന്നു അജയേട്ടൻ. എന്നെ കൂടി തുണ്ട് വീഡിയോ ഒക്കെ കാണിക്കാൻ പുള്ളിക്ക് ആവേശം മൂത്തു.
പല സംഗതികളും ആദ്യമായി കണ്ട എനിക്ക് പലതും ആദ്യം അറപ്പു തോന്നി . എന്നെ കമഴ്ത്തി കിടത്തി അജയേട്ടൻ നാക്കു കൂർപ്പിച്ചു കൊതത്തിൽ നക്കിയപ്പോൾ , ഹോ ! എന്റെ പൂറിൽ തേൻ ഒഴിച്ചു നക്കി തിന്നു മറ്റൊരിക്കൽ.
പതുക്കെ പതുക്കെ ഞാനും എല്ലാം സുഖിച്ചു തുടങ്ങി . എന്നെ കൊണ്ട് കുട്ടിയുടുപ്പുകൾ അണിയിച്ചു നോക്കി വാണമടിക്കുന്നതായിരുന്നു മറ്റൊരു ഇഷ്ടവിനോദം. സാരി ചുരിദാർ ഒക്കെ ഒടുക്കം വല്ലപ്പോഴുമായി ചുരുങ്ങി. അങ്ങനെ എന്നെ നല്ല ഒരു കഴപ്പി ആക്കി എടുത്തു പുള്ളി – ദിവസവും രണ്ടു നേരം ഹോം തിയേറ്ററിൽ കമ്പി വീഡിയോ കണ്ടാൽ , ആരും ആയി പോകും !
തിരിച്ചു ചെയ്തു കൊടുക്കുന്നതും പുള്ളിക്ക് താല്പര്യം ആയിരുന്നു – പക്ഷെ എന്തോ ഒരുപാടു നേരം ഒന്നും നിന്നു തരില്ല – ഒന്നു മുട്ടു കുത്തി നിന്നു പുള്ളിടെ ചോക്ലേറ്റ് കളർ കുണ്ണ ഊമ്പി തുടങ്ങിയാലും , അധികനേരത്തിനു മുൻപു തന്നെ അത് നിർത്തി വീണ്ടും തിരിച്ചാകും കളി – എന്നെ നക്കാനും മറ്റും. പൂറിൽ കുണ്ണ കേറ്റി അടിക്കുന്നതും കുറവായിരുന്നു .
അങ്ങനെ ആൾറെഡി മൂത്തു നിന്ന എനിക്ക് കിട്ടിയ ഒരു ഷോക്ക് ആയി അജയേട്ടന്റെ യാത്ര . ജോലി സംബന്ധമായി അടുത്ത പട്ടണത്തിൽ പോകണം ഒരു മാസത്തേക്ക് , താമസ സൗകര്യം ഇല്ല ഭാര്യക്കു കൂടി. രാത്രി അപ്പുറത്തെ വില്ലയിൽ ഉള്ള ലിഡിയചേച്ചി വന്നു എന്റെ കൂടി നിക്കാം സമാധാനത്തിൽ അജയേട്ടൻ പുറപ്പെട്ടു.
നേരം വെളുത്തു ഒരു പത്തു മാണി ഒക്കെ ആയി – മറ്റു ജോലി ഒന്നും ഇല്ലാതെ ഇരിക്കുമ്പോൾ ആണല്ലോ പലതും തോന്നുന്നത് ! അജയേട്ടൻ ഇല്ലാത്ത കൊണ്ടു പിന്നെ വേഷം സാരി ആക്കി , ഒരു പാടു നാൾ കഴിഞ്ഞു അടുത്തപ്പോൾ ഒരു സുഖം.
ടീവിയിൽ അജയേട്ടന്റെ ഇഷ്ട വായിലെടുപ്പ് വീഡിയോ യും കണ്ടു സോഫ യിൽ ഇരുന്നപ്പോൾ , പിന്നിൽ ആരോ ഉള്ള പോലെ .പോസ് ചെയ്തു ചാടി എണീറ്റു തിരിഞ്ഞു നോക്കി ഭയത്തോടു കൂടി – ഹാവൂ ! സെക്യൂരിറ്റി വില്യം ആണ് . തോട്ടത്തിൽ നിന്നും വീട്ടിലേക്കു തുറക്കുന്ന വാതിൽ കുറ്റി ഇട്ടിരുന്നില്ല , അത് കുറ്റി ഇടാൻ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ , വില്യം .
അജയേട്ടൻ ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ടാണെന്നു തോന്നുന്നു , ആദ്യം ആയി ഞാൻ അവനെ ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു നോക്കി. ഒരു നാല്പതു വയസിനു മുകളിൽ പ്രായം വരും . എണ്ണക്കറുപ്പും ഉറച്ച ശരീരവും. ഒത്ത പൊക്കവും തടിയും . എന്റെ അടുത്തു വന്നു ഷേക്ക് ഹാൻഡ് തന്നപ്പോൾ നോക്കി , എനിക്ക്‌ അയാളുടെ വയറിനു മുകൾ ഭാഗം വരെയേ കഷ്ടിച്ചു ഉയരം ഉള്ളൂ. പിന്നീടാണ് ബോംബ് പൊട്ടിയത് !
വില്യം – “മാഡം കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്ന വിഡിയോ , സീഡി ഉണ്ടെങ്കിൽ എനിക്കും “ !
മൊബൈലിൽ ഏതു തരം സാധനവും കിട്ടുന്ന ഈ കാലത്തു , അവൻ ഈ ചോദ്യം ചോദിച്ചത് എന്തിനാണെന്ന് പിടികിട്ടിയ ഞാൻ ഒരു ചിരി എറിഞ്ഞു !
വില്യം – “താങ്കൾക്കു കുഞ്ഞുടുപ്പുകളെക്കാൾ ചേരുന്നത് ഈ സാരി തന്നെ , എന്തൊരു ഭംഗി”.
പന്ന മൈരൻ , അപ്പൊ എന്നെ ഇത്രയും നാൾ വായിനോട്ടം ആയിരുന്നു , ഞാൻ മനസ്സിലോർത്തു . നീട്ടിപ്പിടിച്ച അയാളുടെ കൈകളിൽ എന്റെ കുഞ്ഞു കൈത്തലം ഞെരിഞ്ഞമർന്നു . ഒറ്റ വാരലിൽ , അയാൾ എന്നെ തൂക്കി ചുമലിലിട്ടു . ഭയവും കാമവും ഇടകലർന്ന ഒരു അവസ്ഥയിൽ ആയി ഞാൻ ഇവൻ എന്നെ എന്തോക്കെയാ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് !
ബെഡ്‌റൂമിൽ കൊണ്ടു പോയി എന്നെ താഴെ നിർത്തി അവൻ സ്വന്തം പാന്റ് ഊരി ഇട്ടു – ഞാൻ കണ്ട കാഴ്ച്ച ! അജയേട്ടന്റെ ഇരട്ടി വലിപ്പവും കട്ടിയും ഉള്ള ഒരു കരിംകുണ്ണ . കമ്പി ആയി അങ്ങനെ ഉലക്ക പോലെ വെട്ടുന്നു.
അജയേട്ടൻ കാണുമായിരുന്നു കറുമ്പന്മാർ മദാമ്മകളെ പണ്ണി ശെരിപ്പെടുത്തുന്ന ഐറ്റങ്ങൾ . എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു മിന്നായം പോലെ അതു മായുന്നതിനു മുൻപ് , അവൻ എന്റെ ചുമലിൽ പിടിച്ചമർത്തി . കാര്യത്തെ മനസിലാക്കിയ ഞാനെന്ന കഴപ്പി പിന്നെ താമസിച്ചില്ല , കുനിഞ്ഞു മുട്ടിൽ നിന്നു അവന്റെ മുന്നിൽ .
വെട്ടിയാടുന്ന ചൂടു കുണ്ണ എന്റെ കവിളിൽ തട്ടി അവൻ ചിരിച്ചു. എന്റെ മുഖം പിടിച്ചു അവൻ തുടയിടുക്കിലേക്കു ചേർത്തു . വിയർപ്പു മണക്കുന്ന തുടയിടുക്കിൽ ഞാൻ മുഖം ചേർത്തു മണപ്പിക്കുമ്പോൾ അവൻ ഷർട്ടും ഊരി എറിഞ്ഞു . കാൽ വിടർത്തി നിന്ന അവന്റെ രണ്ടു ചന്തികളിലും ഞാൻ പതിയെ പിടുത്തമിട്ടു. മെല്ലെ തലോടി. അവൻ കാൽ വീണ്ടും അകത്തി നിന്നു .
ഞാൻ നാക്കു നീട്ടി അവന്റെ തുടകൾ നക്കി.
രോമങ്ങൾ നിറഞ്ഞ അണ്ടി നാക്കു കൊണ്ടു തഴുകി. ഞാൻ അറിഞ്ഞോ അറിയാതെയോ അവന്റെ അടിമ പോലെ , അവന്റെ കുണ്ണയുടെ അടിമ !
തുടരും …അടുത്ത ഭാഗം ഉടനേ !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *