സെക്സ് റാകെറ്റിൽ പെട്ട ഒരു പെണ്‍കുട്ടി 1

Posted by

സെക്സ് റാകെറ്റിൽ പെട്ട ഒരു പെണ്‍കുട്ടി 1

S3x Racketil Petta Oru Penkutty bY അനിത

 

(കല്യാണത്തിന് മുമ്പ് ഞാൻ കുറച്ചു മാസം ബോംബയിൽ ജോലിചെയ്തിരുന്നപ്പോൾ ഒരു ലേഡീസ് ഹോസ്റ്റലിൽ താമസിച്ചിരുന്നു. അന്ന് എന്റെ റൂം മേറ്റ്‌ ആയിരുന്ന ഒരു പെണ്‍കുട്ടി വളരെ ഷോകിംഗ് ആയ ചില കഥകൾ പറഞ്ഞിരിന്നു. അവൾ ഒരു വെറും വേശ്യ ആവുന്നതിൽ നിന്നു ഭാഗ്യത്തിന് രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു. ഇന്ന് അവൾ നല്ല ഒരു കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. അവളുടെ കഥ പല സന്ദര്ഭങ്ങളിലും എനിക്ക് ലൈന്ഗികമായ ഉത്തേജനം തന്നതിനാൽ ഞാൻ അത് നിങ്ങളോട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നു. ഇതിലെ പേരുകൾ സ്വാഭാവികമായും സാങ്കല്പികമാണ്.)

എല്ലാം തുടങ്ങിയത് അവൾ സ്കൂളിൽ പഠിക്കുമ്പോഴാണ്. അവളുടെ സ്കൂളിലെ പ്രൈമറി ക്ലാസ്സിലെ ടീച്ചർ ആയിരുന്ന ജയയുമായി അവൾ വളരെ അടുപ്പത്തിലായിരുന്നു. അവർ പലപ്പോഴും അവളെ കോഫി ഷോപ്പിൽ കൊണ്ടുപോകുമായിരുന്നു. പലപ്പോഴും ജയ മിസ്സിന് ഫോണ്‍ കാൾ വരും ഉടനെ അവർ പൂജയെ ബസ്‌ സ്റ്റോപ്പിൽ വിട്ടു തിടുക്കത്തിൽ പോകുമായിരുന്നു.

ഒരു ദിവസം പൂജ ജയമിസ്സിനോട് ചോദിച്ചു. മിസ്സ്‌ എവിടെക്കാണ്‌ ഇത്ര ധൃധിയിൽ പോകുന്നത്. അതിനു മറുപടിയായി ജയ അവളോട്‌ ചോദിച്ചു, നിനക്ക് പ്ലസ്‌ ടു വിനു പഠിക്കുന്ന ആണ്‍ പിള്ളേരെ ഇഷ്ടമാണോ എന്ന്. പൂജ നാണിച്ചു പോയി എങ്കിലും അവൾക്കു ആകാംക്ഷ ഉണ്ടായിരുന്നു. ജയ അവളോട്‌ പറഞ്ഞു ഈ പ്രായത്തിൽ സുന്ദരന്മാരായ ആണ്‍ കുട്ടികൾ തൊടുന്നതും ഉമ്മ വക്കുന്നതും ഒരു രസമാണ്. നിനക്ക് വേണമെങ്കിൽ ഞാൻ അത് അറേഞ്ച് ചെയ്യാം. ആരും അറിയില്ല നിനക്ക് ഒരു പ്രശ്നവും വരില്ല എന്ന്.

അവസാനം പൂജ അതിനു സമ്മതിച്ചു.

ജയ പറഞ്ഞു “ഞാൻ നിന്നെ എന്റെ ഒരു സുഹൃത്തായ രേഖ മാഡത്തിന്റെ ഫ്ലാടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാം. അവിടെ ആണെങ്കിൽ ആരും ഒന്നും അറിയില്ല. നിനക്ക് ഒരു പുതു അനുഭവം ആയിരിക്കും.നിന്നെ ആരും ഒന്നിനും നിർബന്ധിക്കുകയില്ല. അവിടെ വരുന്ന പയ്യന്മ്മാരെ നിനക്ക് ഒളിച്ചു നിന്നു കാണാം. നിനക്ക് ഇഷ്ടമാണെങ്കിൽ മാത്രം നിനക്ക് അവരുടെ കൂടെ ചേർന്ന് എല്ലാ സുഖവും അനുഭവിക്കാം. പൂജക്ക്‌ ഇത് വളരെ ആകൃഷ്ട മായി തോന്നി. അവൾ സമ്മതിച്ചു.

അന്ന് സ്കൂളിനു ഹാഫ് ഡേ ആയിരുന്നു. ജയ അവളെയും കൂട്ടി നഗരത്തിലെ ഒരു പോഷ് സൊസൈറ്റി യിൽ കൊണ്ടുപോയി. അവിടുത്തെ എഴാം നിലയിലെ ഒരു ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തി. വാതിൽ തുറന്നത് ഒരു മദ്ധ്യ വയസ്കയായ സുന്ദരി ആയിരുന്നു .
ജയ പറഞ്ഞു “ഇതാണ് രേഖ മാഡം, ഇത് പൂജ”. രേഖ മാഡം പൂജയുടെ കവിളിൽ തട്ടിയിട്ടു പറഞ്ഞു,
“ഇവൾ നീ പറഞ്ഞതിലും സുന്ദരി ആണല്ലോ. നമ്മുടെ പിള്ളേർ ഇവളെ കടിച്ചു തിന്നും. വാ ഞാൻ നിങ്ങള്ക്കായി കൂൾ ഡ്രിങ്ക്സ് റെഡി ആക്കി വച്ചിട്ടുണ്ട്.”

അപ്പോൾ എന്നെ പറ്റി ജയ മിസ്സ് ഇതിനു മുമ്പേ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. പൂജ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു.

അവർ ഇരുന്നു കൂൾ ഡ്രിങ്ക്സ് കഴിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ രേഖ ചോദിച്ചു, “ഇവൾക്ക്ആണ്‍ കുട്ടികളോട് കൂട്ട് കൂടുവാൻ ഇഷ്ടമാണോ?”

“ഇഷ്ടമൊക്കെയാണ്,പക്ഷെ കാണാൻ നല്ല ചെക്കന്മാരായിരിക്കണം”, ജയ പറഞ്ഞു.

രേഖ പറഞ്ഞു, നോക്ക് പൂജ, ഇവിടെ ആരും നിന്നെ ഒന്നിനും നിർബന്ധിക്കില്ല.
ഇവിടെ വരുന്ന പയ്യന്മ്മരെല്ലാം നല്ല ചുള്ളന്മ്മാർ ആണ്. എനിക്ക് ഒരു നല്ല പയ്യനെ അറിയാം അവനെ ഞാൻ ഇപ്പോൾ വിളിക്കാം. അവനെ കണ്ടതിന് ശേഷം നിനക്ക് അവനെ ഇഷ്ടപെടുകയാണെങ്കിൽ, – ഇഷ്ടപെടുകയാണെങ്കിൽ മാത്രം നിങ്ങള്ക്ക് എന്ത് ചെയുവാനും ഞാൻ സൌകര്യം ഉണ്ടാക്കിത്തരാം. നിനക്ക് വേണമെങ്കിൽ നിനക്ക് ആവശ്യമുള്ള പൈസയും ഞാൻ വാങ്ങിത്തരാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *