ഹാജിയുടെ 5 പെണ്മക്കള്‍

Posted by

ഹാജിയുടെ 5 പെണ്മക്കള്‍

HAJIYUDE 5 PENMAKKAL AUTHOR : MaNZoOoR

കമ്പിക്കുട്ടന്‍ വായനക്കാരെ  നാല് ഭാഗങ്ങളായി ഞാന്‍ എഴുതിയ കഥ ഒറ്റ ഭാഗമായി നിങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടി ഇതാ …തുടര്‍ന്ന് ഇവിടെയും കഥ  എഴുതുന്നതായിരിക്കും ….എന്ന് സ്വന്തം മണ്‍സൂര്‍….

ഇത് ഒരു യഥാര്‍ഥ കഥയാണ് സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്ക് അല്പം ഇമ്പം കൂട്ടാന്‍ ഞാന്‍ എന്റെതായ ചില പൊടിക്കൈകള്‍ ചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ടാല്‍ ഈ എളിയ കമ്പി എഴുത്തുകാരനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുക …..അപ്പോള്‍ കഥ തുടങ്ങട്ടെ  എല്ലാപേരുടെയും അനുഗ്രഹം കമന്റിലൂടെ തരും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു  …..

തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ പ്രശസ്തമായ ഒരു തറവാട് “ഇളയിടം” …. ആദ്യന്തം ഓര്‍ത്തോഡോക്സ് രീതിക്ക്  ജീവിക്കുന്ന പഴയ ഒരു മുസ്ലിം തറവാട്….ഇപ്പൊള്‍ അവിടെ താമസിക്കുന്ന ആളാണ്

” ഇളയിടം അബ്ദുല്‍ഖാദര്‍ ഹാജി മുസ്ലിയാര്‍” …!!!

ഇളയിടം ഹാജിമുസ്ലിയാര്‍  എന്നാല്‍ തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ പഴയ ആള്‍ക്കര്‍ക്കെല്ലാം അറിയാം .!!!……..പണ്ട് കാലത്ത് രാജാവിന്റെ കയ്യില്‍ നിന്ന് പട്ടും വളയും സ്വന്തമാക്കിയ കുടുംബ പാരമ്പര്യവും അതിനു തക്ക അന്തസ്സോടെ ജീവിച്ചു വന്ന ഹാജിക്കയുടെയും മക്കളുടെയും  ജീവിത കഥ ഇവിടെ …തുടങ്ങുന്നു

ഈ കമ്പിക്കുട്ടന്‍.നെറ്റില്‍…. ..!!!……

നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ കമന്റും പ്രോത്സാഹനവും ഉണ്ടങ്കില്‍ ഈ കഥ ഇവിടെ ഒരു വലിയ നോവല്‍ ആയി രൂപാന്തരം സംഭവിക്കും ……..ഒരു തറവാട്ട്‌കുടുംബത്തിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ കഥ പറയുന്നതിനാല്‍ നിങ്ങള്‍ സെക്സ്ന്‍റെ അതിപ്രസരംപ്രതീക്ഷിക്കരുത് അങ്ങനെ ഉള്ളവര്‍ ഈ കഥ വായിക്കരുത് യഥാ യഥാ സമയങ്ങളില്‍ കളികള്‍ നടക്കും അത്….അതുപോലെ  മുന്നില്‍ വച്ച് തരാം………!!!! അല്ലാതെ കളിക്ക് വേണ്ടി കഥയെഴുതാന്‍ ഞാന്‍ ഇല്ല ….!!! തൊട്ടാല്‍ പണ്ണ്‍ന്ന പലരും പിന്നാലെ ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രമായി വരുന്നങ്കിലും അതാത് സമയങ്ങളിലെ നിങ്ങള്‍ക്ക്  കളി കാണാന്‍ കഴിയു …..കളി ഈ ഭാഗത്ത് ഉണ്ടാവുമോ ഇല്ലയോ എന്ന് പോലും എനിക്കറിയില്ല  നിങ്ങളുടെ സഹകരണം പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് ഞാന്‍ തുടങ്ങട്ടെ…..

ഹാജിക്കയുടെ സ്വന്തം പുരയിടത്തില്‍ വീഴുന്ന തേങ്ങാ പെറുക്കി വിറ്റാല്‍ തന്നെ പല തലമുറക്ക് ഇരുന്നു കഴിക്കാനുള്ള യോഗം ഉണ്ട് !!!,

ഹജിക്കയെ ആ എല്ലാരും ഹാജി  മുസ്ലിയാര്‍ എന്ന് വിളിക്കുന്നു എങ്കിലും അയാള്‍ ദറസ്സില്‍ പഠിപ്പിക്കാന്‍ പോയിട്ടല്ല അയല്‍ക്കാ പേര് വീണത്‌ …!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *