കാമപൂജ 2

Posted by

Kaamapooja Part 2 | കാമപൂജ 2

 bY Meera Menon | Previous Parts

kambikuttan kambi kathakal

 

ചാരിയിട്ടിരിക്കുന്ന വാതിൽ പതുക്കെ തുറക്കുന്നത് കണ്ട് നന്തുവിന്റെ ഓർമ്മകൾ മുറിഞ്ഞു. ഈ രാത്രിതന്റെ മൂറിയിലേക്ക് ആരാണ് വരുന്നത്. എല്ലാവരും നല്ല ഉറക്കംപിടിച്ചു കാണും. നന്തു തല ഉയർത്തി നോക്കി. മങ്ങിയ വെളിച്ചത്തിൽ അകത്തു കയറിയത് ഒരു സ്തീയാണെന്നും മനസ്സിലായി. അവൾ വാതിൽ അടച്ചു കുറ്റിയിട്ടു. പിന്നെ നന്തുവിന്റെ അടുത്തേക്കു വന്നു.
ആരാ?.
അവൻ പതുക്കെ തിരക്കി.
6ഞാനാ രാധേടത്തി
ഏട്ടത്തിയോ. അവന് അത്ഭുതം അടക്കാനായില്ല.
എന്താ ഏട്ടത്തി.
നന്തു എണീറ്റ് ലൈറ്റിട്ടു.
മഞ്ഞയിൽ ചുവന്ന പൂക്കളുള്ള ഒരു നൈറ്റിയായിരുന്നു രാധയുടെ വേഷം, ആ വേഷത്തിൽ രാധേട്ടത്തി കൂടുതൽ സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നുവെന്ന് അവനു തോന്നി.
ഏട്ടൻ വന്നില്ലേ.
ഇല്ല. ഇന്നു വരില്ലെന്നു വിളിച്ചുപറഞ്ഞിരുന്നു.

ഏട്ടത്തി ഇരിക്ക്
നന്തു പറഞ്ഞു. എന്നിട്ടവൻ കട്ടിലിന്റെ ഒരു ഭാഗത്തേക്ക് നീങ്ങിയിരുന്നു. രാധ കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു.
ഏട്ടത്തിക്ക് എന്താ പറയാനുള്ളത്.
അവൻ അവളെ നോക്കി.
പറയാനാണെങ്കിൽ കുറെയുണ്ട്. പക്ഷേ, അതിനൊന്നും ഇപ്പോൾ സമയമില്ല.
പിന്നെ എന്നെ കാണാൻ വന്നത്.
കഴിഞ്ഞതെല്ലാം മറക്കണമെന്നു പറയാൻ. അതൊക്കെ പെട്ടെന്ന് മറക്കാൻ എനിക്കു കഴിയില്ല. ഏട്ടത്തിക്ക് കഴിയോ… എന്നിലെ പുരുഷനെ ഉണർത്തിയത് ഏട്ടത്തിയാണ്. ഏട്ടത്തിയിലെ സ്ത്രീക്ക് പൂർണ്ണത ഉണ്ടാക്കിയതും ഞാൻ തന്നെ അല്ലേ. അല്ലെന്നു പറയാൻ സാധിക്കുമോ? എനിക്കറിയേണ്ടത് ഏട്ടത്തി എങ്ങനെ വിജയേട്ടന്റെ ഭാര്യയായെന്നാണ് . അച്ഛൻ മഞ്ചാടിപ്പുഴയിലെ പഴയ കടത്തുകാരനായിരുന്നല്ലോ. പുഴക്ക് പാലം വന്നതോടെ അച്ഛന്റെ വരുമാനം നിലച്ചു. പാലത്തിന്റെ കോൺടാക്ട് പണി എടുത്ത വിജയേട്ടൻ അപതീക്ഷിതമായി എന്നെ കണ്ടു. ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. അച്ഛനെ കണ്ട് പെണ്ണും ചോദിച്ചു. പൊന്ന് വേണ്ടെന്നായിരുന്നു വിജയേട്ടന്റെ ഡിമാന്റ്. പിന്നെ അച്ഛന് ഒന്നും ആലോറിക്കാനുണ്ടായിരുന്നില്ല. വിവാഹം നടത്തി. ആവശ്യത്തിനുള്ള പൊന്നും പണവും വിജയേട്ടൻ ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവന്നു. രാധ ഒന്നു നിശ്വസിച്ചു. എന്നിട്ട്. ബാക്കി കൂടി പറയ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *