അൻഷിദ 2 [ നസീമ ]

Posted by

അൻഷിദ 2 [ നസീമ ]

ANSHIDA 2 KAMBIKATHAKAL AUTHOR : NASEEMA

CLICK HERE To READ PREVIOUS PART

ദിവസങ്ങൾ എത്ര പെട്ടെന്നാണ് പോകുന്നത്..കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് 2 മാസമായി. നാളെ നൗഫൽക്ക തിരിച്ച് പോവുകയാണ്. ഓര്‍ക്കുംബോൾ തന്നെ സഹിക്കാനാവുന്നില്ല. ഈ 2 മാസം കൊണ്ട്‌ ഞാൻ എത്ര മാറി എന്നതാണ് അതിലും രസം. 2 മാസം മുമ്പ് എനിക്കീ കല്യാണം വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞു കരഞ്ഞതും അതിന്റെ പേരില്‍ ഉപ്പയുടെ വഴക്ക് കിട്ടിയതും ഓർമ്മ വന്നു. ഇപ്പൊ ഇക്കയെ പിരിഞ്ഞിരിക്കുന്നത് ഓര്‍ക്കാന്‍ തന്നെ വയ്യാത്ത അവസ്ഥ ആണ്. ആദ്യ രാത്രിയില്‍ കണ്ട പൊട്ടി പെണ്ണൊന്നും അല്ല ഇപ്പൊ. ഇക്കയും ആളാകെ മാറി..ഈ ദിവസങ്ങളില്‍ മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും രണ്ടോ മൂന്നോ കളികൾ പതിവായി. ഓറൽ സെക്സിനെ അറപ്പോടു കൂടി കണ്ട ഞാനിപ്പോ അതൊക്കെ ചെയ്യുന്നു. പക്ഷെ ശരിക്കും ഉള്ള മാറ്റം അതൊന്നും അല്ല. ആദ്യരാത്രി വേദന കൊണ്ട്‌ കരഞ്ഞത് ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ, അന്നു മാത്രമല്ല പിന്നെയും ഞാൻ കരഞ്ഞു  4 ാം ദിവസം ആണ് ഞാൻ ഇക്കയുടെ കുട്ടനെ അകത്തേക്ക് കയറ്റി വിട്ടത്. പക്ഷെ ഇപ്പോൾ അവിടെ മാത്രം അല്ല എന്റെ പിന്‍ ദ്വാരത്തിൽ കൂടി കയറാറുണ്ട്. എന്റെ ശരീരവും അതിനു അനുസരിച്ച് മാറ്റം വന്നു. ബ്രാ സൈസ് 32  ലേക്ക് മാറി,ചന്തി നന്നായി തള്ളി വന്നു. കുറച്ച് തടിയും കൂടി.

ഒരു ദിവസം ഞാൻ വീടിന്റെ പിന്നാമ്പുറം അടിച്ചു വാരുകയായിരുന്നു. റസിയമ്മായി ഉണ്ടായിരുന്നു പിറകില്‍ ആയി.

‘ഉമ്മറം മാത്രം അല്ല പിന്നാമ്പുറവും തൂക്കുന്നുണ്ടല്ലേ?’

‘അതെന്താ തൂക്കണ്ടേ’

‘നീ തൂക്കുന്ന കാര്യം അല്ല, നൗഫൽ തൂക്കുന്ന കാര്യമാ പറഞ്ഞത്’

നന്നായി ചൂളി. എങ്കിലും വിട്ട് കൊടുത്തില്ല.

‘അതെങ്ങനെ ഇങ്ങൽക്ക് അറിയാം ഞങ്ങളുടെ ബെഡ് റൂമിൽ ഒളിഞ്ഞു നോക്കുന്നുണ്ടോ’

‘എന്തിനാ ഒളിഞ്ഞു നോക്കുന്നത്, നീ മുറ്റത്ത്‌ ആണേലും കുണ്ടി വീടിനകത്ത് ആണ്‌ പെണ്ണേ’

‘ നല്ല ടീച്ചർ, എന്ത് നല്ല ഭാഷയാ പറയുന്നത്’

‘ അള്ളാ ഇപ്പൊ ഞമ്മടെ ഭാഷയ്ക്ക് ആണോ പ്രശ്നം, കുനിഞ്ഞ് കൊടുക്കുന്ന നിനക്ക് ഒരു പ്രശ്‌നവും ഇല്ല ല്ലേ’

രണ്ട് പേരും ചിരിച്ചു. അമ്മായിയുടെ തമാശകൾ ഇപ്പൊ പണ്ടെത്തതിനേക്കാൾ ആസ്വദിക്കാന്‍ പറ്റുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *