വല്യേട്ടൻ 7 ●അൻസിയ●

Posted by

വല്യേട്ടൻ 7 }{?അൻസിയ?

Vallyettan Part 7 | Author : അൻസിയ | Previous Parts

പ്രവീണ തന്റെ അനിയത്തിയുടെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി ഇറങ്ങുന്ന കുണ്ണയിലേക്ക് നോക്കി അയാളുടെ തുടകളുടെ ഇടയിലേക്ക് കയറി ഇരുന്നു…. മധനജലം ഒലിച്ചിറങ്ങിയ കുണ്ണയുടെ അടിയിൽ അവൾ പിടിച്ചു കൊണ്ട് ഉറക്കെ പറഞ്ഞു….

“സ്പീഡിൽ അടിച്ചു കൊടുക്കടി മോളെ….. “

തൂങ്ങി കിടന്ന മണി സഞ്ചിയിൽ പ്രവീണ തഴുകിയപ്പോ അയാൾക്ക് സുഖം പെരുത്ത് കയറി…. ചേച്ചിയുടെ നീക്കം അറിയാൻ തല ചെരിച്ചു പിന്നിലേക്ക് നോക്കിയ ശാലു കണ്ടത് ബെഡിന്റെ സൈഡിൽ നിന്നും മൂർച്ചയുള്ള കത്തി എടുക്കുന്നതാണ്…. അയാളുടെ മുഖത്തിന് നിശ്ചിത അകലം പാലിച്ച് ശാലു അടി തുടർന്നു….. കണ്ണുകൾ അടച്ച് കിടക്കുന്ന അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി അവൾ ഗൂഢമായി ചിരിച്ചു….. പ്രവീണ സഞ്ചി താഴേക്ക് വലിച്ചു പിടിച്ച് വിറക്കുന്ന കൈ കൊണ്ട് കത്തി അതിന് തൊട്ട് താഴെ വെച്ചു…..കണ്ണുകൾ ഇറുക്കി അടച്ച് അവൾ കയ്യിലുള്ള കത്തി കൊണ്ട് മണി സഞ്ചിയുടെ കടക്കൽ വെച്ച് ഒറ്റ വലി ആയിരുന്നു………

മുഖത്തേക്ക് എന്തോ വന്നു വീഴുന്നത് അവളറിഞ്ഞു… കണ്ണുകൾ അടച്ച് സുഖത്തിൽ മയങ്ങി കിടന്ന അയാൾ പെട്ടന്ന് കണ്ണുകൾ തുറന്ന് തന്നെയും നോക്കി വാ പൊളിച്ചു കിടന്നു … ഞൊടിയിടയിൽ ശാലു തുണികഷ്ണം എടുത്ത് വായിലേക്ക് തിരുകി വെച്ചു…. കണ്ണുകൾ തുറിച്ച് കൈകാലുകൾ ഇട്ട് അടിച്ചപ്പോഴും ശാലു അയാളുടെ അരകെട്ടിൽ അമർന്നിരുന്നു….

“നല്ല സുഖമില്ലേ ചേട്ടന്….”

തലയിട്ടടിച്ച് അയാൾ എന്തോ പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു….. ക്രൂരമായി ചിരിച്ച് ശാലു പറഞ്ഞു…

“ഒന്ന് കൂടി അറിഞ്ഞോ ചേട്ടന്റെ ചെങ്ങായി ഇല്ലേ അവനും ഇതേ അവസ്ഥയാണ് വരാൻ പോകുന്നത്…. എൻ്റെ ഉള്ളിലിരിക്കുന്ന ചേട്ടന്റെ സാധനം ഞാൻ കൊണ്ടുപോകും…..”

വേണ്ട വേണ്ട എന്ന് തലയാട്ടി അയാൾ ആർത്തു വിളിച്ചു … പക്ഷെ അതൊന്നും പുറത്തേക്ക് വന്നില്ല…..തൻെറ ഉള്ളിലിരിക്കുന്ന കുണ്ണയുടെ മുഴുപ്പ് കുറഞ്ഞു വരുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു…. അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഒന്ന് കൊടുത്തു കൊണ്ട് അവൾ എണീറ്റു സൈഡിലേക്ക് ഇരുന്നു…. പ്രവീണയുടെ കയ്യിലെ കത്തി കണ്ട് അയാളുടെ കണ്ണുകളിൽ ഇരുട്ട് കയറി… അത് കണ്ട് ശാലു ചേച്ചിയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും കത്തി വാങ്ങി ലിംഗത്തിന്റെ അടിഭാഗത്ത് വെച്ചു … അയാൾ കൈ കാലുകൾ ഇട്ടടിച്ച് കരഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു … ദയനീയമായി തന്നെ നോക്കുന്ന അയാളുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് ക്രൂരമായി നോക്കി ശാലു അത് അറുത്തെടുത്തു… ഒന്ന് ഉറക്കെ കരയാൻ പോലും കഴിയാതെ അയാൾ തളർന്നു പോയിരുന്നു…. തന്റെ കലങ്ങിയ കണ്ണുകളിൽ ആ രണ്ടു രൂപങ്ങൾ മാഞ്ഞു വരുന്നത് അയാൾ അറിഞ്ഞു….. പക്ഷെ അവരുടെ മുഖത്തെ ക്രൂര ഭാവം അയാളെ ഭയപ്പെടുത്തി…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *