ചന്ദനമഴ 5 [ ഡിങ്കൻ ]

Posted by

ചന്ദനമഴ 5

CHANDANAMAZHA 5 BY DINKAN || PREVIOUS PART


കഥ നോക്കിയിരുന്ന കൂട്ടുകാരോട് വൈകിയതിന് ക്ഷമ ചോദിച്ച് കൊണ്ട് തുടരുന്നു…..

 

വർഷയുടെ ശരീരം ഒന്നു പിടഞ്ഞു.

അഭിഷേകിന്റെ വാഹനത്തിന്റെ ലൈറ്റ്

കണ്ടു വർഷ ഞെട്ടിപോയി .അഭിഷേക്

ഗേറ്റ് ലോക്ക് ചെയ്ത്  തിരിഞ്ഞു വീട്ടിലെക്ക് വരുന്നു. ഇതിനിടയിൽ കാരപരിലാളനത്തിൽ തിമിർത്തു പൊങ്ങിയ മുലഞെട്ടുകൾ അർജുൻ മാക്സിക്ക് മുകളികൂടി ഞെരടാൻ തുടങ്ങി…..പ്രതീക്ഷിക്കാതെ  കിട്ടിയ കാമ സുഖത്തിൽ വർഷയുടെ മുലകൾ ഉയർന്നു നിന്ന്…. ഉടനെ വർഷ അർജുന്റെ കൈയിൽ നിന്ന് കുതറി മാറി.അർജുനെ ഒറ്റതള്ളി ന് സോഫയിലേക്ക് ഇട്ടു.വർഷ റൂമിലെക്ക് ഓടി പോയി കട്ടിലിൽ കിടന്നു

 

ഇരുട്ടിൽ തപ്പി തടഞ്ഞു അഭിഷേക് അകത്തു കടന്നപ്പോൾ അർജുൻ സോഫയിൽ ബോധമില്ലാതെ കിടക്കുന്നു . അഭിഷേക് അർജു നെ വിളിച്ചു നോക്കി ഇല്ല എണീക്കുന്നില്ല’

അഭിഷേക് മെല്ലെ അർജു നെ താങ്ങി  പതിയെ മുറിയിൽ എത്തി…….അപ്പോൾ അമൃത ഉറങ്ങിയിരുന്നു

 

അഭിഷേക് മെല്ലെ അർജുനെ അറ്റത്തേക്ക് നീക്കി കിടത്തി . അഭിഷേക് ഇഴഞ്ഞു കട്ടിലിലേക്ക് കയറി….അഭിഷേക് അർജുന്റെയും അമൃതഎട്ടാത്തിയുടെയും ഇടയിൽ ആയി കയറിക്കിടന്നു. അഭിഷേകിന്റെ  കരങ്ങൾ ഏട്ടത്തിയുടെ വസ്ത്രത്താൽ മൂടപ്പെടാത്ത കഴുത്തു ഭാഗത്തെത്തി…. ഏട്ടത്തിയുടെ നഗ്നതയിൽ സ്പര്ശിച്ചപ്പോൾ അഭിഷേകിന്റെ കുണ്ണ ഉയർന്നു….അവനു വികാരം സഹിക്കവയ്യാതെ അവൻ  ഏട്ടത്തിയുടെ കവിൾത്തടത്തിലും മുഖത്തുമെല്ലാം കൈകൾ ചലിപ്പിച്ചു….ഏട്ടത്തി ഇതെന്തു ഉറക്കമാണിത്…..അവൻ കൈ വീണ്ടും മുന്നോട്ടു നീക്കി സ്പർശിച്ചു…കൂരിരുട്ടായതിനാൽ എവിടെയാണ് അവന്റെ കൈ എന്നുള്ളത് അവനു മനസ്സിലായില്ല….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *