എന്റെ അമ്മ പത്മ 4 [Yayathi]

Posted by

പത്മ എന്റെ അമ്മ  ഭാഗം 4

PADMA ENTE AMMA BHAGAM 4 BY YAYATHI | PREVIOUS

 

അവർ പോയതിൻറെ പിന്നാലെ ഞാനും അവിടെ നിന്നിറങ്ങി. എന്തോ വല്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥ ആയിരുന്നു. വീട്ടിൽ ചെന്ന് അമ്മയേ എങ്ങനെ ഫെയ്സ് ചെയ്യും എന്നായിരുന്നു എൻറെ ചിന്ത. ഞാൻ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ അമിത്ത് പൊയ്ക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു. അമ്മ കുളിച്ചു വേഗം പുതിയ സാരി ഒക്കെ ഉടുത്തിരുന്നു. എങ്കിലും ആ മുഖത്ത് വല്ലാത്ത ക്ഷീണം കാണാൻ കഴിഞ്ഞു. അമ്മയോട് അമിത്തിൻറെ വീട്ടിലെ വിശേഷങ്ങൾ ചോദിച്ചു.
മ്… അവരെല്ലാം നല്ല ആളുകളാ… ഞാനൊന്നു കിടക്കട്ടെ. വല്ലാത്ത തലവേദന.

അമ്മ എനിക്കധികം മുഖം തരാതെ മുറിയിൽ കയറി കതകടച്ചു. അപ്പോഴാണ് എനിക്ക് അമിത്തീൻറെ മെസേജ് വന്നത്.

അമ്മ എന്തു പറയുന്നു?

അവൻ ചോദിച്ചു.

ഓ….ക്ഷീണം ആണ് കിടക്കുന്നു. എന്നു ഞാൻ പറഞ്ഞു..

മ്… കിടക്കട്ടെ. നല്ല ക്ഷീണം കാണും. നീ പേടിക്കണ്ട. ഒക്കെ ശരിയാകും. നീ നോക്കിക്കോ ഇന്നത്തോടെ നിൻറെമ്മ ഒരു ഊക്കൻ വെടിയാകും. ഇനി നീ എന്തോക്കെ കാണാൻ കിടക്കുന്നു. ഹ… ഹ… വേണോങ്കി നിനക്കും കിട്ടും. ഈ പെണ്ണുങ്ങളേ വളയ്ച്ച് കൂട്ടിക്കേറ്റാനാ പാട്. വളച്ചാൽ പിന്നെ നമ്മളോന്നു ചെയ്യണ്ട. നമ്മൾ വിളിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് വന്ന് പറയുന്നത് ചെയ്യും. നിൻറെ അമ്മ ഇന്ന് അനുഭവിച്ച സുഖം ഇനീം അവരേ നമ്മുടെ അടുത്തെത്തിക്കും.

അവൻ ചാറ്റ് കട്ടാക്കി. അമ്മയുടെ വാട്സ് അപ്പിൽ അങ്കിളിൻറെയും അമിത്തിൻറെയും മറ്റു രണ്ടു പേരുടേയും ആശ്വസിപ്പിക്കുന്ന മെസ്സേജുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അമ്മ അതിനൊന്നും മറുപടി കൊടുത്തില്ല. ആൾ നല്ല ഉറക്കമായീരുന്നു.

രാത്രിയിൽ ഉറങ്ങാൻ കിടന്നപ്പോഴെല്ലാം എൻറെ കണ്ണിൽ അന്നു കണ്ട മാരക കളി സീനുകളായിരുന്നു. ഹോ… ഓർത്തപ്പോൾ തന്നെ കുട്ടൻ എഴുന്നേറ്റു നിന്ന് തുള്ളാൻ തുടങ്ങി. അവനേ രണ്ടു വെട്ടം കറന്ന് പാലെടുത്ത് കിടന്നു.

പിറ്റേന്നു രാവിലെ ഞാനെഴുന്നേറ്റപ്പോൾ അമ്മ അടുക്കളയിലുണ്ടായിരുന്നു ഒന്നും സംഭവിക്കാത്ത വിധം പതിവു പോലെ അമ്മ അടുക്കള ജോലിയിൽ മുഴുകി നിൽക്കുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഞാൻ കണ്ടാസ്വദിച്ച സ്വർണ്ണം പൂശിയ ആ മനോഹരമായ ഉടൽ ആ സാരിയിൽ വീണ്ടും പോതിഞ്ഞ് വച്ചിരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ എനിക്ക് വല്ലാത്ത കോതി തോന്നീ. ഹോ… ആ വലിയ ചന്തിയും മുലകളും. ആ കാടു നിറഞ്ഞ സംഗമ സ്ഥാനം അതിൽ നിറഞ്ഞു തുളുമ്പിയ മറ്റുള്ളവരുടെ കൊഴുത്ത പാല്. പ്രായം തളർത്താത്ത ആ സൗന്ദരൃം നോക്കി നിന്ന് ഞാൻ വെള്ളമിറക്കി. ഹോ… അവരേ കൊണ്ട് ഒരു ദിവസം അമ്മേ എനിയ്ക്കും സെറ്റാക്കണം. പിന്നേ ഈ വീട്ടിൽ ഈ അമ്മേ ഞാൻ തുണിയുടുക്കാൻ വിടില്ല. ഹോ…

എന്താടാ കഴിക്കുന്നില്ലേ?

അമ്മയുടെ ആ ചോദൃം കേട്ടാണ് ഞാൻ ഞെട്ടിയുണർന്നത്.

മ്… തിന്നണം…

ഞാൻ പറഞ്ഞു.

നോക്കീക്കോ ഒരു ദിവസം ഈ മുറിയിൽ അമ്മ എനിക്ക് എല്ലാം വിളമ്പും. ഹീ… ഞാൻ മനസിലോർത്തു.
ആദൃത്തെ രണ്ടു മൂന്നു ദിവസത്തെ ആവേശത്തിനു ശേഷം ഞാനും വീണ്ടുമെൻറെ പതിവ് ദിനചരൃകളിലേക്ക് മടങ്ങി. അമ്മയുടെ വാട്സാപ്പിലേക്ക് മെസേജുകൾ ഇടയ്ക്കിടെ വന്നിരുന്നു. എന്തോ ഞാനതൊന്നും വല്യ കാരൃമായെടുത്തില്ല. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം അമിത്ത് എന്നേ ഫോണിൽ വിളിച്ചു.

ടാ… നി നാളെ വീടു വരെ വരണം. ഒരു കാരൃം കാണിച്ചു തരാം.

എന്താടാ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *