വാടകക്ക് ഒരു വീട് [നോവൽ] [Kichu]

Posted by

വാടകക്ക് ഒരു വീട്

Vadakakkoru Veedu Novel bY Kichu

 

പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ,

ഇത് ഞാൻ ആദ്യകാലത്തു (2016-ൽ) എഴുതിയ “വാടകക്ക് ഒരു വീട്” എന്ന നോവലിന്റെ പൂർണ്ണരൂപം ആണ് ഒരു പക്ഷെ നിങ്ങളിൽ പലരും ഇത് വായിച്ചിരിക്കാൻ ഇടയുണ്ട്…

രണ്ടു സഹോദരിമാർക്കിടയിലുള്ള മൈൽഡായ ഒരു നിഷിദ്ധം മാത്രമേ ഇതിൽ നിഷിദ്ധം എന്നുള്ളു… താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ദയവു ചെയ്തു ക്ഷമിക്കുക വായിച്ചിട്ടില്ലാത്തവരും താല്പര്യമുള്ളവരും വായിക്കട്ടെ…

സ്നേഹപൂർവ്വം

കിച്ചു…

വാടകക്ക് ഒരു വീട്

ഏതോ ഓൺലൈൻ ചാറ്റിങ്ങിലാണ് ഞാനും ദീപ്തിയും പരിചയപ്പെട്ടത് അല്പസ്വല്പം അശ്ളീല സാഹിത്യ എഴുത്തിന്റെ അസ്കിത ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ദൂരം കുറയുകയായിരുന്നു പിന്നീടൊരിക്കൽ ഐലൻഡ് എക്സ്പ്രസിന്റെ ശീതീകരിച്ച കോച്ചിന്റെ കർട്ടന്റെ മറവിൽ എന്റെ മടിയിൽ തല ചായ്ച്ചു അവൾ എന്നോട് ചോദിച്ചു എനിക്ക് ഒരു അനുഭവമുണ്ട് കിച്ചൂസിനു അതൊന്നെഴുതി കൂടെ….?

അവളുടെ മാസ്മരിക വലയത്തിൽ ഞാനറിയാതെ തലയാട്ടി ഇതു അവൾക്കു വേണ്ടിയാണു എന്റെ ദീപ്തി എന്ന സുഹൃത്തിനു അവളുടെ കഥയാകുമ്പോൾ അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് കേൾക്കുന്നത് അല്ലെ നല്ലതു….

വാടകക്ക് ഒരു വീട് രണ്ടു അവിവാഹിതകൾ ആയ പെൺകുട്ടികൾക്ക് കിട്ടുക എന്നുള്ളത് ഒരു ഹിമാലയൻ പ്രശ്നമാണ് എന്ന് ഔദ്യോഗികമായി ഞാൻ പ്രഖ്യാപിക്കുക ആണ് ഞാനും എന്റെ കൂട്ടുകാരി റിയയുമായി ഈ ആറു ദിവസത്തിൽ കേറിയിറങ്ങിയ വീടുകൾക്ക് കണക്കില്ലാണ്ടായി

ബ്രോക്കര്മാരുടെ നമ്പർ കൊണ്ട് എന്റെ ഫോൺ ബുക്ക് നിറഞ്ഞു എല്ലാ പ്രാവശ്യവും താമസിക്കാൻ വരുന്നത് ഫാമിലി അല്ല രണ്ടു 22 വയസ്സുള്ള കല്യാണം കഴിക്കാത്ത രണ്ടു യുവതികൾ ആണ് എന്ന വിശദീകരണം കേൾക്കുമ്പോളെക്ക് ഹൌസോണാർ ബ്രോക്കറിനെ ഒരു മൂലയിലേക്ക് മാറ്റി നിർത്തി കുശുകുശുക്കാൻ തുടങ്ങും പിന്നെ വീടില്ല എന്ന സ്ഥിരം മറുപടിയും

കന്യകൾ ആയ പെൺകുട്ടികൾ എല്ലാം ദുർമന്ത്രവാദിനികൾ ആണെന്നും അവർ പുരുഷൻ മാരെ മന്ത്രത്താൽ മയക്കി വീട്ടിൽ കൊണ്ടുവന്നു ആഭിചാരം ചെയ്യുമെന്നോ മറ്റോ ആയിരിക്കും ഈ വീട്ടുടമസ്ഥ വർഗത്തെ കുഞ്ഞിലേ മുത്തശ്ശി കഥകളിൽ പറഞ്ഞു പേടിപ്പിച്ചിരുന്നത് എന്ന് പോലും എനിക്ക് തോന്നിപോയി

കമ്പനി തന്നിരുന്ന 7 ദിവസത്തെ ഫ്രീ അക്കമഡേഷൻ തീരാൻ രണ്ടു ദിവസം മാത്രം ഇനി പിജി ആണ് ആകെയുള്ള പ്രതീക്ഷ പക്ഷെ പിജി താമസം ഞങ്ങൾക്കു തരിമ്പും ഇഷ്ടമായിരുന്നില്ല…

“ദീപ്തി…”

അകത്തു നിന്നും റിയയുടെ ഉറക്കെയുള്ള വിളികേട്ടു… പാവം രാവിലെ മുതൽ സുലേഖയിൽ വീടിനു വേണ്ടി അരിച്ചു പെറുക്കുക ആയിരുന്നു. പുതിയ ഒരു ആഡ് കാണിച്ചു അവൾ എന്നോട് അതിന്റെ ഡീറ്റെയിൽസ് ചോദിയ്ക്കാൻ പറഞ്ഞു നമ്പർ തന്നു

ഓഫീസിൽ നിന്നും 6 കിമി ഉള്ളിലുള്ള ഒരു 2 ബിഎഛ്കെ ആയിരുന്നു അത് രണ്ടു ബാത്‌റൂമും ഒരു ഓപ്പൺ ടെറസ്സും ഉള്ള അതിന്റെ വാടകയും റീസണബിൾ ആയിരുന്നു ഉടനെ തന്നെ ഞാൻ അതിൽ കൊടുത്തിരുന്ന നമ്പറിൽ വിളിച്ചു പ്രതീക്ഷിച്ച പോലെ ഒരു ബ്രോക്കർ…

അയാൾ പറഞ്ഞു അത് ഏകദേശം വേറെ ഒരാൾക്കു പറഞ്ഞു വെച്ചു എന്ന് പക്ഷെ പെൺസ്വരം കേട്ടത് കൊണ്ടോ എന്തോ അയാൾ ഒരു ലൊക്കേഷൻ പറഞ്ഞു അവിടെ ഒരു മണിക്കൂറിൽ വന്നു കാണാൻ ഞങ്ങൾ ഫിക്സ് ആക്കി

ബ്രോക്കർ ഒരു ഭീകരരൂപി ആയിരുന്നു ഏകദേശം നൂറ്റിപ്പത്തു കിലോ തൂക്കവും 6 അടി പൊക്കവുമുള്ള ആ മനുഷ്യന്റെ പൃഷ്ഠം യമഹ ബൈക്കിന്റെ സിംഹഭാഗവും കയ്യടക്കിയിരുന്നു അയാളുടെ പിറകെ ഞങ്ങൾ ആ ലൈനിന്റെ അവസാനം വരെ നടന്നു. ഞാനും റിയയും തമ്മിൽ തമ്മിൽ ഇതിനൊരവസാനം ഇല്ലേ എന്ന മട്ടിൽ നോക്കി അപ്പോൾ അയാൾ പറഞ്ഞു…

“മാഡം ദി ലാസ്‌റ് ഹൌസ്…’

നിറം മങ്ങിത്തുടങ്ങിയ ഒരു ഇരുനില വീട് കാട്ടി അയാൾ മുറി ഇംഗ്ലീഷിൽ പറഞ്ഞു

‘നോ ട്രാഫിക് നോ പൊല്യൂഷൻ നോ സൗണ്ട് മാഡം…’

തുടർന്ന് അയാൾ അടിച്ച കാളിങ് ബില്ലിന് മറുപടിയായി മൂന്നു വലിയ ടയറുകൾ പോലെ അരക്കെട്ടുള്ള ഒരു തടിച്ച സ്ത്രീ കതകു തുറന്നു വന്നു. കുറച്ചു നേരത്തെ സീരിയസ് ഡിസ്കഷൻ കഴിഞ്ഞു അവർ വന്നു എന്നോട് പറഞ്ഞു

കാമുകന്മാർ പാടില്ല ഒച്ചയും ബഹളവും പാടില്ല ഞാൻ വളരെ ഭയഭക്തിയോടെ തലകുലുക്കി എങ്കിലും യഥാർത്ഥത്തിൽ അവരുടെ കാമുകൻ എന്നതിന് പകരം കാമുകന്മാർ എന്ന പ്രയോഗം ഞാൻ ഒരു പിഴയാണെന്നു അല്ലെങ്കിൽ ഉടനെ ഒന്നാകുമെന്ന മുൻവിധി എനിക്ക് പിടിച്ചില്ല

മുകളിൽ ഞങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയ പോർഷൻ ഒരു 2 ബിഎഛ്കെ ആയിരുന്നു വീടിന് മുമ്പിൽ വിശാലമായ ഓപ്പൺ ടെറസ് അവിടം കോമൺ ആണ് ഹൌസ് ഓണേർക്കും തുണി അലക്കി വിരിക്കാനും മറ്റും ഉപകയോഗിക്കും…

എന്നാൽ ആ ഓപ്പൺ ടെറസ് ഏറ്റവും സന്തോഷിപ്പിച്ചത് റിയായെ ആണ് അവൾ ഒരു യോഗ ഭ്രാന്തി ആയിരുന്നു അവൾക്കു നല്ല ഒതുങ്ങിയ വയറും നല്ല മുഴുപ്പുള്ള മറ്റു കൈമുതലുകളും ഉണ്ടായിരുന്നു ഞാൻ കാണാൻ ഭംഗിയുള്ളവളും അല്പം മാംസളമായ ശരീരത്തിന്റെ ഉടമയും ആണ്.

ഞങ്ങൾ താമസം തുടങ്ങി ഇതുവരെ ആ വീട്ടുടമയെ കണ്ടില്ല ആന്റിയും ഒരു കുട്ടിയെയും മാത്രമാണ് കണ്ടത് അവരുടെ ഹസ്ബന്റ്‌ ഔട്ട് ഓഫ് സ്റ്റേഷൻ ആണത്രേ അല്ലേലും അവരുടെ വീട്ടിൽ അങ്ങേർക്കു വീറ്റോ പവർ ഉണ്ടെന്നു തോന്നിയില്ല

ഒരു ദിവസം രാവിലെ ഞങ്ങൾ ജോലിക്കു പോകാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ ഷർട്ട് ഇടത്തെ ഒരു മനുഷ്യൻ നെഞ്ചത്തെ രോമത്തിൽ ചൊറിഞ്ഞുകൊണ്ടു മോട്ടോർ വർക്ക് ചെയ്യുന്നതു നോക്കി നിൽക്കുന്നത് കണ്ടു…

അയാളുടെ നെഞ്ചിൽ ബ്രഹ്മണ്യം കാണിക്കുന്ന പൂണൂൽ കിടക്കുന്നതു വ്യക്തമായി കാണാം അയാളുടെ വയർ ശരിക്കും ഒരു കുടം പോലെ വീർത്തുരുണ്ട് ഇരുന്നു. ഞങ്ങളെ കണ്ടു ആ മനുഷ്യൻ ഞെട്ടിപോയി ആദ്യം പിന്നെ വിടർന്ന ചിരിയോടെ

“ഓ… നിങ്ങളാണല്ലേ പുതിയ വാടകക്കാർ… ഞാൻ രാഘവൻ…”

അയാൾ സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തി.

വീടിഷ്ടപെട്ടോ..? അയാൾ ഞങ്ങളോട് ചോദിച്ചു വളരെ ഇഷ്ടായി റിയ ഉത്തരം കൊടുത്തു ഒരു കാപ്പി കുടിക്കാം വരൂ അയാൾ ഞങ്ങളെ ക്ഷണിച്ചു അയ്യോ സമയം പോയി പിന്നീടൊരിക്കലാവട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾ തിരക്കിട്ടു ഇറങ്ങി…

ഞങ്ങൾ പോകുന്നതും നോക്കി നെഞ്ച് ചൊറിഞ്ഞു നിന്ന അയാളെ നോക്കിയപ്പോൾ എന്തോ കെണി ഒരുക്കുന്ന ചെകുത്താനെയാണ് ഞാൻ കണ്ടത്

ഒരു പൊട്ടിച്ചിരി കേട്ടാണ് ഞാൻ ഉണർന്നത് സമയം 6.30 ആയിരുന്നു ഞാൻ റിയയുടെ റൂമിൽ നോക്കിയപ്പോൾ അവളില്ല അപ്പോൾ വീണ്ടും അവളുടെ പൊട്ടിച്ചിരി കേട്ടു ഇനി ഇവൾ ലാഫ്‌റ്റർ തെറാപി തുടങ്ങിയോ ജന്നലിൽ കൂടി പുറത്തേക്കു നോക്കിയപ്പോൾ ഓണർ അങ്കിൾ പതിവ് പതിവ് പോലെ ഷിർട്ടില്ലാതെ റിയയോട് സംസാരിച്ചു നിൽക്കുന്നു…

എന്താണ് ടോപിക് എനിക്കു കേൾക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല എങ്കിലും സ്വന്തംകുടവയറിൽ തൊട്ടുകൊണ്ടു അയാൾ റിയയോട് യോഗയെ കുറിച്ചാവണം സംസാരിച്ചത് അവൾ ഒരു ടീഷർട്ടും ട്രാക് പാന്റും ധരിച്ചിരുന്നു. അവൾ പൊതുവെ എല്ലാരോടും വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ കമ്പനി ആകുന്ന ടൈപ് ആയിരുന്നു

ഞാൻ കതകു തുറന്നു പുറത്തേക്കിറങ്ങി റിയ ചായവെക്കാറായല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞു അങ്കിൾ എന്റെ നേരെ നോക്കി റിയ ചായ വെക്കാൻ അകത്തേക്ക് പോയി അയാൾക്ക്‌ അത് ഇഷ്ടായില്ല അയാൾ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു എന്തോ എനിക്ക് ചിരിക്കാൻ തോന്നിയില്ല ആദ്യം അവളെ പിന്നെ നിന്റെ ഊഴമാണ് എന്ന സന്ദേശം അയാളുടെ കണ്ണുകൾ എന്നോട് പറയുന്ന പോലെ എനിക്ക് വീണ്ടും തോന്നി.

റിയ ചായയും ഉണ്ടാക്കി വന്നു അവൾ വളരെ ജോളി മൂഡിൽ ആയിരുന്നു അയാൾ ഒരു തമാശക്കാരൻ ആണ് പക്ഷെ അയാളുടെ വയർ എന്നും പറഞ്ഞു അവൾ ഒരു സോഫയുടെ കുഷ്യൻ വയറിൽ വെച്ച് അഭിനയിച്ചു കാണിച്ചു.

സൂക്ഷിച്ചു നടന്നില്ലേൽ നിനക്ക് അയാളെ അനുകരിക്കാൻ ആ കുഷ്യൻ വേണ്ടിവരില്ല ഞാൻ പറഞ്ഞു എന്നാൽ അതിന്റെ വ്യംഗ്യാർത്ഥം പോലും ആ പൊട്ടിക്കു മനസ്സിലായില്ല ഡോര്ബെല് കേട്ട് ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ അവിടെ ആന്റി..

“ഞാൻ എന്റെ വീട്ടിൽ പോകുവാണ് ഒരു പത്തു ദിവസം ചെക്കനും അവധി ആണ് പിന്നെ അങ്കിളിന്റെ കൈയിൽ നിങ്ങളുടെ ഒരു സ്പെയർ കീ ഉണ്ട് എന്താവശ്യം ഉണ്ടെങ്കിലും പറഞ്ഞാൽ മതി…”

അപ്പോളേക്കും ഞങ്ങളെ ഇഷ്ടായ ആന്റി പറഞ്ഞു ഇത് കേട്ട ഞാൻ ദുഃഖിതയായി രണ്ടാഴ്ച്ച കുടവയറനു പൂർണ്ണ സ്വാതന്ത്ര്യം ആണ് എന്തൊക്കെ തന്ത്രങ്ങൾ അയാൾ പുറത്തെടുക്കും എനിക്ക് റിയയെ സംരക്ഷിക്കാൻ കഴിയുമോ ഞാൻ വ്യാകുലപ്പെട്ടു

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെയും എനിക്ക് റിയയെ ബെഡ്‌റൂമിൽ കാണാൻ പറ്റിയില്ല ഞാൻ ജന്നലിലൂടെ ഒളിഞ്ഞു നോക്കി അവിടെ അങ്കിളും റിയയായും ഉണ്ടായിരുന്നു.

അങ്ങേരു എന്നത്തേയും പോലെ അർദ്ധനഗ്‌നൻ ആയിരുന്നു ഇന്നത്തെ വിഷയവും കുടവയർ തന്നെ ആണെന്ന് തോന്നി ഇത്തവണ ഞാൻ തള്ളിക്കയറാൻ ശ്രമിക്കാതെ അവർ ഏതറ്റം വരെ പോകും എന്ന് നോക്കി

ഈ ലൈനിന്റെ ഏറ്റവും അവസാനത്തെ വീടായതു കൊണ്ട് വേറെ ആർക്കും അവരെ ടെറസിൽ കാണാൻ പറ്റുമായിരുന്നില്ല അയാൾ അയാളുടെ കുടവയർ കൈകൾ കൊണ്ട് ഉഴിയുന്നതു ഞാൻ നോക്കി. നിഷ്കളങ്കയായ റിയ അയാളുടെ വ്യാജമായ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ ശ്രദ്ധയോടെ കേട്ടുകൊണ്ട് അയാളുടെ വയറിലേക്ക് നോക്കി

ദൈവമേ ഈ പെണ്ണ് എത്ര പൊട്ടിയാണോ..?

എനിക്ക് അങ്ങോട്ട് ചെന്ന് രണ്ടെണ്ണത്തിനും ഓരോ അടിവെച്ചു കൊടുക്കണം എന്ന് തോന്നി. അപ്പോൾ റിയ അവളുടെ കൈ മുന്നോട്ടു നീട്ടി അയാളുടെ വയറിൽ തൊട്ടു. അയാൾ അവളോട് തൊട്ടു നോക്കാൻ പറഞ്ഞിരിക്കണം

അവൾ മനസ്സില്ലാ മനസോടെ അയാളുടെ വയറിൽ രണ്ടു കൈയും അമർത്തി അപ്പോൾ അയാൾ എന്തോ പറഞ്ഞു അത് കേട്ട് അവൾ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു.

അയാൾ എന്താണ് പറയുന്നത് എന്ന് എനിക്ക് ഒരു ഊഹവും ഇല്ലായിരുന്നു പക്ഷെ എല്ലാം അയാളുടെ പ്ലാൻ പോലെ നടന്നു അയാൾ ഒരു വഴുതനക്കു കൈയും കാലും മുളച്ചവനെ പോലെ ഇരുന്നെങ്കിലും ബുന്ധിയിൽ ആളൊരു കുറുക്കൻ ആയിരുന്നു

എപ്പോൾ റിയ ഫ്ലോറിൽ കിടന്നു അയാളെ ഓരോ ആസനങ്ങൾ കാണിച്ചു തുടങ്ങി ഞാൻ അവർ പറയുന്നത് കേൾക്കാനായി ജന്നൽ അല്പം തുറന്നു ‘ അങ്കിൾ ഞാൻ ചെയ്യുന്ന പോലെ ചെയ്യൂ ‘ അവൾ പറയുന്നത് ഞാൻ കേട്ടു

അയാൾ മനഃപൂർവം പൈജാമ വള്ളി അയച്ചു കെട്ടിയിരിക്കണം അയാളുടെ കുണ്ടിയുടെ വിടവ് നന്നായി കാണാം അയാൾ തറയിൽ കിടന്നു റിയ ചെയ്ത ആസനങ്ങൾ പരീക്ഷിച്ചു പക്ഷെ ഒരു വിജയവും കണ്ടില്ല റിയ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അവസാനം റിയ അയാളെ വിളിച്ചെണീപ്പിച്ചു.

ദേഹം മുഴുവൻ വേദന എടുക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞയാൾ അവിടെ കിടന്ന സ്റ്റൂളിൽ ഇരുന്നു പിന്നെ അയാളുടെ അടുത്ത ഘട്ടം ആയിരുന്നു ‘ഇപ്പോൾ നമ്മൾ ചെയ്ത എക്സർസൈസ് തുടർന്നാൽ ഏതു ഭാഗത്തു വണ്ണം കുറയുക അയാളുടെ മുന്നിൽ നിന്ന റിയയോട് അയാൾ ചോദിച്ചു’

എപ്പോൾ ചെയ്തത് വയറിന്റെ വണ്ണം കുറയ്ക്കും അവൾ പറഞ്ഞു സ്റ്റൂളിൽ ഇരിക്കുന്ന അയാളുടെ കണ്ണിനു നേരെ ആയിരുന്നു റിയയുടെ ടീഷർട്ടിൽ പൊതിഞ്ഞ വയർ അത് നോക്കി അയാൾ പറഞ്ഞു എനിക്ക് റിയയുടെ പോലെ വയറാക്കണം…

അവളുടെ മുഖം ഉദിച്ചു വരുന്ന സൂര്യനെപ്പോലെ തുടുത്തു ‘ഇതു ശരിക്കും മൃദുവും ഫ്ലാറ്റും ആയിരിക്കും’ അയാൾ തുടർന്നു എപ്പോൾ റിയ ശരിക്കും പൊങ്ങി ആ ചെകുത്താൻ സ്വന്തം വയറിൽ കൈ ഓടിച്ചു എന്നിട്ടു ഇപ്പോൾ അവളുടെ വയറിലേക്ക് നോക്കി.

ഇപ്പോൾ അവളുടെ വയറിലേക്ക് നോക്കികൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു ഏതു എന്റെ അത്രേം വരില്ല അല്ലെ..? ഇതു കേട്ടു റിയ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ ടീഷർട്ട് ഉയർത്തി അവളുടെ പെർഫെക്റ്റ് ഫ്ലാറ്റ് വയർ അയാളെ കാണിച്ചു.

22 വയസ്സുമാത്രം പ്രായമുള്ള ആ സുന്ദരിപ്പെണ്ണിന്റെ നഗ്നമായ വയർ കൈയെത്തും ദൂരത്തു കണ്ട അയാളുടെ മുഖം 100 വാൾട്ട് ബൾബ് പോലെ തെളിഞ്ഞു.

അവളുടെ പൊക്കിൾ ട്രാക്‌പാന്റിനുള്ളിൽ മറഞ്ഞിരുന്നു അവളുടെ വയറിൽ നോക്കി അയാൾ പറഞ്ഞു വൗ റിയ… സുന്ദരമായ വയർ ഇത്ര മനോഹരമായ വയർ ഞാൻ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ കണ്ടിട്ടില്ല…

ഇത് കേട്ട് റിയ പൊങ്ങി ആകാശത്തു ചെന്നു അയാൾ തുടർന്നു… ഇതുകണ്ടില്ലേ എന്റെ പൊക്കിൾ എന്റെ വയറിന്റെ അടിയിലായി ഞാൻ റിയയുടെ പൊക്കിൾ കൂടെ ഒന്ന് കണ്ടോട്ടെ?

റിയ ശരി എന്ന അർത്ഥത്തിൽ തലകുലുക്കി പക്ഷെ റിയയുടെ രണ്ടു കയ്യും ടീഷർട്ടു പൊക്കിയിരിക്കുകയല്ലേ എന്നാൽ ഒട്ടും മടിക്കാതെ അങ്കിൾ തന്റെ കൈ മുന്നോട്ടു നീക്കി അവളുടെ ട്രാക്ക് പാന്റിന്റെ ഇരുവശങ്ങളിലും കൈകൾ കടത്തി.

ഇന്ന് ആ തന്തയില്ലാത്തവന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും ഭാഗ്യദിവസം ആയിരിക്കണം. വളരെ പതുക്കെ അയാൾ റിയയുടെ പാന്റിൽ പിടിമുറുക്കി എന്നിട്ടു അത് അപകടമായ അത്രയും താഴേക്ക് വലിച്ചു താഴ്തി എപ്പോൾ അവളുടെ പാന്റീസിന്റെ ഇലാസ്റ്റിക് കാണാം…

അതിനു അല്പം കൂടെ മുകളിലായി അയാളുടെ ജീവിതത്തിൽ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുള്ളതിലേക്കു ഏറ്റം മനോഹരമായ രാശിക്കുഴി തെളിഞ്ഞു നിന്നു. അയാൾ ബോധം കെടും എന്നുവരെ ഞാൻ കരുതി ‘ഇത് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും മനോഹരമായിരിക്കുന്നു’ അവസാനം അയാൾ അത്രേം പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു.

അയാളുടെ കൈകൾ അവളുടെ അരയുടെ ചുറ്റും തഴുകി പാന്റിക്കുള്ളിലേക്കിറങ്ങാൻ തുടങ്ങുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു ഉടനെ എന്തെങ്കിലും ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ അയാൾ അവളെ റേപ്പ് ചെയ്യും എന്ന് എനിക്ക് തോന്നി അവിടെ ഇരുന്ന ഒരു സ്റ്റീൽ പത്രം ഞാൻ തട്ടി താഴെ ഇട്ടു ശബ്ദം കേട്ട അവർ ഞെട്ടി അകന്നു റിയ പെട്ടന്ന് തന്നെ ഷർട്ട് താഴ്‌ത്തി അയാൾ സ്റ്റെപ് ഇറങ്ങി അപ്രത്യക്ഷനായി

ഓടിയിറങ്ങി പോയ അങ്കിൾ നിരാശനായി കണ്ടു ഇനി അയാൾ പോയി കുലുക്കി കളയട്ടെ പക്ഷെ എനിക്ക് ഉറപ്പായിരുന്നു ആദ്യം അവളെയും പിന്നെ എന്നെയും മുതലാക്കാതെ അയാൾ ഇത് നിർത്തില്ല എന്ന്. ഒരു മിനുട്ടു നേരത്തേക്ക് പോലും റിയയെ തനിയെ വിടാൻ എനിക്ക് പേടിയായി.

അടുത്ത ദിവസം ഞാൻ 5 മണിയായപ്പോൾ ഉണർന്നു അന്ന് ശനി ആയതുകൊണ്ട് റിയ ഉണർന്നിരുന്നില്ല ഞാൻ വെറുതെ ജനലിലൂടെ പുറത്തേക്കു നോക്കി അങ്കിൾ അതിലെ വിറളി പിടിച്ചു നടക്കുന്നു അയാളുടെ കൈയിൽ മൊബൈൽ ഫോൺ അയാൾ റിയയെ വിളിക്കുക ആണ്. റിയയുടെ ഫോൺ റിങ് ചെയ്തു അവൾ അത് പിക്ക് ചെയ്തു.

റിയ പാതി മനസ്സോടെ ടെറസ്സിലേക്കു പോകുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു അവൾ ബ്രഷുപോലും ചെയ്തിരുന്നില്ല. മുട്ട് വരെ എത്തുന്ന ഒരു സ്കർട്ടും ലൂസ് ആയ ഒരു ഷർട്ടും ആയിരുന്നു അവൾ ധരിച്ചിരുന്നത്…

അവൾക്കു യോഗ ചെയ്യാൻ ഒരു മൂഡും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല പക്ഷെ അങ്കിൾ തോൽവി സമ്മതിക്കാൻ തയ്യാറായിരുന്നില്ല അയാൾ പറഞ്ഞു റിയ ഒന്നും ചെയ്യണ്ട വെറുതെ നിന്ന് എനിക്ക് ഇൻസ്ട്രക്ഷൻ തന്നാൽ മതി.

കാറ്റ് സാമാന്യം നല്ല രീതിയിൽ വീശിക്കൊണ്ടിരുന്നു പാവം റിയ സ്‌കേർട് ഉയർന്നു പോകാതെ ഇരിക്കാൻ അവൾ കഷ്ടപ്പെട്ട് കൊണ്ടിരുന്നു അവൾ ധരിച്ചിരുന്ന ലൂസ് ഷർട്ടും അവളെ ഒട്ടും സഹായിക്കുന്നില്ല അതാണെങ്കിൽ സ്‌കേർട്ടിന്റെ ഉള്ളിൽ ടക്ക് ഇൻ പോലും ചെയ്തിരുന്നില്ല. വീശിയടിക്കുന്ന കാറ്റിൽ അത് അവളുടെ വയറിന്റെ അവിടെയും ഇവിടെയും അങ്കിളിനു കണിവിരുന്നൊരുക്കി പറന്നു നടന്നു കൊണ്ടിരുന്നു

റിയക്കു അങ്കിളിന്റെ ആസനങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടിവന്നു കാരണം അയാൾ മനഃപൂർവം തെറ്റ് വരുത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു അയാൾ അന്ന് ഒരു ഡബിൾ മുണ്ട് ആയിരുന്നു ഉടുത്തൊരുന്നത്.

അയാളെ റിയ കമഴ്ത്തികിടത്തി എന്നിട്ടു അയാളോട് തല മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തുവാനും അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ ഒരു കാല് ഉയർത്തുവാനും നിർദ്ദേശം കൊടുത്തു. എന്നാൽ മുണ്ടുകാരണം അയാൾക്ക്‌ കാലുയർത്താൻ പറ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല ഇത് റിയയെ അലോസരപ്പെടുത്തി

‘അങ്കിൾ ആ മുണ്ട് അഴിച്ചു വെച്ചാൽ കുറച്ചു കൂടെ എളുപ്പമായിരിക്കും സഹി കേട്ട് റിയ പറഞ്ഞു രോഗി ഇച്ഛിച്ചതും വൈദ്യൻ കല്പിച്ചതും പാല് കേട്ട ഉടനെ ഒരു മിന്നായം പോലെ അയാൾ അതഴിച്ചു സൈഡിൽ വച്ചു. റിയ ഞെട്ടി പുറകോട്ടു മാറി ഞാനും.

അങ്കിൾ വളരെ ചെറിയ ഒരു അണ്ടർ വെയർ ആയിരുന്നു ധരിച്ചിരുന്നത് അയാളുടെ കുണ്ടിയുടെ ഭൂരിഭാഗവും വെളിയിലായിരുന്നു കുണ്ടിയുടെ വിടവ് റിയയെ നോക്കി ഇളിച്ചു കാണിച്ചു.

ഇനി ഇപ്പൊ മുണ്ടുടുക്കാൻ പറഞ്ഞാലും അത് അയാളെ ഹർട്ട് ചെയ്യുമെന്നോർത്തു ഇനി റിയ പറയാൻ സാധ്യത ഇല്ല തന്നെ തുറിച്ചു നോക്കുന്ന കുണ്ടിയെ മൈൻഡ് ചെയ്യാതെ റിയ അയാളോട് കാലുപൊക്കാന് പറഞ്ഞു.

കുറച്ചു നേരത്തെ യോഗയ്ക്ക് ശേഷം അങ്കിൾ തിരിഞ്ഞു നേരെ കിടന്നു അയാളുടെ അണ്ടർ വെയറിന്റെ മുൻവശത് വലിയ ഒരു ബൾജ് രൂപപ്പെട്ടിരുന്നു അയാളുടെ സാധനം അതിന്റെ ആകൃതി പുറത്തു കാണിച്ചു റിയ ഒരിക്കലും വിചാരിച്ചു കാണില്ല ഈ യോഗസെഷൻ ഇങ്ങനെ ആകുമെന്ന് അവൾ അങ്കിളിനെ ഈ രീതിയിൽ കണ്ടു ശരിക്കും ഷോക്ക് ആയിരുന്നു

റിയ ഇത് എനിക്ക് ഒരു പ്രാവിശ്യം ഡെമോൺസ്‌ട്രേട് ചെയ്യാമോ അങ്കിൾ കേണു അവൾ പറഞ്ഞു ഒക്കെ എണീക്കൂ പിന്നെ അവൾ ആ മാറ്റിൽ കമിഴ്ന്നു കിടന്നു എവിടെ നിന്നാൽ നന്നായി കാണാമെന്നു അയാൾക്ക്‌ അറിയാമായിരുന്നു അയാൾ അവളുടെ പുറകുവശത്തു വന്നു നിന്നു.

അവൾ തല ഉയർത്തി എന്നിട്ടു പറഞ്ഞു അങ്കിൾ തല ഉയർത്തിയ ശേഷം 5 വരെ എണ്ണണം പിന്നെ കാലുയർത്തണം അവൾ കാലുയർത്തി അവളുടെ പാവാട കാറ്റിൽ നൃത്തം വെച്ചു പിന്നെ അത് മുകളിലേക്ക് ഉയർന്നു റിയ പെട്ടന്ന് തന്നെ കാല് താഴ്ത്താൻ ശ്രമിച്ചു പക്ഷെ അങ്കിൾ ചാടി വീണു ഞാൻ ഹെല്പ് ചെയ്യാം അയാൾ അവളുടെ കാലിൽ പിടിച്ചു മെല്ലെ മുകളിലേക്കുയർത്തി

അവളുടെ മഞ്ഞ നിറത്തിലെ ഷെഡ്‌ഡി അയാൾ വളരെ വ്യക്തമായി കണ്ടു അവളുടെ ആ കാലു താഴ്ത്തി അയാളവളുടെ അടുത്ത കാൽ പൊക്കി ഞാൻ നില്കുന്നിടത്തു നിന്നും എനിക്ക് അയാളുടെ മുൻപിലെ മുഴ വലുതാവുന്നത് കാണാമായിരുന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *