അയലത്തെ വീട്ടിലെ ശിഖ ചേച്ചി 11 [UPDATED]

Posted by

അയലത്തെ വീട്ടിലെ ശിഖ ചേച്ചി  11

Ayalathe Veettile Shikha Chechi 11  bY SreeHari | Previous Parts

 

നിങ്ങളുടെ  അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണ് ഓരോ കഥയും നന്നാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നത് അതിനാൽ അഭിപ്രായങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു …..

തേൻ പതിയെ ചേച്ചിയുടെ പൊക്കിൾച്ചുഴി പൊയ്ക നിറഞ്ഞ് താഴേക്ക് ഒഴുകാൻ നിൽക്കുന്നു. ശിഖ ചേച്ചിയുടെ ആ കിടപ്പ് ശരിക്കും ഒന്ന് കാണേണ്ടത് തന്നെയാണ്. പിങ്ക് ബ്രയ്സിയറും, വെള്ള ഷഡിയും മാത്രം ധരിച്ച് എന്റെ ശിഖ ,അവളുടെ വെളുത്തു തുടുത്ത ശരീരം, അതിന് അഴകേറ്റാൻ മുലയിടുക്കിലൂടെ ഒഴുക്കി കിടക്കുന്ന സ്വർണ്ണ താലിമാലയും ,ഒരു രൂപാ തുട്ടിന്റെ വലിപ്പത്തിൽ കുഴിഞ്ഞ് താഴ്ഭാഗത്ത് ചുഴിയുള്ള പൊക്കിളിന്റെ മുകളിലൂടെ കിടക്കുന്ന സ്വർണ അരഞ്ഞാണവും, താഴെ വെള്ള ഷഡിയുടെ അടിയിൽ നേരത്തെ നക്കിയത് കൊണ്ടു ഉമിനീരിൽ കുതിർന്ന ഷഡിയുടെ താഴെ പൊന്തി വിരിയാറായി നിൽക്കുന്ന അവളുടെ രതി പുഷ്പം, ഇത്ര നല്ല ഒരു ആറ്റൻ ചരക്കിനെയാണല്ലോ ഇവളുടെ കെട്ടിയവൻ നാട്ടിലിട്ട് പോയിരിക്കുന്നത് എന്ന് ഓർത്തപ്പോൾ എനിക്ക് തന്നെ അവനോട് പുച്ഛം തോന്നി, ഒപ്പം സഹതാപവും, ചേച്ചിയുടെ കണ്ണ് അടച്ച് കഴുത്ത് പൊന്തിച്ചുള്ള കിടപ്പ് ,ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾക്കിടയിലൂടെ മുല്ലമൊട്ടുകൾ പോലെയുള്ള പല്ലുകൾ, തേൻ ചേച്ചിയുടെ പൊക്കിൾപൊയ്കയിൽ നിന്ന് താഴേ രതി പുഷ്‌പത്തിലേക്ക് ഒഴുകി തുടങ്ങിയിരുന്നു, അതിനാൽ തേൻ നേർത്ത സ്വർണ്ണ രോമങ്ങളെ എതിർത്ത് കൊണ്ട് താഴേക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ ചേച്ചിക്ക് എടുക്കുന്ന നേർത്ത ഇക്കിളിയിൽ ചേച്ചി പുളഞ്ഞ് കൊണ്ട് ചെറിയ ശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു, ഞാൻ ഞാൻ പതിയെ കയറി ചേച്ചിയുടെ ഷഡിയുടെ മുകളിൽ മുഖം വരുന്ന രീതിയിൽ കിടന്നു. ഇപ്പോൾ ചേച്ചിയുടെ ഷഡിയുടെ മുകളിൽ എന്റെ മുഖവും, എന്റെ ശരീരത്തിന് ഇരുവശത്തുകൂടെ ചേച്ചിയുടെ വെളുത്ത് തുടുത്ത കാലുകളും ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ ഷഡിക്ക് മുകളിലൂടെ ചേച്ചിയുടെ രതി പുഷ്പത്തിന്റെ താഴെ നിന്ന് നാക്ക് കൊണ്ട് ശക്തിയിൽ ചേച്ചിയുടെ രതി പുഷ്പ വിടവിലൂടെ നീക്കി, ചേച്ചി ഹരി ഏട്ടാ നക്കെടാ ശക്തിയിൽ നക്കെടാ ഹരി ഏട്ടാ എന്ന് പറഞ്ഞ് പുലമ്പികൊണ്ടിരുന്നു, ചേച്ചിയുടെ കൈകൾ എന്റെ തലമുടിയിഴകളെ ശക്തിയിൽ തഴുക്കി, തേൻ അവളുടെ ഷഡിയുടെ അലാസ്റ്റിക്കിലേക്ക് എത്താൻ തുടങ്ങവെ ഞാൻ ശിഖയുടെ ഷഡി കടിച്ച് താഴേക്ക് ഊരി, ചേച്ചിയുടെ ഷഡി ഊരി യതും. ചേച്ചിയുടെ രതി പുഷ്പം കണ്ട ഞാൻ തീർത്തും ഞെട്ടി പോയി, രോമമൊക്കെ വടിച്ച്കളഞ്ഞ് നല്ല താമരമൊട്ട് പോലെയിരിക്കുന്ന രതി പുഷ്പം അത് വിടർത്തി നോക്കിയപ്പോൾ ഉള്ളിൽ പിങ്ക് നിറത്തിൽ നല്ല തവിട്ട് നിറമുള്ള ഇളം കന്തുകൾ അവ ഈമ്പി കുടിക്കാനെന്ന പോലെ പുറത്തേക്ക് നിൽക്കുന്നു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *