ഒരു പ്രണയ കൈമാറ്റം 1

Posted by

ഒരു പ്രണയ കൈമാറ്റം 1

Oru Pranaya Kaimaattam Part 1 Author : നന്ദൻ

 

എന്റെ പേര് മനു. ഈ കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും കെട്ടുകഥയല്ല. ശരിക്കും നടന്നത് തന്നെയാണ്. അതു കൊണ്ടു അവരുടെ ശരിക്കുള്ള പേരുകൾ ഞാനിവിടെ ചേർക്കുന്നില്ല. പിന്നെ കഥ പോലെ എനിക്കെഴുതാൻ അറിയില്ല. എങ്കിലും മാക്സിമം ഞാൻ അങ്ങനെ എഴുതാൻ നോക്കാം. ക്ഷമിക്കുക.

എന്റെ ഡിഗ്രി പഠന കാലം. മറ്റുള്ളവരെ പോലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലുത് ഒരു പെണ്കുട്ടിയെ പ്രേമിച്ചു കളിക്കണം   എന്നതായിരുന്നു എന്റെ ആഗ്രഹം.അങ്ങനെ എന്റെ ആദ്യ ദിവസം തുടങ്ങി. ഞാനെത്ര സുന്ദരനല്ലേ…. അതു കൊണ്ടു തന്നെ എനിക് പെണ്കുട്ടികള് വീഴാൻ നല്ല പാടുപെട്ടു.

ഡിഗ്രി ഒന്നാം  വർഷം തുടങ്ങി രണ്ടു മാസത്തിനുള്ളിൽ ഞാൻ ncc ൽ ചേർന്നു. അന്ന് ഞങ്ങളുടെ സീനിയർ ഓഫീസർ ആയിരുന്നത് മഞ്ജു എന്ന ചേച്ചിയാണ്. വേറൊരു ചേട്ടനും ഉണ്ടായിരുന്നു. ആളുടെ പേര് ഓർമ കിട്ടുന്നില്ല. എല്ല ആഴ്ചയിലും ഞായറാഴ്ച ncc പരേഡ് ഉണ്ടാകും. ഒരു ദിവസം ഞാനും എന്റെ കൂട്ടുകാരൻ വിപ്പിനും കൂടി പരേഡ് കഴിഞ്ഞു ഡ്രസ് മാറി റൂമിൽ ഇരുന്നു. ക്ഷീണം കാരണം ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും കുറച്ചു നേരം കിടന്നു.ഉറങ്ങി.

കുറെ നേരമായപ്പോൾ ഞങ്ങൾ എണീറ്റു പോകാനൊരുങ്ങി. അവിടത്തെ ടോയ്‌ലറ്റിൽ കയറി മൂത്രമൊഴിക്കാൻ ഞങ്ങൾ നടന്നപ്പോൾ ചെറിയ ശബ്ദം കേട്ടു. ഇതെന്താണെന്നറിയാൻ ഞങ്ങൾ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ മാറി നോക്കി.

അതു ബോയ്സിന്റെ ടോയ്ലറ്റ് ആയതു കൊണ്ടും ഞായറാഴ്ച ആയതു കൊണ്ടും ഞങ്ങൾ ncc ടെ പിള്ളേര് മാത്രമേ ഉണ്ടാകൂ.

സാവധാനം ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചപ്പോൾ അതിൽ ഒരാണും പെണ്ണും ഉണ്ടെന്നു മനസ്സിലായി. എനിക്കും വിപിനും ആണെങ്കിൽ കമ്പി ആയിതുടങ്ങി.എന്തു ചെയ്യണം എന്നൊന്നും ഒരു പിടിത്തവും കിട്ടണില്ല. അങ്ങനെ അവസാനം ഞങ്ങൾ പുറകു വശത്തുടെ വന്നു നോക്കാം എന്നു തീരുമാനിച്ചു.

അങ്ങനെ ഒരു വിധം ഞങ്ങൾ ഒരു തുള ഉള്ള ഭാഗത്തു എത്തി. സത്യത്തിൽ ആ കാഴ്ച ഞങ്ങൾക്ക് ശ്വാസമിടിപ്പു കൂട്ടി. അങ്ങനൊരു കാഴ്ചയായിരുന്നു അതു. ഞങ്ങളുടെ സീനിയർ ആയ മഞ്ജു ചേച്ചി യും ചേട്ടനും ആണ് അതിൽ. വമ്പൻ കിസ് അടി നടക്കുന്നു. ഞങ്ങൾക്കാണെങ്കിൽ മേല് വിറച്ചിട്ടു വയ്യ. ആ അവസ്ഥ നിങ്ങൾക്ക് വന്നാലേ അതു മനസ്സിലാകൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *