അടിമയുടെ ഉടമ 6 [കിച്ചു✍️]

Posted by

അടിമയുടെ ഉടമ 6

Adimayude Udama Part 6 Author [കിച്ചു✍️]

Previous Parts click here

പൂർണ്ണ നഗ്നനായി കൈകൾ മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി കണ്ണുകൾ അടച്ചു തേവൻ കുളിമുറിയുടെ ഭിത്തിയേൽ ചാരി നിൽക്കുന്നത് യാമിനി ഒന്ന് കൂടെ നോക്കി. വെങ്കലത്തിൽ വാർത്തെടുത്ത കുറ്റമറ്റ ശരീരം മാംസപേശികൾക്കു മുകളിലൂടെ തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന ഞരമ്പുകൾ പോലും ത്രസിച്ചു നിൽക്കുന്നു.

താൻ പറയാതെ ഇനിയിവൻ കണ്ണ് തുറക്കില്ല അത്രക്ക് വിശ്വാസമാണ് യാമിനിക്ക് അവനെ. അവൾ അവന്റെ അരക്കെട്ടിൽ ഒരു നേന്ത്രക്കായുടെ വലുപ്പത്തിൽ ഉദ്ധരിച്ചു നിൽക്കുന്ന ലിംഗത്തിൽ പിടിച്ചു തൊലിച്ചു, തൊലി വിരിയാൻ കൂട്ടാക്കാതെ ഒട്ടിപ്പിടിച്ചു നിൽക്കുന്നു.

യാമിനിയുടെ കൈയുടെ ചൂടിൽ ആ ഒത്ത പുരുഷ ലിംഗം വീണ്ടും മുഴുത്തു. അവൾ കൈകൾക്കുള്ളിൽ ഇട്ടു ആ മുഴുത്ത കുണ്ണ ഒരു ദാക്ഷിണ്യവുമില്ലാതെ ഞെരിച്ചു, പിന്നിലേക്ക് കൂടുതൽ തൊലിച്ചു. ആഹ് ഹമ്മേ… തേവൻ ഒന്ന് ഞരങ്ങി പക്ഷേ എന്നിട്ടും അവൻ കണ്ണ് തുറന്നില്ല.

യാമിനിയുടെ മുഖത്ത് സംതൃപ്തിയുടെ ഒരു ചിരി വിടർന്നു. അവൾ അവന്റെ മുന്നിൽ കുണ്ണയിൽ നിന്നും പിടിവിടാതെ മുട്ടുകുത്തിയിരുന്നു. പിന്നെ അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് തന്നെ ഉറ്റു നോക്കി വാ പരമാവധി പൊളിച്ചു തന്റെ അടിയാൻറെ മുഴുത്ത കുണ്ണ തൊലി പൊളിയാതെ തന്നെ വായിലാക്കി.

ചുണ്ടുകൾ കൂർപ്പിച്ചു അവൾ ആ കുണ്ണയുടെ തൊലി പതുക്കെ നാക്ക് കൊണ്ട് പിന്നിലേക്ക് തള്ളി. അവളുടെ മുല്ല മുട്ടുപോലെ വെണ്മയുള്ള പല്ലു കൊണ്ട് ആ ചുവന്ന മകുടത്തിൽ മെല്ല കടിച്ചു, പെട്ടന്ന് ബാധ കയറിയപോലെ തേവൻ ഒന്ന് വിറച്ചു…

അവൻ കണ്ണ് തുറന്നു, അവന്റെ മുഖത്ത് വല്ലാത്ത ഒരു കാമഭ്രാന്ത് യാമിനി കണ്ടു. അവളുടെ കണ്ണിൽ നോക്കിയ അവൻ മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി പിടിച്ചിരുന്ന കൈകൾ താഴ്ത്തി അവളുടെ മുടിക്കുത്തിൽ അധികാര ഭാവത്തിൽ പിടിച്ചപ്പോൾ യാമിനി ഒന്ന് ഞെട്ടി.

മുടിക്കുത്തിലെ അവന്റെ പിടി മുറുകിയപ്പോൾ അറിയാതെ യാമിനിയുടെ വാ പിന്നെയും പൊളിഞ്ഞു. തേവൻ അരക്കെട്ടു കുറച്ചു പിന്നിലേക്ക് വലിച്ചു വന്യമായ കരുത്തിൽ അവളുടെ വായിലേക്ക് കുണ്ണ തള്ളി കയറ്റി. യാമിനിയുടെ കണ്ണുകൾ മിഴിഞ്ഞു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *