മനുകുട്ടന്റെ സ്വർഗ്ഗരാജ്യം 2 [Rajan P]

Posted by

മനുകുട്ടന്റെ സ്വർഗ്ഗരാജ്യം 2

Manukuttante Swarga Raagyam Part 2 Rajan P

Previous Parts [Part 1]

 

 

എന്റെ കഥയ്ക്ക് നലകിയ പ്രോത്സാഹനത്തിന് എല്ലാ ബ്രോസിനും എന്റെ നന്ദി രേഖപെടുത്തുന്നു. പ്രതെയ്കിച്ചു, അഡ്മിൻ . 2 ആം ഭാഗം വായിക്കുക . ഇനിയും , ഈ കഥ തുടരും . മനുകുട്ടന് ഇനിയും വലിയ സ്വർഗ്ഗമാണു കാത്തിരിക്കുന്നത്.
നല്ല ഒരു വലിയ ഫാമിലി കഥ എഴുതുന്ന തിരക്കിലാണ് . അതിന്റെ ഇടയിലാണ് ഈ കഥ എഴുതുന്നത് . എല്ലാവരും വായിക്കുക . കമന്റ് ചെയ്യുക .
************************************************************************************
അടുത്ത ദിവസം വൈകിട്ട് 8 മണിയോടെ മനു ഷീലയുടെ വീട്ടിൽ എത്തി . തോമസിനു വേണ്ട നിർദേശങ്ങൾ ഷീല whatsappil കൊടുത്തു . വീടിലെ പുറകു ഡോർ തുറന്നു ഇടും എന്നുള്ളതും , ബെഡ് റൂമിൽ കളി നടത്തും എന്നൊക്കെ. മനു വന്ന ഉടൻ , നേരെ sheelaunty എന്ന് വിളിച്ചു കൊണ്ട് , കിച്ചൻ പോയി. പക്ഷെ അവിടേയ് ഷീല ഉണ്ടായിരുന്നില്ല . പതുക്കെ അവൻ , തന്റെ പൊങ്ങിയ കുണ്ണ തിരുമ്മി കൊണ്ട് സ്റ്റെയർകേസ് കേറി . പിന്നെം അവൻ ഷീലയെ വിളിച്ചു . അകത്തു മാസ്റ്റർ ബെഡ് റൂമിൽ നിന്നും ഷീല തിരിച്ചു വിളിച്ചു…”മനു, ഐ ആം ഹിയർ ഇൻ ബെഡ്റൂം, കം ഇൻസൈഡ് “….. അവൻ വേഗം Bed റൂമിലേക്ക് കയറി. നേരെ നോക്കിയ അവൻ ഒരു നിമിഷം നിശബ്ദനായി . ഷീല ഒരു ബാത്ത് ടവൽ മാത്രം ഇട്ടു നിൽക്കുന്നു . തലമുടി കെട്ടിയിട്ട്ട് അവളുടെ നിൽപ്പ് കണ്ടപ്പോൾ , അവന്റെ കുണ്ണ പിന്നേം വിറച്ചു.
“എടാ, വാ , നീ ഇരിക്ക് . ഞാൻ ഒന്ന് ഡ്രസ്സ് ചെയ്യട്ടെ . ”
ടേബിൾ വച്ചിരുന്ന പാന്റീസ് എടുക്കാൻ ഷീല കുനിഞ്ഞപ്പോൾ , വലിയ തണ്ണിമത്തൻ ചന്തി കണ്ടു മനു വായയിൽ വെള്ളമിറക്കി . താഴെ വീണ പാന്റീസ് എടുക്കാൻ ഷീല പിന്നേം കുനിഞ്ഞതു , പിന്നെയും തുടുത്ത വെളുത്ത തുടയും , പിന്നെ ചന്തിയിലെ ഓടയും , പൂറും അവന്റെ മുന്നിൽ കിടന്നു വിളിച്ചു .അവൻ തന്റെ ട്രൗസറിലൂടെ കുണ്ണ പിടിക്കുന്നത് , Mirror ഗ്ലാസിൽ ഷീല കണ്ടു. “എടാ, മനു , എന്തിനാ ഈ സാധനം ഇട്ടു അമത്തുന്നതു, നിനക്ക് വേണേൽ ഞാൻ തരാം ” എന്ന് പറഞ്ഞു അവന്റെ അടുത്ത് വന്നു , അവന്റെ നിക്കർ ഊരി മാറ്റി. പൊങ്ങി നിൽക്കുന്ന അവന്റെ സാധനം കണ്ടു. “അന്ന് നമ്മൾ തുടങ്ങിയ പഠിത്തം ഇന്ന്തീർക്കണ്ടേ ?? മനു ” എന്ന് പറഞ്ഞു അവന്റെ കുണ്ണയിൽ പിടി മുറുക്കി. ഒന്നും താമസിക്കാതെ മനു ഷീലയെ ചുറ്റി പിടിച്ചു .
“ആന്റി , എനിക്ക് ഇനിയും കുറെ സംശയമുണ്ട് , നോക്കിക്കോട്ടേയ് ??”
അന്ന് കണ്ട മനു അല്ല ഇന്നു ഉള്ളത് എന്ന് ഷീലയ്ക്ക് തോന്നി. കാരണം അവന്റെ ചോദ്യവും , ബോഡി language മാറിയിരുന്നു . എല്ലാം അറിയുന്ന ഒരു തികഞ്ഞ യൂവാവിനെ പോലെ അവൻ ആ ചോദ്യം ചോദിച്ചത്.
” എടാ , നീ നിനക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള പോലെ നോക്കുവോ , തിന്നുവോ, എന്ന് പറഞ്ഞു ഷീല ടവൽ അഴിച്ചു മാറ്റി. പൂർണ നഗ്നയായ ഷീല . മനു ഷീലയുടെ പൂറിലേക്ക് തന്നെ കൈ ഓടിച്ചു . ഷീല എല്ലാം expect ചെയ്തിരുക്കുന്നത് കൊണ്ട് , പൂറ്റിൽ നിന്നും നിറയെ വെള്ളം വന്നു തുടങ്ങിയിരുന്നു . ആന്റിക്കു നിറയെ വെള്ളം വന്നല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവൻ നേരെ വിരൽ പൂറിൽ ഇറക്കി. ഷീല മെല്ലെ വലതു കാൽ പൊക്കി മടക്കി ബെഡിൽ വച്ചു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *