എൻ്റെ മാളു 4 [നന്ദുദേവ്]

Posted by

എൻ്റെ മാളു 4

[നന്ദുദേവ്]

ENTE MALU 4 AUTHOR NANDU DEV | [PART 1][PART 2][PART 3]

വായിൽ നിറഞ്ഞ പാൽ അവൾ കുടിച്ചിറക്കി. എന്റെ കുട്ടൻ അവളുടെ വായ്ക്കുള്ളിൽ ഇരുന്നു തന്നെ മെല്ലെ മെല്ലെ ചുരുങ്ങി.  അവൾ അവനെ സ്വതന്ത്രനാക്കി.  അവളുടെ പൂർത്തേനിന്റെ മാധുര്യം നുണഞ്ഞു ഞാൻ മെല്ലെ എഴുനേറ്റു അവൾക്കൊപ്പം കിടന്നു. മാളു… മുത്തേ… ഉം? മോൾക്കിഷ്ടയോ?  ഉം. നമ്പൂരിക്കുട്ടി അങ്ങിനെ നോൺ വെജ് കഴിച്ചു?  നോൺ വെജ്?  ന്ഹാ ജീവൻറെ അംശമെല്ലെ മോൾ കുടിച്ചത്. ഏട്ടൻ തന്നെ അല്ലേ പറഞ്ഞത് അത് പാലാണെന്നു. പിന്നെന്താ എല്ലാരും പാല് കുടിക്കുന്നതല്ലേ. ഉം എന്നാലും !! പക്ഷെ ഒട്ടും മിക്ക പ്യുവർ വെജ് ആൾക്കാരും ഇത് കുടിച്ചിരിക്കും. മോൾടെ അമ്മയും ഇത് കുടിച്ചിട്ടുണ്ടാവും. ഉം ഉണ്ടു അവൾ പറഞ്ഞു?  ഹേ അത് മോൾക്കെങ്ങിനെ അറിയാം. ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ടല്ലോ?  എന്ത്?  അവൾ ഒന്ന് ചമ്മിയെങ്കിലും പറഞ്ഞു. അഫന്റെ പാല് അമ്മ കുടിക്കുന്നത്. അതെങ്ങിനെ മോൾ കണ്ടു. അത് ഒരു ദിവസം രാത്രി ദാഹിച്ചിട്ടു വെള്ളം കുടിക്കുവാൻ എഴുനേറ്റു അടുക്കളയിൽ പോയി മടങ്ങുമ്പോൾ അവരുടെ മുറിയിൽ എന്തോ ശബ്‌ദം കേട്ടു. വാതിലിന്റെ വിടവിലൂടെ ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ അഫന്റെ ഇത് അമ്മ കുടിക്കുന്നത് കണ്ടു. പെട്ടെന്ന് ഞാൻ എന്റെ റൂമിൽ പോയി കിടന്നു. ഉം. അപ്പോൾ അഫന്റെ മോളു കണ്ടോ. ഉം. അതാണോ വലുത് ഇതാണോ. ഞാൻ അവളുടെ കൈ എടുത്തു എന്റെ കുട്ടനെ പിടിപ്പിച്ചു ചോദിച്ചു. അത്.. അഫന്റേതിന് ഇതിലും നീളമുണ്ട്‌. പക്ഷെ ഇത്രേം വണ്ണമില്ല. അമ്മേടെ ആണോ മോൾടെ ഇത് ആണോ വലുത്. അത് അമ്മേടേയ.  അമ്മേടെ ഇത് ഒത്തിരി വീർത്തതാ. അമ്മേടെ അവിടെ മോൾടെ പോലെ രോമമുണ്ടോ? ഉം നിറച്ചും രോമമുണ്ട്. അമ്മേടെ തുടയാണോ മോൾടെ ആണോ ആണോ വണ്ണമുള്ളതു?  അത് അമ്മേടേയ. അമ്മേടെ ഇതിലും തടിച്ച തുടയും തടിച്ച കുണ്ടിയുമൊക്കെയാ. അമ്മേടെ മുലയോ. അമ്മേടെ മുല ഒത്തിരി വലുതാ. ദേ ഇതൊക്കെ തടിച്ചു വീർത്തതാ. അവൾ മുലഞ്ഞെട്ടിൽ തൊട്ടു കാണിച്ചു പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ മോൾടെ അമ്മയും മോളേ പോലെ അടിപൊളിയാ അല്ലേ. ഉം.  അപ്പോഴേക്കും ഇതൊക്കെ കേട്ടും ഓർത്തും എന്റെ കുട്ടൻ ഉണർന്നെണീറ്റു. ഏട്ടാ ഇത് വലുതായല്ലോ. അത് മോളുടെ സംസാരം കേട്ടു വലുതായതാ.

ഏട്ടാ…. ഉം…. ഞാൻ ഒരു കാര്യം ചോദിച്ചാൽ ഏട്ടൻ കളിയാക്കുമോ?  എന്തിനു?  Ist നൈറ്റ് ഭയങ്കര പ്രശ്നമാകും വേദനയാകും എന്നൊക്കെ ചില കൂട്ട് കാരികൾ പറഞ്ഞു. മോളേ എനിക്ക് ഫസ്റ്റ് നൈറ്റിനെ കുറിച്ച് അറിയില്ല. എന്താ ഏട്ടാ വേദന എടുക്കും എന്ന് പറഞ്ഞത്. എനിക്ക് ഇന്ന് നല്ല സുഖമായിരുന്നല്ലോ. വേദനയൊന്നും എടുത്തില്ലല്ലോ. മോളേ ഫസ്റ്റ് നൈറ്റിൽ ചിലർ മോളുടെ ഇത് പോലെ ആരും തൊടാത്തതിൽ മോളുടെ കൈയിലിരിക്കുന്ന സാധനം കയറ്റും. അപ്പോൾ ഇതിനുള്ളിൽ ഒരു പാടപോലത്തെ സാധനമുണ്ട്. അത് ചിലർക്ക് കട്ടിയുള്ളതായിരിക്കും ചിലർക്ക് കട്ടി കുറഞ്ഞതായിരിക്കും. ഇത് നന്നായി കെട്ടുമ്പോൾ അത് പൊട്ടും. അത് പൊട്ടിയാലെ ഇത് മുഴുവൻ കേറുള്ളു. കട്ടിയുള്ളതു പൊട്ടുമ്പോൾ കുറച്ചു വേദന കൂടും. കട്ടി കുറഞ്ഞതാണെങ്കിൽ വേദന കുറവായിരിക്കും. വേദന എടുക്കുമെങ്കിൽ പിന്നെന്തിനാ അതവിടെ കേറ്റുന്നത്?  ഒരു ആണിനും പെണ്ണിനും ലഭിക്കുന്ന ഏറ്റവും വലിയ സുഖം ആണിന്റെ സാധനം പെണ്ണിന്റെ ഇതിൽ കയറുമ്പോഴാണ്. ആദ്യം അല്പം വേദന എടുത്താലും അതിന്റെ നൂറിരട്ടി സുഖമാണ് പിന്നെ ലഭിക്കുക. ആണോ ഏട്ടാ? എന്നാൽ ഏട്ടൻ ആ സുഖം എനിക്ക് തരുമോ. മോളേ മോൾ വേറെ ഒരു നല്ല കല്യാണമൊക്കെ കഴിച്ചു ഭർത്താവാകുന്ന ആളിൽ നിന്നാണ് ഈ സുഖം അറിയേണ്ടത്. ഇപ്പോൾ നമ്മൾ ചെയ്തതും തെറ്റാണു മോളേ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *