ആദ്യ ഗ്രൂപ്പ് അനുഭവങ്ങള്‍ [Bobbysinha]

Posted by

ആദ്യ ഗ്രൂപ്പ് അനുഭവങ്ങള്‍

Adya Group Anubhavangal | Author : Bobbysinha

 

 

റോസ്, സാന്ദ്ര, ഞാന്‍, റോയി. ഞങ്ങള്‍ നാല് പേരുമാണ് കഴിഞ്ഞ ആഗസ്തില്‍ റിവര്‍ വ്യൂ ഹോട്ടലില്‍ ഒത്ത് ചേര്‍ന്നത്. റോയിക്കും സാന്ദ്രക്കും എന്നെയും റോസിനെക്കാളും ഇരുപത് വയസ്സെങ്കിലും പ്രായം കാണും. സന്തോഷമായി വിവാഹ ജീവിതം ആസ്വദിക്കുന്നവര്‍. സമപ്രായക്കാരായ കമിതാക്കള്‍. റോസും ഞാനും കൌമാരത്തില്‍ നിന്നും യൌവനത്തിലേക്ക് കടന്നു വന്ന ബാല്യക്കാര്‍. പുതുമക്കാര്‍. ഞങ്ങള്‍ എങ്ങനെ കണ്ടുമുട്ടി എന്നല്ലേ, ഞങ്ങള്‍ എന്തിന് കൂടിച്ചേര്‍ന്നു എന്നല്ലേ. പറയാം.

ബാങ്ങളൂരുവിലെ ഒരു കിടിലന്‍ ഹോട്ടലാണ് റിവര്‍ വ്യൂ. എനിക്ക് കിടിലന്‍ ആണ് എന്നാണ് പറഞ്ഞു വന്നത്. ലക്കി പ്ലേസ്. പതിനാറ് വയസ്സില്‍ എത്തിപ്പെട്ടതാണ് ബാങ്ങലൂര്. എല്ലാം അനുഭവിച്ചു. അല്ല അങ്ങനെ വിശ്വസിച്ചു. ആറാം കൊല്ലമാണ് ഇവിടെ വെച്ച് ഞാന്‍ റോസിനെ കാണുന്നത്. മാസാവസാനം ഒരിക്കല്‍ രാജാവിനെ പോലെ രണ്ടെണ്ണം അടിക്കണം. ഒന്ന്‍ പെണ്ണ് പിടിക്കണം. അതിന് ഞാന്‍ കണ്ടെത്തിയ ഒരു സ്ഥലം ആയിരുന്നു റിവര്‍ വ്യൂ. അന്ന് ചെന്നപ്പോള്‍ റിസപ്ഷനില്‍ ഒരു പെണ്ണ് റൂമും കാത്ത് ഒറ്റക്ക്. ചുറ്റും നോക്കി. അതേ ഒറ്റക്ക്. ചെന്ന് പുറകിലെ കസേരയില്‍ ഇരുന്നു. പതിവ് ശൈലിയില്‍ ചോദിച്ചു.

ഇനി ഇഷ്യൂസ്, മാഡം.

കൊന്‍വെന്റ് ഇന്ഗ്ലീഷില്‍ മറുപടി.

ദേ സേ നോ റൂം, സിങ്ങില്‍ ലേഡി ഇഷ്യൂ മേ ബി.

അപ്പൊ അതാണ്‌ കാര്യം. ഒറ്റക്ക് വന്ന പെങ്കൊച്ചിനു റൂമില്ല. ഞാന്‍ ചെന്ന് റിസപ്ഷനില്‍ പറഞ്ഞു. ഇടപെട്ടു. കൊച്ചിന് റൂം കിട്ടി. അതായത് ഞങ്ങള് ഒരു റൂമില്‍ അങ്ങ് കൂടി. പരിപാടി തുടങ്ങി.

കെട്ടിപ്പിടിയും ഉമ്മ വെക്കലും കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍, വല്യ താല്പര്യം പോര.  പെണ്ണിന്റെ ലെവല് പിടി കിട്ടി. വിദേശി രീതികള്‍ ആണ് താല്പര്യം. ഒട്ടും കുറയ്ക്കണ്ട എന്ന് കരുതി. ചോദിച്ചു.

“ക്യാന്‍ ഐ ഗോ ഡൌന്‍ ഓണ്‍ യൂ”

പെണ്ണ് ചിരിച്ചു. എന്നിട്ട് ഹസ്ക്കിയായ ശബ്ദത്തില്‍ പറഞ്ഞു.

പ്ലീസ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *