ചേട്ടനൊരു വാവ [Vinod]

Posted by

ചേട്ടനൊരു വാവ 1

Ettanoru Vava Author : Vinod

 

ഇത് വിശ്വസിക്കാൻ പ്രയാസമുള്ള ഒരു സംഭവവും തുടർന്നുള്ള ചില സംഭവങ്ങളുമാണ്. ഞാൻ വിനോദ്. 25 വയസ്സ്. എനിക്കൊരു ഇരട്ടപ്പേരുണ്ട് കൂൾ. അതെന്തുകൊണ്ട് വന്നു എന്ന് പിന്നീട് വി വിവരിക്കാം. എന്റെ അച്ഛനുമമ്മക്കും ഞങ്ങൾ രണ്ടു ആൺമക്കളാണ്‌. വിജയ് യും ഞാൻ വിനോദും. അച്ഛനുമമ്മയും സർക്കാർ ഉദ്യോഗസ്ഥരാണ്. അച്ഛൻ ഉടനെ പെൻഷൻ ആകും. ഏട്ടൻ mba കഴിഞ്ഞു ദുബൈയിൽ ജോലി ചെയുന്നു.

വിവാഹിതനായി 4 വർഷമായി. പക്ഷേ ഇന്നുവരെ കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല. ഏടത്തിയും ദുബായിലാണ്. ഏടത്തി എന്നേക്കാൾ ചെറുപ്പമാണ്. ഞാൻ mba കഴിഞ്ഞു ഒരു mnc യിൽ ജോലി ചെയുന്നു. കൊച്ചിയിലാണ്. ഞാനും ഏട്ടനും തമ്മിൽ ഏകദേശം 5 വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസമുണ്ട്. ഞാനും ഏട്ടനും ഏട്ടനും അനിയനും എന്നതിലുപരി വളരെ ക്ലോസ്‌ ഫ്രണ്ട്സും ആണു. ഞാൻ ഡിഗ്രി bba പഠിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു ഏട്ടന്റെ വിവാഹം. ഏടത്തി അതി സുന്ദരി ആയ ഒരു സ്ത്രീ ആണു. ആ ശരീരത്തിന്റെ സ്ട്രെക്ച്ചർ അവരുടെ സൗന്ദര്യം ഇരട്ടിയാക്കുന്നു. വിവാഹം കഴിഞ്ഞു അധികം വൈകാതെ ഏട്ടൻ എടത്തിയേം ദുബായിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.

ഏട്ടനും വളരെ സ്മാർട്ട്‌ ആയിരുന്നു കാണാൻ. എന്നാൽ ഞാൻ അല്പം മെലിഞ്ഞു ഉയരം കൂടിയ ഒരു ആളാണ്. 15 വയസ്സ് മുതൽ എന്ത് തെമ്മാടിത്തരവും കാണിക്കാനും കാണിച്ചാൽ അത് ഞാനാണ് ചെയ്തതെന്ന് ഭൂമിയിൽ ആരും പറയുകയുമില്ല. അങ്ങിനെയാണ് ഞങ്ങളുടെ ഗാങ് എന്നെ കൂൾ എണ്ണ കോഡിലും ഇരട്ടപ്പേഈലും വിളിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. ആദ്യ കാലത്തു ഏട്ടനും ഫ്രണ്ട്സിനും വേണ്ടി ഹംസമായും carrier ആയും ഞാൻ ഒത്തിരി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *