ആസിയാന്റെ ഫുൾ സെർവ്വീസ് 3 [ആസിയ]

Posted by

ആസിയാന്റെ ഫുൾ സെർവ്വീസ് 3

Aasiyante Full Service Part 3 | Author Aasiya Rasheed

Previous Parts

 

പെരുന്നാളൊക്കെ ഉഷാറാക്കിയില്ലെ എല്ലാവരും?

തുടക്കക്കാരിയായ ഈ ആസിയാന്റെ എഴുത്തിനു പ്രോത്സാഹനം നൽകിയ എല്ലാവർക്കും എന്റെ പൂറുകൊണ്ടും മുലകൊണ്ടും വായകൊണ്ടും കുണ്ടികൊണ്ടും ഒരിക്കൽകൂടെ നന്ദി പറഞ്ഞു കൊള്ളുന്നു. ഹോ പൊക്കിളിൽ നിന്നും നന്ദിവേണമെന്നോ. എന്നാൽ പൊക്കിളിൽ നിന്നും ആവശ്യത്തിനു നന്ദി എടുത്തോളൂ.

ഇന്റെ ഉമ്മ ഷക്കീലയും ഓർടെ ആങ്ങള ബഷീറ് മാമയും തമ്മിലുള്ള കളികൾ ഒളിഞ്ഞു നോക്കീതായിരുന്നല്ലൊ പറഞ്ഞത്. അയ്ന് ശേഷം എന്തുണ്ടായീന്ന് അറിയാൻ ചിലർക്കൊക്കെ താല്പര്യം ഉണ്ടാകും എന്നറിയാം. എന്തായാലും ഇന്റെ കഥ വായിച്ച് കുറച്ച് പേരെങ്കിലും കുണ്ണ തൊലിച്ച് നല്ല പോലെ വാണം വിട്ടു എന്ന് അറിഞ്ഞതിൽ വല്യ സന്തൊഷം. പുറമേക്ക് സമ്മതിച്ചു തരില്ല്ങ്കിലും തങ്ങളെ ഓർത്ത് ആണുങ്ങൾ വാണം വിടുന്നു എന്നത് കേൾക്കുന്നത് എന്തിന് ഓർക്കുന്നത് പോലും പെണ്ണിനു വലിയ സന്തോഷം ഉള്ള കാര്യമാണ്.

ബാത്രൂമിൽ ഷഡ്ഡി ഊരി കഴുകാതെ ഇടുന്നത് എന്തിനാണെന്ന് അറിയാമോ? അതിനകത്ത് കയറുന്ന ആണുങ്ങൾ അത് എടുത്ത് നോക്കാനും തങ്ങളുടെ ഒടിയിലെ വിയർപ്പും മൂത്രവും പൂർതേനും നനവു പടർത്തിയ കൂതിയിലെ മണവും നിറവും ഉള്ള ആ തുണി മണക്കുകയോ നക്കുകയോ ചെയ്യുവാനും തന്നെയാണ്. പെണ്ണുങ്ങൾ അതൊന്നും തുറന്ന് പറയില്ലെങ്കിലും അതാണ് സത്യം. എട്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന കാലത്തേ ഞാൻ എന്റെ പാന്റി കഴുകാതെ ബാത്രൂമിലെ അഴയിൽ തൂക്കിയിടും. പല ദിവസങ്ങളിലും അതിൽ കുണ്ണപ്പാൽ ആയിട്ടുണ്ടാകും. ഉപ്പയുടെ ആയിരുന്നു അതെന്ന് എനിക്ക് അറിയാം. എന്നാൽ ഉപ്പാ അതിനപ്പുറം എന്റെ ശരീരത്തിൽ തൊടാനും പിടിക്കാനും ഒന്നും നിന്നിട്ടില്ല.

നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞ് ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ അവിടെ ഷഡ്ഡിക്കളന്മാരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം ആയിരുന്നു. ഇക്കാന്റെ സഹോദരിയുടെ മക്കൾ ഉണ്ട് ഷഹിമും ഷാജിറും. ട്വിൻസാണ് പ്ലസ്റ്റുന് പഠിക്കുന്നു. അവർക്ക് രണ്ടു പേർക്ക് എന്റെ ഷഡ്ഡിയോട് അത്രയും താല്പര്യം ആയിരുന്നു. എന്തിന് പറയുന്നു ഒരിക്കൽ അവർ എന്റെ ഷഡ്ഡിയുടെ പേരിൽ ഇടികൂടുക വരെ ഉണ്ടായി. മാമയാണ് എന്നോട് പറഞ്ഞ അവർ അടികൂടിയത് ഇന്റെ ഷഡ്ഡിക്ക് വേണ്ടിയാണെന്ന്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *