അയനയുടെ നീല ബ്രാ [വികടൻ]

Posted by

അയനയുടെ നീല ബ്രാ

Ayanayude Neela Bra | Author : Vikadan

 

(ആദ്യമായി എഴുതുന്നതിന്റെ പോരായ്മകൾ ഉണ്ടാവും ക്ഷമിക്കുക )

അയന ഒരു സാധാരണ പെൺകുട്ടി ആണ് വല്യ ഭംഗിയുള്ള ശരീരമോ ആകാര വടിവോ ഇല്ലാത്ത കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥിനി
ഇരു നിറമുള്ള ഒരു കൊച്ചു സുന്ദരി എന്നും 2 നേരവും കാണും നേരിട്ട് കണ്ടാൽ ഒന്ന് ചിരിക്കും എന്നതിനപ്പുറം ഒരു ബന്ധവും ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല
എന്നെക്കുറിച്ച് അധികം പറയുന്നില്ല ഒരു പ്ലംബർ ആണ് അവളുടെ ബ്രായോട് തോന്നിയ കാമം ആണ് അവളിലേക്ക്‌ എത്തിയത് അവളുടെ വീട്ടിലെ പുതിയ ബാത്റൂമിലേക്കു പ്ലംബിംഗ് ജോലിക്ക് വേണ്ടി ആണ് ഞാൻ ആദ്യമായി അവിടെ ചെല്ലുന്നതു മറ്റൊരിടത്തെ ജോലി കഴിഞ്ഞു ഏകദേശം വൈകുന്നേരം ഒരു 6മാണിയോട് കൂടിയാണ് ഞാൻ അവിടെ ചെല്ലുന്നതു എസ്റ്റിമേറ്റ് എടുത്തു സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ഉള്ള ലിസ്റ്റ് കൊടുക്കണം അതിനു വേണ്ടി അളവ് എടുത്തോണ്ടിരുന്ന സമയത്തു ആണ് അവൾ കുളികഴിഞ്ഞു പുറത്തേക്കു വന്നത് എന്നെ കണ്ടു ഒരു പുഞ്ചിരി വാരി വിതറി അവൾ നടന്നു പോയി അടുക്കള വശത്തെ ചെറിയ ഷെഡിനോട് ചേർന്നുള്ള അഴയിൽ അവളുടെ തോളിൽ ഇരുന്ന മുഷിഞ്ഞ ഡ്രസ്സ്‌ ഇട്ടിട്ട് അവൾ അകത്തേക്ക് പോയി അളവെടുത്തു ചെന്നകൂട്ടത്തിൽ അറിയാതെ എന്റെ തലകൊണ്ട് അവള്കൊണ്ടേ ഇട്ട തുണികൾ എല്ലാം താഴെ പോയി പെട്ടെന്ന് ആണ് എന്റെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ ആ ആകാശ നീല ബ്രായിൽ പതിഞ്ഞത് 32സൈസ് ബ്രാ എല്ലാം എടുത്തു അഴയിൽ ഇടുന്ന കൂട്ടത്തിൽ ആ ബ്രാ ഒന്ന് മണത്തു നോക്കി
അവളുടെ വിയർപ്പിന്റെയും rexonaയുടെ റോൾ ഓണിന്റെ സ്മെലും കൂടെ ആയപ്പോ വല്ലാത്ത ഒരു ഉന്മാദാവസ്ഥ ഉണ്ടായി ആരും കണ്ടില്ല എന്നുറപ്പു വരുത്തി എല്ലാം പഴയപോലെ ആക്കി ഞാൻ വീടിനു മുൻപിലേക്ക് ചെന്നു വാങ്ങിക്കേണ്ട സാധങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് കൊടുത്തു എന്റെ നമ്പറും അതിൽ എഴുതി കൊടുത്തു സാധനം എടുക്കേണ്ട കടയും പറഞ്ഞു കൊടുത്തു എന്നിട്ട് സാധനം എടുത്തിട്ട് വിളിച്ചാൽ മതി എന്ന് പറഞ്ഞു ഞാൻ അവിടുന്നു ഇറങ്ങി വീട്ടിൽ വന്നു കുളി ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു ബാറിൽ പോയി 2 ബിയർ കഴിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *