ചേച്ചിയിലുടെ ഞാനും ഏട്ടനും

Posted by

ചേച്ചിയിലുടെ ഞാനും ഏട്ടനും

Chechiyiloode Njanum Ettanum | Author : Manukuttan

 

 

എന്റെ ആദ്യ കഥ ഞാൻ ആരംഭിക്കുകയാണ്, എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നതും പിന്നെ കുറച്ചു അതിലേക്കു എരിവും പുളിയും ഒക്കെ ചേർത്ത് ഞാൻ തുടങ്ങുന്നു. എന്റെ പേര് മനു എന്റെ വീട്ടിൽ ഞാനും അച്ഛനും അമ്മയും ആണ് എനിക്ക് ഒരു ചേച്ചി കൂടെ ഉണ്ടെട്ടോ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു, എന്റെ അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും കല്യാണം ചെറിയ വയസ്സിലെ കഴിഞ്താണ് അമ്മയെക്കാളും 15 വയസ്സിന്റെ ഡിഫറെൻറ്സ് മാത്രേ ചേച്ചിക്കുള്ളു, എല്ലാരും അമ്മയെ എന്നും ചേച്ചിയുടെ ചേച്ചി എന്നാ പറയാറ്…. ചേച്ചിക് അതിലെ ഭയകര അസൂയ ആണ് നമ്മുടെ വീടിന്റെ പുറകിൽ തന്നെയാണ് എന്റെ അച്ഛന്റെ ചേച്ചിയുടെ വീട്, അവിടെ എന്റെ വല്യമ്മയും മകനും ആണ്…. നമ്മൾ അവരുമായി വലിയ അടുപ്പം ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു വലിയമ്മയുടെ മകൻ രതീഷ്, ഞാൻ ഏട്ടൻ എന്നാ വിളിക്കാറ് ഏട്ടൻ ദുബായിൽ ആയിരുന്നു നാട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ നാട്ടിലെ വലിയ പ്രശ്നക്കാരൻ ആയിരുന്നു ഏട്ടന്റെ കല്യാണം ഒക്കെ ആയതോടെ നമ്മൾ നല്ല അടുപ്പത്തിൽ ആയി ദുബൈന്നു വന്നശേഷം ഏട്ടനും ഭയകര ഡീസന്റ് ആണ് എന്നും വീട്ടിൽ വരും രാത്രി വരെ വർത്താനം പറഞ്ഞിരിക്കും…… പക്ഷെ എന്റെ ചേച്ചിക് ഇഷ്ട്ടം ആയിരുന്നില്ല ചേച്ചി എന്നും വിളിച്ചു അമ്മയോട് പറയും അതിനെ എന്തിനാ വീട്ടിൽ കയറ്റി ഇരുത്തുന്നേ ചെറ്റ എന്നൊക്കെ
അങ്ങനെ എട്ടെട്ടന്റെ കല്യാണം ഒക്കെ കഴിക് പെണ്ണിനെ എന്റെ വയസ്സേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു കാണാനും വർത്തമാനത്തിലും നല്ല കുട്ടി നമ്മളും ആയി നല്ല സ്നേഹത്തിൽ തന്നെയിരുന്നു പക്ഷെ ഏട്ടന് ഭയകര സംശയം വെള്ളമടിച്ചു എന്നും അവിടെ കുഴപ്പം തന്നെ എന്നാലും ഏട്ടന്റെവീട്ടിലേക്കുള്ള വരവിനും വർത്തമാനം പറയലിനും ഒരു കുറവും ഇല്ലായിരുന്നു , അമ്മയോടും അച്ഛനോടും എന്നും ഭാര്യയെ കുറിച്ചുള്ള പരാതിയും പരിഭവവും പറഞ്ഞു ഇരിക്കും ‘അമ്മ കുറെ ഉപദേശിക്കും അങനെ കുറെ നാൾ പോയി ….. ഒരു ദിവസം പതിവ് പോലെ തന്നെ ഏട്ടൻ കുറച്ചു കുടിച്ചു ഏട്ടന്റെ വീട്ടിൽ ഭാര്യയും ആയി കുഴപ്പം ഉണ്ടാക്കി വീട്ടിൽ വന്നു ഇരുന്നു നമ്മളൊക്കെ കിടന്നതായിരുന്നു വാതിലിനു തട്ടി വിളിച്ചു ‘അമ്മ പോയി കതകു തുറന്നു ഏട്ടനെ കണ്ടു എന്താന്നൊക്കെ തിരക്കി ഏട്ടൻ അമ്മയോട് സങ്കടം പറയാൻ തുടങ്ങി ‘അമ്മ അച്ഛനേം വിളിച്ചു അങനെ വർത്തമാനം പറഞ്ഞു തമാശയൊക്കെ ആയി ഓരോന്ന് സംസാരിച്ചിരിക്കുബോഴും ഏട്ടന്റെ നോട്ടം അമ്മയിൽ ആയിരുന്നു എടക്കുകിടക്കു അമ്മയെ കണ്ണിറുക്കി കാണിക്കുന്നു ‘അമ്മ അതൊന്നും കാര്യം അക്കതെ പറഞ്ഞു ചിരിക്കുന്നു ‘അമ്മ കിടക്കാൻ പോകുബോൾ മാക്സി മാത്രേ ഇട്ടിരുന്നുള്ളു അടിയിൽ ഒന്നും ഇല്ല അത് ഏട്ടനെ കാമത്തിലേക്കു നയിച്ച് മാക്സി ഇറുകിയതായതു കൊണ്ട് അമ്മയുടെ ബോഡി ഷേപ്പും മുലയും അങ്ങനെ തെറിച്ചു നിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു….. പറയാതെ ഇരിക്കാൻ വയ്യ അമ്മ നല്ല വെളുത്തിട്ടാണ് അച്ഛൻ കുറേ കാലം ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട് അമ്മ ammayude mulayokke കൂടുതൽ ഒന്നും തൂങ്ങി ഇല്ല അച്ഛൻ അധികം കയ്യിൽ വച്ചിട്ടില്ലന്ന തോന്നുനേ എല്ലാം ആവിശ്യത്തിന് ഉണ്ട് ബാക്ക് ആയാലും മുലയിലും ഏട്ടൻ അങ്ങനെ അമ്മയെ നോക്കി രസിച്ചിരുന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *