കാമമോഹിതം [നായർ സാബ്]

Posted by

കാമമോഹിതം

Kaamamohitham | Author : Nair Saab

 

അദ്ധ്യായം ഒന്ന്: പരസ്യം

“കിടപ്പറയിലേക്ക് നിങ്ങളുടെ കൗമാരം തിരിച്ചു കൊണ്ട് വരൂ … നല്ല രസമുള്ള പരസ്യം അല്ലെടീ ? “

എന്റെ ഭർത്താവിന്റെ കണ്ണിൽ ഇത് പോലെ ഉള്ള പരസ്യമേ കാണൂ … മൂപ്പർക്ക് വയസ്സ് 45 ആയേക്കും ഇപ്പോഴും കളിയുടെ വിചാരം മാത്രമേ ഉള്ളൂ ഇപ്പോഴും. 20 വർഷത്തെ ദാമ്പത്യം … ഇന്നലെ കഴിഞ്ഞ പോലെ തോന്നണു ഞങ്ങളുടെ കല്യാണം …. കുട്ടികൾ, ജോലി അങ്ങിനെ കൊല്ലം ഇരുപത് കഴിഞ്ഞു. രണ്ട് പിള്ളേരും ഇപ്പൊ പ്രൊഫഷണൽ കോളേജിൽ പഠിക്കുന്നു, കഴിഞ്ഞ ഒരു കൊല്ലം ആയിട്ട്.

കഴിഞ്ഞ ഒരു കൊല്ലം ആയിട്ട് ഞങ്ങൾ പിന്നേം ഒറ്റക്കായി … അതോടെ ഭർത്താവിന് എന്തിനും ഉള്ള ലൈസൻസ് ആയി …നേരവും കാലവും നോക്കാതെ ഇപ്പോഴും ഈ പരിപാടി തന്നെ. കഴിഞ്ഞ അഞ്ചാറു മാസമായിട്ട് കിട്ടുമ്പോഴുള്ള പുള്ളീടെ വർത്തമാനമാണ് – ഒരു വല്ലാത്ത ആഗ്രഹം ആണ്. എന്നെ വേറെ ഏതെങ്കിലും ഒരുത്തനെ കൊണ്ട് കളിപ്പിക്കണം എന്ന്. തുടക്കത്തിൽ എനിക്ക് വല്ലാത്ത വിഷമം ആയിരുന്നു അത് കേൾക്കുമ്പോൾ … പക്ഷെ അങ്ങനത്തെ രണ്ടു വർത്തമാനം പറഞ്ഞില്ലേൽ പുള്ളിക്ക് വെള്ളം പോകുകേല എന്ന സ്ഥിതി ആയി … അങ്ങിനെ അങ്ങിനെ ഇപ്പൊ കേൾക്കുമ്പോൾ എനിക്കും ഒരു സുഖം….

എന്റെ പേര് ശ്രീജ, എന്റെ കെട്ടിയോന്റെ പേര് സുനിൽ. എന്നെ കണ്ടാൽ ഇപ്പോഴും ചെറു പ്രായമേ പറയൂ. എന്റെ സ്കൂൾ ഉടുപ്പ് വരെ എനിക്ക് ഇപ്പോഴും പാകമാ. ഭര്ത്താവിന് പക്ഷെ കുറച്ചു തടി ഉണ്ട്.. നമ്മടെ മോഹൻലാലിൻറെ പോലെ ഒരു പ്രകൃതം…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *