കടൽക്ഷോഭം 4 [അപ്പു]

Posted by

കടൽക്ഷോഭം 4

KadalKhsobham Part 4 | Author : Appu | Previous Parts

 

അങ്ങനെ ഞങ്ങളുടെ ടൂർ ഒക്കെ ഭംഗിയായി കഴിഞ്ഞു… ഇപ്പോൾ അതൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് 1 വർഷമായി..എനിക്കൊരു നല്ല ജോലിയായി…. കയ്യിൽ പൈസ ഉള്ളപ്പോൾ എല്ലാവരെയും പോലെ ഞാനും ആകെ മാറി ഇപ്പോൾ പണ്ടത്തേതിലും സുന്ദരനായെന്ന് ഷൈനിച്ചേച്ചി പറയാറുണ്ട്……. ചേച്ചിയുടെ പതിവ്രത ഒരുപാട് മനോഭാവമൊക്കെ മാറി… എങ്കിലും എപ്പഴും കിട്ടിയാൽ നിനക്കൊരു വിലയുണ്ടാകില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് വല്ലപ്പോഴുമേ ചേച്ചി സമ്മതിച്ചിരുന്നുള്ളു… അതും മിക്കവാറും പീരിയഡ്സ് കഴിയുന്ന ആദ്യ നാളുകളിലായിരിക്കും…

അങ്ങനെ കൂടിപ്പോയാൽ ഇതുവരെ ഒരു വർഷത്തിൽ 20 തവണ ഞങ്ങൾ ആകെ കളിചിട്ടുണ്ടാവും.. ആ കാത്തിരിപ്പിന് നല്ല സുഖമായിരുന്നു… വെറുതെ വാണം വിട്ട് കളയാതെ ചേച്ചിക് പീരിഡ്സ് ആവുന്ന സമയത്ത് ഞാനും കളയാതെ വെക്കും… എന്നിട്ട് പണ്ണുമ്പോൾ വായിലൊഴിച്ചുകൊടുക്കുന്ന സുഖം… ഹോ വേറെവിടെ കിട്ടുമത്.സേഫ് ആണെങ്കിലും ചേച്ചിക്ക് കുടിക്കാനായിരുന്നു ഇഷ്ടം… . ജേക്കബേട്ടൻ ഇപ്പോഴായിട്ട് വല്ലപ്പോഴുമേ വെള്ളമടിയുള്ളു.. ഉള്ള ദിവസം ആള് ഓഫ് ആവും… അങ്ങനെയുള്ള ദിവസങ്ങളിലാണ് ഞങ്ങളുടെ അങ്കം.. അടിച്ചു പൂസായി കിടന്നുറങ്ങുന്ന ചേട്ടന്റെ അടുത്ത് കിടന്ന് കളിക്കാൻ ചേച്ചിക്ക് പ്രതേക ഒരാവേശമാണ്.. എനിക്കും..
കാര്യങ്ങളൊക്കെ അങ്ങനെ പൊയ്ക്കൊണ്ടിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ഒരു ഞായറാഴ്ച വീട്ടിലുള്ളവരെല്ലാം കൂടെ അമ്മയുടെ വീട്ടിൽ കല്യാണത്തിന് പോയി… പട്ടിയെ നോക്കാൻ വീട്ടിൽ ആരെങ്കിലും വേണമെന്നുള്ളതുകൊണ്ട് ഞാനിവിടെ നിന്നു… ഞാൻ നിർബന്ധിച്ചു വാങ്ങിയ പട്ടിയായതുകൊണ്ട് ഒന്നും പറയാൻ പറ്റില്ല…എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് വൈകിട്ട് അങ്ങോട്ട് വരണം എന്ന് നിർബന്ധം പറഞ്ഞാണ് അമ്മ പോയത് …വീട്ടിലിരുന്നു ബോറടിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് ചുമ്മാ ഇറങ്ങിയതാണ്…നല്ല മഴക്കാറുണ്ട്…… ചേച്ചി അവിടെയുണ്ടെങ്കിൽ ദർശനഭാഗ്യം എന്തായാലും ഉണ്ടാവും…
അങ്ങനെ ഞാൻ വീട്ടിലേക്ക് കയറിയതും ഹാളിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി നിക്കുന്നത് കണ്ടു…..ബനിയനും പാവാടയുമാണ് വേഷം .. ആളെ എനിക്ക് മനസിലായില്ല………എവിടെയോ കണ്ടിട്ടുള്ള പോലെ…. ഞാൻ അനങ്ങാതെ അവിടെ തന്നെ നിന്നു…. ആ പെൺകുട്ടി പയ്യെ പയ്യെ ബെഡ്‌റൂമിനടുത്തോട്ട് നടക്കുന്നു… ബെഡ്റൂമിലെ മതിലിനോട് ചേർന്ന് അവൾ നിന്നു… കൈകൾ രണ്ടും പാവാടയെ ചുരുട്ടി പിടിക്കുന്നു… നിന്ന നിൽപ്പിൽ ചുമ്മാ കിതക്കുന്നു.. എന്താണെന്ന് എനിക്ക് മനസിലായില്ല .. ഞാൻ പതിയെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ അകത്തുകയറി അവൾക്ക് നേരെ പുറകിലായി നിന്നു… ഇപ്പോൾ ബെഡ്‌റൂം എനിക്ക് കാണാം.. അപ്പോഴാണ് ഞാൻ കണ്ടത് അകത്ത് ജേക്കബേട്ടൻ ഷൈനി ചേച്ചിയേ തകർത്ത് പണ്ണുന്നു… ബെഡ്റൂമിലെ വാതിലിന് എതിർ വശത്തേക്കാണ് അവർ കിടക്കുന്നത്… അതുകൊണ്ട് അവരിവളെ കാണില്ല…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *