ഗീതായനം 2 [Ezhthukaran]

Posted by

ഗീതായനം 2

Geethayanam Part 2 | Author : Ezhthukaran

Previous Parts

 

അതിനു ശേഷമുള്ള കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ പ്രത്യേകിച്ച് വിശേഷങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാതെ കടന്നു പോയി. ഒരു രക്ഷപ്പെടൽ അസാധ്യമാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഗീതയും ജയനും സുരക്ഷിതമായ വഴി തന്നെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. ആ ഗ്രാമത്തിലെ ചിട്ടകളോട് ഇഴുകി ചേരുക. ഗ്രാമത്തിലെ വീടുകളിൽ നിന്നും തെല്ലു മാറിയാണ് ഇവരുടെ കുടിൽ. ജയനെ നായാട്ടു പഠിപ്പിക്കാൻ ഗ്രാമത്തലവൻ ജാക്കിനെ ഏല്പിച്ചു. ഗ്രാമത്തിലെ പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് കുട്ടികളെ നോക്കുക, ഭക്ഷണം പാകം ചെയ്‌യുക എന്നൊക്കെ ഉള്ള ജോലികളാണ് ഉള്ളത്. ആണുങ്ങൾ നായാട്ടിനു പോയി ഭക്ഷണം കൊണ്ട് വരുന്നു. ജയനും ഗീതക്കും ഉള്ള ഭക്ഷണം അവരുടെ കുടിലിൽ കൊണ്ട് വന്നു കൊടുക്കാൻ ആണ് കല്പന. ജയൻ നായാട്ട് പഠിക്കുന്നത് വരെ അങ്ങനെ തുടരും. പക്ഷെ ജയനെ പോലുള്ള ഒരാൾക്ക് നായാട്ടു ഒരു കടമ്പ ആയിരുന്നു. നാളിതു വരെ ദേഹാദ്വാനം ഉള്ള പണികൾ അയാൾ ചെയ്തിട്ടില്ല. എത്ര പ്രാവശ്യം ഗീത പറഞ്ഞിരിക്കുന്നു ജിമ്മിൽ ചേരാൻ. അതും കേട്ടില്ല. ജയൻ തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ വൈകീട്ട് ആക്ടും. ഗീത കുടിലിന്റെ പുറത്തേക്കു പോകാറില്ല. ഇടയ്ക്കു വെള്ളം എടുക്കാൻ ഗ്രാമാതിർത്തിയിലുള്ള പുഴയിൽ പോകുന്നതൊഴിച്ചാൽ അവൾ ഒരു വീട്ടു തടങ്കലിൽ ആയിരുന്നു. ഒമ്പതാം ദിവസം ഉച്ച സമയത്തു ഗീത വെള്ളം എടുക്കാൻ പുഴയിൽ പോയി. ഗ്രാമവാസികൾ എല്ലാം കാലത്തു വെള്ളം എടുക്കുന്നതിനാൽ ആ സമയം ആയിരുന്നു അവൾ തെരെഞ്ഞെടുക്കാറ് . പുഴയിൽ നിന്ന് വെള്ളം എടുക്കുമ്പോൾ ആണ് അവൾ അത് ശ്രദ്ധിച്ചത്. ആകെ മുഷിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. കുളിക്കാതെ ഇനി ജീവിക്കാൻ പറ്റില്ല. തന്റെ ടോപ്പും സ്കര്ട്ടും അളക്കാറായി. ഒരിക്കൽ കൂടി ചുറ്റും നോക്കി ആരും ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തി അവൾ തന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ ഊരി മാറ്റി വെള്ളത്തിലേക്കിറങ്ങി.
ഗ്രാമത്തലവൻ പതിവ് പോലെ തന്റെ ഗ്രാമാതിർത്തിയിലൂടെ നടക്കുകയായിരുന്നു. അപ്പോളാണ് ആ വെളുത്ത പെണ്ണ് നദിയിലേക്കു പോകുന്നത് അയാൾ കണ്ടത്. ആകാംക്ഷയോടെ അയാൾ അവളെ പിന്തുടർന്ന്. അയാളുടെ കാലുകൾക്കിടയിൽ തൂങ്ങി ആടിയിരുന്ന ലിംഗത്തിന്റെ അലങ്കാരങ്ങൾ അയാളുടെ നായാട്ടിലെ കഴിവിനെയും സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നല്ലോ… ഒരു ഇല പോലും അനങ്ങാതെ വേട്ട മൃഗത്തെ പിന്തുടരാൻ അയാളെ ആരും പഠിപ്പിക്കണ്ടായിരുന്നു. നടക്കുമ്പോൾ അവളുടെ വിരിഞ്ഞ നിതംബങ്ങൾ പതുക്കെ ഉലഞ്ഞത്, വെള്ളമെടുക്കാൻ അവൾ പതുക്കെ കുനിഞ്ഞതു, അവളുടെ കൈകൾ ചലിച്ചതു, അവൾ ചിരിച്ചത് എല്ലാം അയാളെ ഉന്മത്തനാക്കി. അവളെ നോക്കികൊണ്ട്‌ നിൽക്കെ അവൾ അവളുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ അഴിച്ചു മാറ്റി. മൂപ്പന്റെ ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു മിന്നൽ പാഞ്ഞു. അയാൾ കണ്ടതെല്ലാം ഒരു പുതുമയായിരുന്നു. വിടർന്ന അരക്കെട്ടിൽ നട്ടുവളർത്തിയ കാട് പോലെ അവളുടെ യോനിയെ രോമങ്ങൾ മറച്ചു. ഉരുണ്ട ചന്തികളിൽ ചെറിയ രോമങ്ങൾ നനുനനുത്ത കാറ്റിൽ ആടി ഉലഞ്ഞോ? ഒരു കുടം തേൻ നിറക്കാം അവളുടെ പൊക്കിളിൽ. മുലകൾ എതിർത്തു പൊങ്ങി നിൽക്കുന്നു. മുലക്കണ്ണികൾ കൂർത്തു നിന്നതു തണുത്ത കാറ്റ് കൊണ്ടാണോ? നിറഞ്ഞ ചുണ്ടുകൾ ഉമ്മ വച്ച അവളുടെ ഭർത്താവു എത്ര ഭാഗ്യവാൻ. അവളുടെ കണ്ണുകൾ പൂച്ചകളുടെതു പോലെ. തന്റെ ലിംഗത്തിന്റെ രോമങ്ങൾ അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു കല്ലും, അത് പോലെ തന്നെ അല്ലെ? ഗ്രാമത്തിലെ കുന്നിൽ താമസിക്കുന്ന മന്ത്രവാദിനി തന്നതാണത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *