ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം-25-ജാന്‍സി [Master]

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം…25 (ജാന്‍സി)

…Master…

www.kambimaman.net

ഇതിന് മുൻപുള്ള എല്ലാ ഭാഗങ്ങളും വായിക്കാൻ 

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

 

ഒരു സ്ഥലം നോക്കാനായി ബെന്നി രാവിലെ ബ്രോക്കര്‍ ശിവനെയും കൂട്ടി പോയതാണ്. സ്ഥലമൊക്കെ കണ്ടു സംസാരിച്ച ശേഷം അവന്‍ ബ്രോക്കറെ പറഞ്ഞയച്ചു. സമയം നോക്കിയപ്പോള്‍ പന്ത്രണ്ടര. ഇനി രണ്ടു പെഗ്ഗടിച്ചു ചോറും ഉണ്ടിട്ടു പോകാമെന്ന് അവന്‍ കണക്കുകൂട്ടി. വണ്ടി നേരെ അടുത്തുണ്ടായിരുന്ന ബാറിലേക്ക് വിട്ടു. അവിടെക്കയറി ഒരു പൈന്റ് ജോണി വാക്കര്‍ റെഡ് ലേബല്‍  വിസ്കി വാങ്ങി തണുത്ത ബിയര്‍ ചേര്‍ത്ത് മെല്ലെ മൂന്നു പെഗ് വീശി. പിന്നെ ചോറുണ്ടു. ബാക്കി മദ്യം പോക്കറ്റില്‍ വച്ച് പണവും നല്‍കി ഇറങ്ങിയപ്പോള്‍ സമയം രണ്ട്. ബെന്നി വണ്ടിയില്‍ കയറി റോഡിലേക്ക് ഓടിച്ചിറക്കി. അല്പം മുന്‍പോട്ടു പോയപ്പോള്‍ എതിരെ ലൌലി kambimaman.Netചേച്ചിയുടെ സ്കൂട്ടര്‍ വരുന്നത് അവന്‍ കണ്ടു. അവന്റെ അമ്മയുടെ ചേട്ടത്തിയുടെ മകളാണ് ലൌലി. ബെന്നിയുടെ വണ്ടി കണ്ടപ്പോള്‍ ലൌലി സ്കൂട്ടര്‍ സൈഡില്‍ ഒതുക്കി നിര്‍ത്തി. ബെന്നിയും വണ്ടി നിര്‍ത്തി പുറത്തിറങ്ങി.

“എന്റെ ബെന്നിച്ചാ എത്ര നാളായി നിന്നെ ഒന്ന് കണ്ടിട്ട്..വീട്ടില്‍ വന്നാല്‍ ഒരിക്കലും അവിടെ കാണില്ലല്ലോ…എപ്പോഴും കച്ചോടം കച്ചോടം എന്നൊരു ചിന്തയെ ഉള്ളോ..വല്ലപ്പോഴും വീട്ടിലും ഒന്നിരിക്കണ്ടേ…ഇപ്പൊ നീ എവിടെ പോയതാ” ലൌലി ഒറ്റ ശ്വാസത്തില്‍ ചോദിച്ചു..

“ഇവിടെ അടുത്തൊരു സ്ഥലം നോക്കാന്‍ വന്നതാ..ചേച്ചി എങ്ങോട്ടാ ഈ ഉച്ച നേരത്ത്?” ബെന്നി ചെറു ചിരിയോടെ ചോദിച്ചു.

“ഞങ്ങളുടെ സമാജത്തിന്റെ ഒരു യോഗമുണ്ട്; ഗുരു ഗോവിന്ദ് ഗോപാലിന്റെ പ്രസംഗവും ഭക്തി ഗാനമേളയും ഒക്കെയുണ്ട്..ഞാനാ സമാജം സെക്രട്ടറി..”Kambikuttan.Net

“ഓഹോ..ചേച്ചി എന്നാ വീട്ടില്‍ വന്നത്?”

“രണ്ടു തവണ ഞാനും ജാന്‍സീം കൂടി വന്നിരുന്നു; അവള്‍ക്ക് ബെന്നി അങ്കിളിനെ കാണാന്‍ വല്യ കൊതി..പക്ഷെ അങ്കിളിനു സമയമില്ലല്ലോ..”

“അവള്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ നിന്നും വരാറുണ്ടോ..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *