അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 2 [Jins]

Posted by

അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 2

Abhauma sundari Amma Part 2| Author : Jins

മുന്നിൽ കണ്ട കാഴ്ച എന്താണെന്നൊന്നും മനസിലായില്ല. പക്ഷേ കണ്ടു നില്കാൻ നല്ല സുഖമായിരുന്നു. തിരികെ സോഫയിൽ പോയി കിടന്നു. തന്റെ സുനമണി അപ്പോഴും നിക്കറിനുള്ളിൽ നീണ്ടു നിന്നിരുന്നു.

രാവിലെ ഉണർന്നപ്പോൾ പുതച്ചിട്ടുമുണ്ട്. രാത്രി അമ്മ പുതപ്പിച്ചതാകും. എഴുനേറ്റു ഇരുന്നപ്പോൾ അമ്മ കുളിച്ചു സുന്ദരിയായി അടുക്കളയിൽ തിരക്കിലാണ്. എന്നെ കണ്ടു. ഹൈ മോനേ ഗുഡ്മോർണിംഗ്. ബ്രഷ് ചെയ്തു വാ കാപ്പി തരാം. പുറത്തു ഇറങ്ങിയപ്പോൾ  അച്ഛൻ മുറ്റത്തും തൊടിയിലും കറങ്ങി നടക്കുന്നു. ബ്രഷ് ചെയ്തു പോയപ്പോൾ അമ്മ കാപ്പി നീട്ടി. ഞാൻ അമ്മയെ നോക്കി. അമ്മ പതിവിലും സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നു. അമ്മയുടെ മുഖത്തു പതിവിലേറെ സന്തോഷം കാണുന്നു.

സ്കൂളിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും നഗ്ന രൂപങ്ങൾ ആയിരുന്നു മനസ്സിൽ. രാത്രി ഒന്നായിരുന്നെങ്കിൽ. സ്കൂൾ വിട്ടു  വന്നപ്പോൾ രാവിലെ ധരിച്ചിരുന്ന സാരി മാറി അമ്മ നൈറ്റി ആണു ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഹോം വർക്ക്‌ ഒക്കെ ഒറ്റയിരുപ്പിനു തീർത്തു. ഭക്ഷണം കഴിച്ചു 9.30 ആയപ്പോഴേക്കും സോഫയിൽ കിടന്നു പതുക്കെ ഉറങ്ങുന്ന പോലെ അഭിനയിച്ചു കണ്ണടച്ചു. അധികം വൈകാതെ അമ്മ ഒരു പുതപ്പു കൊണ്ടുവന്നു പുതപ്പിച്ചു താൻ ഉറങ്ങിയോ എന്ന് നോക്കി ലൈറ്റ്കൾ അണച്ചു റൂമിലേക്ക്‌ പോയി. കതകു ചാരി.

താൻ എഴുനേൽക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ വാതിൽ മെല്ലെ തുറക്കപ്പെട്ടു. അമ്മയെ കോരിയെടുത്തു അച്ഛൻ പുറത്തു വന്നു. അച്ഛനും അമ്മയും തുണിയൊന്നും ഉടുത്തിട്ടില്ല. അവർ അടുത്ത റൂമിലേക്ക്‌ ആണു പോകുന്നത്. റൂമിൽ കയറി കതകടച്ചു. അല്പം കഴിഞ്ഞു ഞാൻ പതുക്കെ എഴുനേറ്റു പതുങ്ങി ആ റൂമിനടുത്തെത്തി. അവിടുള്ള ജനലിലൂടെ വെട്ടം വരുന്നു. ഞാൻ അവിടെ എത്തി. പാതി ചാരിയ ജനലിലൂടെ നോക്കി. മലർന്നു കിടക്കുന്ന അച്ഛൻ. അച്ഛന്റെ മുഴുത്ത സാധനം അരക്കെട്ടിൽ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്നു. അമ്മ കയ്യിലെന്തോ കൊണ്ടു വന്നു. അതൊരു ചെറിയ ചതുരക്കുപ്പിയാണ്. ന്ഹാ അത് തേനാണ്. അച്ഛന്റെ അരക്കെട്ടിനടുത്തായി ഇരുന്നു അമ്മ ആ തേൻ കുപ്പി തുറന്നു വിരൽ കൊണ്ടു തേൻ തോണ്ടി അച്ഛന്റെ സുനാക്ക് മുകളിലെ ചുവന്ന ബൾബിൽ തേച്ചു. വീണ്ടും എടുത്തു സുനായിലാകെ പുരട്ടി കുപ്പി മാറ്റിവെച്ചു അടുത്തിരുന്നു അവനെ പിടിച്ചു മേലേക്കും താഴേക്കും ചലിപ്പിക്കുന്നു. കൈ മേലേക്കാക്കുമ്പോൾ ആ ചുവന്ന ബൾബ് അപ്രത്യക്ഷമായി തൊലി കൊണ്ടു മൂടും . താഴേക്കാക്കുമ്പോൾ പുറത്തുവരും. എന്നിട്ടു അമ്മ കാലുകൾ മടക്കി കുനിഞ്ഞു ആ ചുവന്ന ബൾബിൽ നക്കുന്നു. പിന്നെ അതിനെ വായിൽ കടത്തി ചപ്പാൻ തുടങ്ങി. അച്ഛന്റെ കൈ അമ്മയുടെ വലിയ മുലയിലെത്തി അത് ഞെക്കാൻ തുടംഗി. ഇടയ്ക്കിടെ അച്ഛന്റെ സാധനം മുഴുവൻ അമ്മയുടെ വായ്ക്കുള്ളിൽ അപ്രത്യക്ഷമാകും.. അമ്മയുടെ വീർത്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *