അമ്മയും ബ്രൂണോയും പാർട്ട് 3 [കാമദേവൻ]

Posted by

അമ്മയും ബ്രൂണോയും പാർട്ട് 3

Ammayum Brunoyum Part 3  | Author : Kamadevan

Previous Parts

ഞാൻ ടീവിയിൽ പണിത്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ അമ്മ കഴിക്കാനുള്ള ഭക്ഷണം ടേബിളിൽ നീരത്തി, പണ്ട് മുതലേ വീട്ടിലുള്ളപ്പോഴെല്ലാം എല്ലാവരും ഒരുമിച്ച് ഭക്ഷണം കഴിക്കണം എന്നുള്ളത് അമ്മയുടെ നിർബന്ധം ആയിരുന്നു. ഇന്നിപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ആയ സ്ഥിതിക്ക് അമ്മക്ക് ചിലപ്പോൾ എന്നെ ഫേസ് ചെയ്യാൻ ബുദ്ധിമുട്ട് കാണും എന്ന് ആലോചിച്ച് ഞാൻ അമ്മക്ക് മുന്നേ കഴിക്കാൻ ഇരുന്നു.

പക്ഷേ എൻ്റെ കണക്ക് കൂട്ടലുകൾ തെറ്റിച്ച് അമ്മ അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഹാളിലേക്ക് വന്നു, എന്നെ ഞെട്ടിച്ചത് പക്ഷേ അമ്മയുടെ വസ്ത്ര ധാരണം ആയിരുന്നു നേരത്തേ ഇട്ടിരുന്ന ഷർട്ട് മാറി പകരം ഒരു ഡാർക്ക് പിങ്ക് കാമിസോൾ മാത്രം, കഷ്ടിച്ച് അരക്ക് താഴെ വരെ മാത്രം ഇറക്കം. കീഴ്പ്പോട്ട് പഴയ കുതിർന്ന പാൻ്റി മാറ്റി പകരം നേരത്തേ ധരിച്ചിരുന്നതിനേക്കാളും ചെറിയ ഒരു ബ്ളാക്ക് പാൻ്റി.

എനിക്ക് മുഖം തരാതെ കൈയ്യിൽ ഒരു ജഗ്ഗ് വെള്ളവുമായി ഡൈനിങ് ടേബിളിന് അടുത്തേക്ക് അമ്മ നടന്നടുത്തു, അമ്മയുടെ മുഖത്ത് ഒരു ചമ്മലോ ഭാവമാറ്റങ്ങളോ ഒന്നും തന്നെ ഇല്ല, ഇനി അമ്മ പാൻ്റ് ഇടാൻ മറന്നു പോയതായിരിക്കുമോ എന്ന് ആലോചിച്ച് തലയും ചൊറിഞ്ഞ് ഞാൻ അമ്മയെ തന്നെ നോക്കി ഇരുന്നു. അമ്മയുടെ നടപ്പിലും ചെറിയ മാറ്റമുള്ളതായി എനിക്ക് തോന്നി, നടപ്പിനനുസരിച്ച് വശങ്ങളിലേക്ക് അരക്കെട്ടിന് ചെറിയ ഒരു ചാഞ്ചാട്ടം.

നീ എല്ലാം കണ്ടില്ലേ ഇനി ഇപ്പോ ഇത് മാത്രം ആയിട്ടെന്തിനാ മറയ്ക്കുന്നേ എന്നുള്ള മട്ടിൽ അമ്മ ഒരു കൂസലും ഇല്ലാതെ ടേബിളിന് അടുത്ത് വന്ന് എനിക്ക് അഭിമുഖം ആയി ഇരുന്നു. അമ്മയെ ഫുൾ സ്ലീവ് ഷർട്ടും പാൻ്റ്സും ഒക്കെ ധരിച്ച് പല പ്രാവശ്യം കണ്ടിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ അമ്മക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു കളക്ഷൻ കാണും എന്നും ഇത്ര പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങനെ ഒരു വേഷത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും എന്നും ഞാൻ വിചാരിച്ചില്ല.

ഇത്രയും നേരം എനിക്ക് അമ്മയുടെ മേൽ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് വിചാരിച്ച മേൽക്കൈയും ധൈര്യവും ഒക്കെ താനേ അലിഞ്ഞില്ലാതകുന്നത് പോലെ തോന്നി.

എന്നാലും എന്തൊരു എടുപ്പായിരുന്നു അമ്മയുടെ അരക്കെട്ടിന്, വിരിഞ്ഞ് തുടുത്ത്, നല്ല ഗോതമ്പിൻ്റെ നിറം.

അമ്മക്കിപ്പോൾ ഏകദേശം 39 വയസ്സ് കാണും, എന്നാലും കണ്ടാൽ ഒരു 27 ൽ കൂടുതൽ പറയില്ല, ദിവസവും മുടങ്ങാതെ ഉള്ള യോഗാഭ്യാസത്തിൻ്റെ ഫലം ആയിരിക്കണം. 5 അടി 4 ഇഞ്ച് ഉയരം, എന്നേക്കാളും 7 ഇഞ്ച് കുറവ്, മുകളിലും താഴെയും, പൊക്കത്തിനൊത്ത വണ്ണം, ഒതുങ്ങിയ ഇടുപ്പ്, കൈയിൽ ഒതുങ്ങാത്ത വിരിഞ്ഞ മാറിടം, പീച്ച് പഴം പോലെ ഉരുണ്ട് തുളുമ്പുന്ന നിതംബം, ആകെപ്പാടെ ഒരു ആറ്റം ചരക്ക്, അമ്മക്കും അമ്മയുടെ ഷേപ്പിനെക്കുറിച്ച് നല്ല ധാരണ ഉണ്ടാരിക്കണം, കാരണം, വീട്ടിലായാലും പുറത്തായാലും പരമാവധി അയഞ്ഞ വസ്ത്രങ്ങൾ മാത്രം ധരിക്കാൻ അമ്മ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *