ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍ തന്ന അനുഭവം [Beena Teacher]

Posted by

ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍ തന്ന അനുഭവം

Teachermaar Thanna Anubhavam | Beena Teacher

 

 

എന്റെ പേര് സന്ദീപ്.ഇപ്പൊള്‍ വയസ്സ് 38.എന്റെ നാട്ടിലെ എല്‍.പി സ്കൂളിലെ ജീപ്പ് ഡ്രൈവറായി ഞാന്‍ ജോലി ചെയ്ത കാലത്തുണ്ടായ അനുഭവങ്ങളാണ് നിങ്ങളോട് പറയുന്നത്.സംഭവങ്ങള്‍ അല്‍പ്പം വേഗത്തില്‍ ഓടിച്ചങ്ങ് പറയുവാ…വായനക്കാര്‍ ബാക്കി ഭാവനയില്‍ കണ്ടോണം.

അന്നെനിക്ക് 27 വയസ്സാരുന്നു പ്രായം.പക്ഷെ കണ്ടാല്‍ ഒരു കൊച്ചുപയ്യനെപ്പോലാരുന്നു.മീശയും താടിയുമൊന്നുമില്ലാത്ത ഒരു വട്ടമുഖമാരുന്നു എന്റേത്.
അധികം പുരോഗമനമില്ലാത്ത ഒരു നാട്ടിന്‍പുറത്താണ് ഞാന്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന സ്കൂളുള്ളത്. റോഡില്‍ നിന്നല്‍പ്പം മാറി വൃത്തിക്ക് മതിലുകെട്ടിത്തിരിച്ചു പണിത ഓടിട്ട ഒരു കെട്ടിടമാരുന്നു സ്കൂളിന്റേത്.സ്ക്രീന്‍ വച്ച് നാലായി തിരിച്ച് ക്ലാസുകളും,സ്റ്റാഫ് റൂമും അതിനോട് ചേര്‍ന്നുള്ള ഒരു കക്കൂസും ആരുന്നു സ്കൂള്‍ കെട്ടിടം.

പറഞ്ഞുവന്നത് സ്കൂളിലെ കാര്യമാണ്.നാട്ടിന്‍പുറത്തുള്ള എന്റെ ആ പഴയ സ്കൂളില്‍ അഞ്ച് ടീച്ചര്‍മ്മാരാരുന്നു ഉണ്ടാരുന്നത്.നല്ല തടിച്ചുകൊഴുത്ത ശരീരമുള്ള സുന്ദരികളായ എന്റെ ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍.
വലിയ അരക്കെട്ടും തുടകളും അല്‍പ്പം ചാടിയ വയറുമുള്ള നല്‍പ്പത്തിരണ്ടുകാരി ടീച്ചര്‍ സുമ നായര്‍,ആനക്കുണ്ടിയും കുമ്പളങ്ങാ മുലകളുമുള്ള നാല്‍പ്പത്തഞ്ചുകാരി നിര്‍മ്മല ടീച്ചര്‍,ക്ലാസിനിടയില്‍ എപ്പോഴും മൂത്രമൊഴിക്കാന്‍ ഓടിപ്പോകുന്ന മുപ്പത്തെട്ടുകാരി ബിന്ദു ടീച്ചര്‍,വലിയ വീതിയേറിയ ചന്തിയും,കൂര്‍ത്ത മൂലകളും,ചുമന്ന ചുണ്ടുകളുമുള്ള നാല്‍പ്പത്തിമൂന്നുകാരി ജയ ടീച്ചര്‍, ക്ലാസെടുക്കുന്നതിനിടെ എപ്പോഴും ചരിഞ്ഞിരുന്ന് കുണ്ടി ചൊറിയുന്ന നാല്‍പ്പതുകാരി സുജ ടീച്ചര്‍ എന്നിവരാരുന്നു ആ സുന്ദരിച്ചി ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍.ഇവരെല്ലാം ഒരുമിച്ച് രാവിലെ സ്കൂളിലേക്കെത്തുന്ന കാഴ്ച്ച കണ്ണിന് ഹരം പകരുന്നതാണ്.
കഞ്ഞിപ്പശമുക്കിയ വടിവൊത്ത സാരി ഉടുത്തു മെല്ലെ ബാഗും തൂക്കി നടന്നുവരുന്ന ആ കാഴ്ച്ച ഓര്‍ക്കുമ്പോള്‍ എന്റെ സാധനം പൊങ്ങിവരുന്നുണ്ട്.ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍ നടക്കുമ്പോള്‍ വര്‍ത്താനം പറയുന്നതിനൊപ്പം സാരിവടിവുകള്‍ ശരിയാക്കുകയും പൂറ് വരുന്ന അരയുടെ ഭാഗത്ത് തപ്പിപ്പിടിക്കുകയും ചെയ്യുമാരുന്നു.നടക്കുമ്പോള്‍ ഇവരുടെ പിന്‍ഭാഗം ഉയര്‍ന്നുതാഴുന്നത് കാണാന്‍ നല്ല ചന്തമാരുന്നു.സ്കൂളിന്റെ വരാന്തയിലേക്ക് കയറുമ്പോള്‍ ടീച്ചര്‍മ്മാര്‍ അവരുടെ വലിയ ചന്തികള്‍ ഒന്ന് തടവുമാരുന്നു.നിര്‍മ്മല ടീച്ചറും,ജയ ടീച്ചറും പൊക്കിള്‍ കാണിച്ചാരുന്നു സാരിയുടുക്കുന്നത്.സുമ ടീച്ചറിന്റെ വയറ് മാത്രമേ കാണുമാരുന്നുള്ളൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *