വീണ്ടും ചില കുടുംബ വിശേഷങ്ങൾ 4 [മന്ദന്‍ രാജാ]

Posted by

വീണ്ടും ചില കുടുംബ വിശേഷങ്ങൾ 4

Veendum chila kudumba visheshangal Part 4 | Author : Manthnaraja

Previous Part

” എന്തിരമ്മ ..ടീ …അമ്മാ ,….അമ്മാ എന്തിരമ്മ “”’ ശെൽവി തട്ടി വിളിച്ചപ്പോഴാണ് മഹേശ്വരി ഉറക്കമുണർന്നത് .

അവൾ കണ്ണും തിരുമ്മി ബെഡിൽ ചമ്രം പടിഞ്ഞിരുന്നു . ഇട്ടിരുന്ന ഗൗണിന് വെളിയിലായിരുന്നു മുലകൾ . ചമ്രം പടിഞ്ഞിരുന്നപ്പോൾ കനത്ത തുടയിലെ കൊഴുപ്പ് കണ്ടു ശെൽവി നാക്ക് നനച്ചു . അരക്കെട്ടിൽ പൂറിന്റെ തുടക്കം കാണാമായിരുന്നു .

മഹേശ്വരി കണ്ണുതിരുമ്മി നോക്കിയപ്പോളാണ് തന്നെ നോക്കി ചുണ്ടും നനച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന ശെൽവിയെ കണ്ടത് .അവൾക്ക് നാണം വന്നു . മഹേശ്വരി കൈകൊണ്ട് അരക്കെട്ടും മൊലയും മറച്ചു .

“‘അച്ചാ ..അച്ചായൻ എന്തിയെ ?””
മഹേശ്വരി ഒട്ടൊരു നാണത്തോടെ അവളെ നോക്കി .

“‘കാത്താലേ എങ്കിട്ടെ വന്താച്ച് … നീ തൂങ്കിട്ടിരുന്തേ അല്ലവാ “”

“‘എന്റെ ശെൽവി നീ മലയാളം പറ … “”

“‘ കലിയാക്കറുത് “‘ ശെൽവി ചിരിച്ചു .

“‘സാർ ഇന്നലെ രാത്രി നിന്റടുത്താ കെടന്തേ . കാത്താലേ നിന്നെ കണ്ട് സാറോടെ ഇപ്പടി ഇറുന്തേ …. “” സെൽവി കൈത്തണ്ട പിടിച്ചു കാണിച്ചു കൊണ്ട് തുടർന്നു “” നാൻ ടീ ഇട്ട് വിളിക്കാൻ വന്താപ്പോ സാർ നിന്നെ വിളിക്കുന്നു .. നീ ഏഴുന്തേട്ടില്ല .. പിന്നെ സാർ …”‘

“‘പിന്നെ സാർ ?”’ മഹേശ്വരി സംശയത്തോടെ അവളെ നോക്കി . ശെൽവി കുളിച്ചു ഡ്രസ്സ് മാറ്റിയിയിരിക്കുന്നു . ഇറക്കിവെട്ടിയ ഒരു മഞ്ഞ ബ്ലൗസും വെളുത്ത കള്ളിമുണ്ടും . തേനിന്റെ നിറമുള്ള അവളുടെ മുഴുത്ത മുലകൾ പാതിയും ബ്ലൗസിന് പുറത്താണ് . . കുഴിഞ്ഞ പുക്കിളിന് വളരെ താഴ്ത്തിയുടുത്തിരിക്കുന്ന മുണ്ട് … ഇനി അച്ചായൻ എങ്ങാനും ഇവളെ ?

!!! ഹേയ് !!! അച്ചായൻ … ഇന്നലെ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്തേ … ഹോ … ഒന്നും ഓർക്കാൻ കൂടെ വയ്യ ..സ്വർഗ്ഗത്തിലായിരുന്നു താൻ .. അതും ചേട്ടന്റെയും ശെൽവിയുടെയും മുന്നിൽ വെച്ച് .. അയ്യേ …

അച്ചായൻ തന്റെയാരാ ..ആരുമല്ല .. മകളുടെ അമ്മായിയപ്പൻ എന്നുള്ള ബന്ധം മാത്രം . ..പക്ഷെ ആരൊക്കെയോ ആണെന്നുള്ള തോന്നൽ . അതുകൊണ്ടല്ലേ അച്ചായൻ ശെൽവിയുടെ അടുത്ത് പോയെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ തനിക്ക് വിഷമമായത് ..വേണ്ട …അച്ചായൻ …ഒരിക്കൽ തിരിച്ചു പോകും . പിന്നെ പഴയ താൻ ..തനിച്ചിങ്ങനെ ..ശെൽവി …അവൾ സപ്പോർട്ട് ഉള്ളതുകൊണ്ടല്ലേ ഇന്നലെ അച്ചായന്റെ ഇഷ്ടത്തിനും മറ്റും … തനിക്ക് മുൻപേ അച്ചായൻ അവളെ കാണുന്നതും പലതും ചെയ്തിട്ടുമുളളതാണ് . … ശ്ശെ ..എന്നിട്ടും താനൊരു കാമുകിയെ പോലെ ഭാര്യയെ പോലെ അച്ചായനെ അടക്കിവെക്കാൻ നോക്കിയോ …””

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *