ശ്രീതു ദിലീപ് ദാമ്പത്യം 7 [രാജാവിന്റെ മകൻ]

Posted by

ശ്രീതുവും ദിലീപും 7

Srithuvum Dileepum Part 7 | Author Rajavinte Makan

Previous Parts

 

പൊറിഞ്ചു എന്റെ ഭാര്യയുടെ സാരി തോളിൽ നിന്നു മാറ്റുന്നു….തോളിൽ കുത്തിയ സാരിയുടെ ആ ഭാഗം നിലത്തു വീണു കിടക്കുന്നു…… ഒരു പച്ച ബ്ലൗസിൽ 36സൈസിൽ വെല്ലുവിളിച്ചു നിൽക്കുന്ന അവളുടെ കൂർത്ത മുലകൾ,,,, ആ പച്ച ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ വീർത്തു വീർത്തു നിൽക്കുന്ന അവളുടെ

മുലഞെട്ടുകൾ…. ചെറുതായി ചാടി നിൽക്കുന്ന അവളുടെ വയറിൽ ഒരു രൂപ നാണയത്തിന്റെ വലിപ്പമുള്ള പൊക്കിൾ കുഴി … ഒരു ബ്ലാക്ക് കളർ അടിപാവാടയായിരുന്നു അവളുടെ ദേഹത്തപ്പോൾ…. അതിന്റെ വള്ളികളുടെ ഇടയിലൂടെ അവളുടെ ചുവന്ന ഷെഡ്‌ഡി കാണുവാനും സാധിച്ചിരുന്നു….എസ് ഐ ഇട്ടിമാണി അപ്പോൾ താൻ കത്തിച്ച ആ സിഗരറ്റ് തന്റെ ചുണ്ടിണകൾ കൂട്ടി വീണ്ടും ആഞ്ഞു വലിക്കുന്നു…..എന്നിട്ടദ്ദേഹം പുക പുറത്തേക്കു വിടുന്നു… അന്നേരം വീണ്ടും അയാളുടെ ഫോൺ റിങ് ചെയ്യുന്നു….

ആ ഫോൺ അയാൾ കട്ടാക്കുന്നു….. എന്നിട്ടാ മൊബൈൽ അവിടുത്തെ ടേബിളിൽ വെച്ചിട്ട് എസ് ഐ ഇട്ടിമാണി അവളുടെയാ കീറിയ വെള്ള ബ്രെയ്‌സീയാർ എടുക്കുന്നു… എന്നിട്ടയാൾ അവളുടെയാ ബ്രെയ്‌സിയറിന്റെ മുലകണ്ണ് വരുന്ന കീറിയ ഭാഗത്തു അയാളുടെയാ കറുത്ത ചുണ്ട് കൊണ്ട് ഉമ്മ നൽകുന്നു…. എന്റെ ഭാര്യ ശ്രീതു എസ് ഐ യുടെ ആ പ്രവർത്തി കണ്ടിട്ട് നാവു വെളിയിലിട്ടു കാമരൂപിണിയായി നിന്നു അപ്പോൾ….. അവളുടെയാ രൂപം കണ്ടു കിളവനായ പൊറിഞ്ചു തന്റെ മുണ്ടിന്റെ മേലെ കൂടി അയാളുടെ കുണ്ണയൊന്നു ഉഴിഞ്ഞു….
അത് കണ്ടിട്ട് സിഗരറ്റ് ഊതിവിട്ടു കൊണ്ട് എസ് ഐ ഇട്ടിമാണി :ടാ പൊറിഞ്ചു,,,, മതി മതി നീ ഊരിത് അവളുടെ,,,, ഇനി ഞാൻ നോക്കിക്കോളാം അവളെ
മറുപടിയായി പൊറിഞ്ചു അപ്പോൾ :ഏമാനെ ഇവക്കടെ മൊലകണ്ണ് കണ്ടേ,,,, ഇത് കുറെ ഈമ്പിച്ചതാ ഏമാനെ ഇവള്…..
എസ് ഐ :ആണോടി,,, നീ കുറെ എണ്ണത്തിനു വലിക്കാൻ കൊടുത്തിട്ടുണ്ടോടി….. അതിനപ്പോൾ അവൾ മറുപടിയൊന്നും നൽകിയില്ല…… അവൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ നില്കുന്നത് കണ്ടിട്ട് എസ് ഐ :ടാ പൊറിഞ്ചു,,, നീ മാറി നിക്ക്,,, ഇവളോട് ചോദിക്കണ്ട പോലെ ഞാൻ ചോദിച്ചോളാം,,,…. എന്നിട്ട് എസ് ഐ സിഗരറ്റ് ചുണ്ടത്തു കത്തിച്ചു വച്ചുകൊണ്ടു,,,, മേശമേൽ ഇരിക്കുന്ന ലാത്തിയും എടുത്തു അവളുടെ അടുത്തേക് നീങ്ങുന്നു…..

പൊറിഞ്ചു അവിടെ നിന്നു മാറി നില്കുന്നു…. എസ് ഐ യുടെ ലാത്തിയും പിടിച്ചു കത്തിച്ച സിഗരറ്റും ചുണ്ടിൽ വെച്ചുകൊണ്ടുള്ള വരവ് കണ്ടിട്ട് എന്റെ ഭാര്യ അവളുടെ ചുണ്ടിണകൾ സ്വയം ഞൊട്ടി നുണഞ്ഞു…. എനിക്ക് ശരീരത്തിനുള്ളിൽ ഒരു തരം വിറയൽ അനുഭവപെട്ടു കൊണ്ടിരുന്നു അപ്പോൾ….. അവളുടെ അടുത്തെത്തിയപ്പോൾ എസ് ഐ തന്റെ കയ്യിലെ ലാത്തിയുടെ അറ്റം അവളുടെ പൊക്കിൾ കുഴിയിൽ വെച്ചു…

അന്നേരം എന്റെ ഭാര്യ കണ്ണുകളടച്ചു അവളുടെയാ വാ പൊളിച്ചു കൊണ്ട് വായുവിലൊന്നു ഉയർന്നു നിന്നു…… അന്നേരം എസ് ഐ തന്റെ ചുണ്ടിലെ സിഗരറ്റ് എടുത്തു ഊതി കൊണ്ട് അവളുടെ തുറന്ന വായിലേക്ക് പുക ഊതിയൂതി വിട്ടു….. എസ് ഐ യുടെ വായിൽ നിന്നു സിഗരറ്റ് പുക എന്റെ ഭാര്യയുടെ വായിലേക്ക് ഒരു പുഴയെ പോലെ ഒഴുകിയൊലിച്ചു…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *