മുലത്താളം [രതി]

Posted by

മുലത്താളം

Mulathaalam | Author : Rathi

 

ദേഹമാകെ    ഉലച്ച   സമ്പൂർണ   സംഭോഗം  ഹരിയേയും   നന്ദിനിയെയും   തളർത്തിയിരുന്നു..

ഒരാഴ്ച്ചയായുള്ള      കൊതിയോടെയുള്ള കാത്തിരിപ്പിന് ഒടുവിൽ   ചേരുവകളെല്ലാം   കൃത്യമായി  ഒത്തു ചേർന്ന   ഇണ ചേരൽ   ക്ലാസിക് നിലവാരത്തിലേക്ക് ഉയർന്നതിൽ  ഹരിയും നന്ദിനിയും  കാമസൂത്രം അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ   പ്രയോഗിക്കുകയായിരുന്നു….

കടപ്പുറത്തു കറുത്തമ്മയും പരീക്കുട്ടിയും കെട്ടുപിണഞ്ഞു കിടന്ന പോലെ…. അഴകാർന്ന രണ്ട നഗ്‌ന ശരീരങ്ങൾ   ഭോഗരസം നുണഞ്ഞു   ഏറെ നേരം   തളർന്നു കിടന്നു…..

കെട്ടി പിടിച്ചു കിടക്കുന്നതിന്റെ   സുഖവും   രസവും അറിയാഞ്ഞല്ല, നാട്ട് നടപ്പ് അനുസരിച്ചു    പെണ്ണുങ്ങൾക്ക്   ചില പരിമിതി ഉണ്ടെന്ന് നന്ദിനിക്ക് അറിയാം…. പുരുഷന്മാർക്ക് സമൂഹമായിട്ട് കല്പിച്ചു നൽകിയ   ചില ആനുകൂല്യങ്ങളുണ്ട്…. അതിൽ   കൈയിടാൻ   പെണ്ണുങ്ങൾ   ഒരുമ്പെടാറുമില്ല….

മടിച്ചു മടിച്ചെങ്കിലും…. ആലസ്യം വിട്ട ഉണരാൻ   നന്ദിനി തീരുമാനിച്ചു….

നന്ദിനി എങ്ങോട്ടും പോയില്ല… ഉടുവസ്ത്രത്തിൻെറ   അസ്വാതന്ത്ര്യത്തിലേക്ക്   തത്കാലം പോകേണ്ടെന്ന്   നന്ദിനി തീരുമാനിച്ചു…. മുഴു നഗ്‌ന ആയി തന്നെ… പ്രിയപ്പെട്ടവന്റെ അരികിൽ   നന്ദിനി കുത്തി ഇരുന്നു….

വെറുതെ   ഇരുന്നില്ല, നന്ദിനി…. നല്ല പകൽ വെട്ടത്തിൽ… ഹരിയുടെ   മുഴുനീള നഗ്നത… നന്ദിനി   കൺ കുളിർക്കെ   കണ്ട് ആസ്വദിക്കാൻ   നന്ദിനി   തയാറെടുത്തു…

നൂല് ബന്ധമില്ലാതെ…. ഹരി മലർന്നു കിടക്കുകയാണ്…. നല്ലൊരു പണ്ണൽ….  അത്  ചവിട്ടി തിരുമ്മലിന്റെ   ഗുണം ചെയ്യും… നല്ല പോലെ   ശരീരം ഇളകുവാനും   രക്‌ത ഓട്ടം വർധിക്കാനും… ഇടയാക്കുന്നു…

വെട്ടി നിർത്തിയ   കൊതിപ്പിക്കുന്ന കട്ടി മീശയ്ക്ക്   താഴെ ചുണ്ടിൽ…. ഈ ഭോഗ ശേഷമുള്ള മയക്കത്തിലും….. ഒരു നറു പുഞ്ചിരി    തത്തി കളിക്കുന്നുണ്ട്….. കക്ഷത്തിൽ തഴച്ചു വളർന്നു കിടക്കുന്ന ഇടതുർന്ന കറുത്ത മുടിക്ക്   ഒരു പ്രത്യേക അഴകുണ്ട്…. കുരുത്തോല നിറമുള്ള മാറിൽ   നിബിഢമായി കിടക്കുന്ന  സ്പ്രിങ് പോലുള്ള ചുരുണ്ട മുടിയിൽ   എത്ര വിരലോടിച്ചാലും    ഉമ്മ  വച്ചാലും   നന്ദിനിക്ക് മതി വരാറില്ല… ബലിഷ്ഠമായ കൈ കാലുകൾ   രോമ വാഹിനി ആണ്… പൊക്കിളിനു അല്പം താഴെ വെച്ചു    മുടി ഷേവ് ചെയ്‍തത്….. അങ്ങ് രണ്ടാം കവാടം വരെ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *