രക്തപങ്കില നിഷിദ്ധഭോഗം [Ansalna]

Posted by

രക്തപങ്കില നിഷിദ്ധഭോഗം

RakthaPankila Nishidhabhogam | Author : Ansalna

 

സലാം ,കുണ്ണ അൻസൽനയുടെ കൊതത്തിൽ നിന്ന് വലിച്ചൂരിയ ചെറിയ ശബ്ദം.വലിയ തടിച്ചു കൊഴുത്ത കുണ്ണ ഊരിയെടുത്തപ്പോൾ അവളുടെ കൂതിത്തുള വിടർന്നു നിൽക്കുന്ന മനോഹരമായ കാഴ്ച സലാം കണ്ടു. ആ വലുതായ തുളയുടെ ഉള്ളിൽ അവന്റെ കുണ്ണയിൽ നിന്നും ചീറ്റിയ ശുക്ലപ്പാൽ നിറഞ്ഞു കവിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന മനോഹരമായ കാഴ്ച കണ്ട് രസിച്ച് സലാം പുഞ്ചിരിച്ചു. കുണ്ണത്തുമ്പിൽ പറ്റി നിൽക്കുന്ന കൊഴുത്ത പാൽ അവളുടെ കുണ്ടിച്ചാലിൽ തേച്ച് അയാൾ പുറകോട്ട് മാറിയപ്പോൾ മേശപ്പുറത്ത് കൈകൾ കുത്തി കുനിഞ്ഞ് നിൽക്കുന്ന അൻസു നൈറ്റി താഴ്ത്തി നിവർന്നു. അവൾ തല താഴ്ത്തി പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയുടെ വാതിൽ തുറന്നു അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.
ഹാളിൽ ചാരുകസേരയിൽ ഇരുന്ന് പത്രം വായിക്കുന്ന മൈമുനബീഗം തല ഉയർത്തി അൻസുവിനെ നോക്കി എന്താണ് എന്ന് ചോദിച്ചു.
“വാപ്പച്ചിയുടെ പാൽ തുളുമ്പിയത് തുടച്ചതാണുമ്മച്ചി”.
അവൾ അതും പറഞ്ഞ് തിരിഞ്ഞു നോക്കി.വാതിൽക്കൽ വാപ്പച്ചി അവളെ നോക്കി ചിരിക്കുന്നു. അൻസു അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു. പൂറിൽ നിന്നും ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന മദജലവും കൂതിയിൽ നിന്നും ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന വാപ്പച്ചിയുടെ കുണ്ണപ്പാലും തുടയിലാകെ വഴുവഴുപ്പ് ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു.അവൾ ഒരു മാപ്പിള പാട്ട് മൂളിക്കൊണ്ട് അടുക്കളയിലേക്ക് കടന്നു. ഗുളികയും ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളവും എടുത്ത് ഉമ്മയുടെ കയ്യിൽ കൊടുത്ത ശേഷം അവൾ വാപ്പച്ചിയുടെ മുറിയിൽ ചെന്നു.
“എങ്ങനെ , മോൾക്ക് സുഖിച്ചൊ”
“ഉവ്വ്” അവൾ പറഞ്ഞു.
അപ്പോഴും പൂർണ്ണമായും താഴാതെ ആ പെരും കുണ്ണ മുണ്ടിൽ മുഴച്ചു നിൽക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടു. മേശപ്പുറത്ത് ഇരിക്കുന്ന ഗ്ലാസ് എടുത്ത് അവൾ തിരിച്ചു പോയി.
? എം.എസ് എന്ന ചുരുക്കപ്പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന മാളികംവീട്ടിൽ സലാം പെരുമ്പാവൂരിലെ പ്രമുഖ ബിസിനസ്സ്കാരിൽ ഒരാളാണ്. എം.എസ് ടിംബേർസ് , എം. എസ് പ്ലൈവുഡ്സ്, എം. എസ് ഫർണിച്ചർ മാർട്ട് ,എം.എസ് ഫ്യുവൽസ്,, എം.എസ് വെയ്ബ്രിഡ്ജ് അങ്ങനെ. പല ബിസിനസ്.രാത്രികാലങ്ങളിൽ പെരുമ്പാവൂർ എത്തുന്നത് നൂറുകണക്കിന് ലോഡ് തടികളാണ് അവിടെ ഏറ്റവും വലിയ കച്ചവടക്കാരൻ സലാം തന്നെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *