ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 14 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 14 Mom n Daughter
Ikkayude Bharya Part 14 | Getting Married | Author : MAgic Malu

Previous Parts


ഷഹനാസിനെയും അവളുടെ ഉമ്മ തസ്ലീമയെയും ഞാൻ പണ്ണി തുടങ്ങി, ബട്ട്‌ രണ്ടുപേരും അറിയാതെ ഉള്ള കളികൾ ആയിരുന്നു എല്ലാം. എന്നാൽ ഞാൻ ഒഴികെ ഷഹനാസിനും തസ്ലീമക്കും അറിയാം ആയിരുന്നു ഞാൻ അവർ രണ്ടുപേരെയും പൂശാറുണ്ട് എന്ന്. ബട്ട്‌ അവർ എന്നോടോ അല്ലെങ്കിൽ അവർ തമ്മിലോ പറയാൻ നിന്നില്ല, ആ കൊച്ചു വീട്ടിലെ ചുമരുകൾക്ക് ഉള്ളിൽ ഞങ്ങളുടെ ബന്ധങ്ങൾ ഭദ്രമായി ഇരുന്നു. പക്ഷെ ഈ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ ഷഹനാസ് എനിക്ക് എല്ലാമായി മാറിയിരുന്നു, ഞാൻ അവൾക്കും. അവളുടെ സൗന്ദര്യത്തിനോ എന്നോടുള്ള സാമീപ്യത്തിനോ ശാരീരിക മികവിനോ പകരം വെക്കാൻ എനിക്ക് വേറെ ഒരു പെണ്ണും ഇല്ല എന്ന് തോന്നി.
ഞാനും ഷഹനാസും തമ്മിൽ ഉള്ള അടുപ്പം കാരണം, ഞങ്ങളുടെ കാമ കേളികൾ നേരിട്ട് കണ്ടത് കാരണം അർമാനും ഷഹനാസും തമ്മിൽ ഇപ്പോൾ ഭയങ്കരം ഉടക്കിൽ ആയിരുന്നു. ഷഹനാസ് ആണെങ്കിൽ അതു വലിയ കാര്യം ഒന്നും ആക്കാനും നിന്നില്ല, കാരണം ആ പൊട്ടനെ കൊണ്ട് അവൾക്ക് വലിയ ഉപകാരങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു. മാത്രമല്ല സേട്ടിന്റെ കോടിക്കണക്കിനു വരുന്ന പണവും പിന്നെ അവളുടെ പേരിൽ സേട്ട് നടത്തി വന്ന ബിനാമി ബിസിനസ്കളും സ്വത്തുക്കളും ഇപ്പോൾ ഷഹനാസിന് മാത്രം സ്വന്തം ആയിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഷഹനാസ് അർമാനും ആയി ഡിവോഴ്സ് ആവാൻ തീരുമാനിച്ചു ഡിവോഴ്സ് നോട്ടീസ് അയച്ചു .അർമാനും ആയുള്ള ബന്ധം ഒഴിവാക്കിയാൽ സ്വത്തും പണവും എല്ലാം മറ്റു പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാതെ അടിച്ചു പൊളിക്കാം എന്ന് അവൾക്ക് അറിയാം ആയിരുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *