അനന്തം,അജ്ഞാതം,അവർണ്ണനീയം [Aman]

Posted by

അനന്തം,അജ്ഞാതം,അവർണ്ണനീയം

Anantham Ajnatham Avarnnaneeyam | Author : Aman

 

മുറിയുടെ കോണിലെ മേക്കപ്പ് ടേബിളിൽ പതിച്ചിരിക്കുന്ന മുഴുനീളൻ കണ്ണാടിയിലേക്ക് വെറുതെ കണ്ണുംനട്ടിരിക്കുകയാണ് നമിത. ഉറക്ക ക്ഷീണം അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ ഇപ്പോഴും തളംകെട്ടി നിൽക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു ടിപ്പിക്കൽ മലയാളി പുരുഷൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന മാദക ഭംഗിയും തേജസ്സും ഇപ്പോൾ തന്നെ പത്തൊൻപത് വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള അവളുടെ ശരീരത്തിൽ പ്രകടമാണ്. രണ്ടുകെയും ബെഡിലമർത്തി മുന്നോട്ടാഞ്ഞിരിക്കുന്നതിനാൽ ടോപ്പിന്റെ മുകൾഭാഗത്തൂടെ അവളുടെ മാംസക്കുന്നുകളുടെ വെളുപ്പും ആഴവും വ്യകതമായി കാണാം. അധികം തടിയില്ലാത്ത പ്രകൃതമാണെങ്കിലും രണ്ടു ഭീമൻ മാമ്പഴങ്ങളുടെ വലുപ്പമുള്ള മുലകളും വിരിഞ്ഞ നിതംബവും വിടർന്ന ചുണ്ടുകളും ചേർന്ന് നമിതയ്‌ക്കൊരു ഇരുപത്തഞ്ചു വയസ്സെങ്കിലും തോന്നിപ്പിക്കുന്നു.. സന്ദർഭവശാൽ പറയട്ടെ ഇന്നലെയായിരുന്നു അവളുടെ ആദ്യ സിനിമയുടെ അവസാനത്തെ ഷൂട്ടിംഗ് ദിവസം…മലയാള സിനിമയിൽ മറ്റു നടികളോട് മൽസരിക്കാനുള്ള ‘വകയൊക്കെ’ തനിക്കിപ്പോഴേ കൈവന്നിട്ടുണ്ടെന്ന് ആദ്യ സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ് കഴിഞ്ഞപ്പോളേക്കും നമിതയ്ക്ക് ശരിക്കും ബോധ്യമായി..

ഷൂട്ടിങ് കഴിഞ്ഞ് ഇന്നലെ അർധരാത്രിയോടെ വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തിയെതെ ഉള്ളൂ നമിതയും അമ്മയും. കാലത്തെ പത്ത് മണിയോടടുപ്പിച്ച് താഴെ നിന്നുള്ള അമ്മയുടെ നീട്ടിയുള്ള വിളി കേട്ടാണ് അവൾ ഉണർന്നത്. ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് സംവിധായകൻ രഞ്ചിത്ത് ദേവിനെ അമ്മ കഷണിച്ചിരുന്ന കാര്യം അപ്പോളാണ് അവൾ ഓർത്തത്… “നാശം” നമിത പിറുപിറുത്തു.

“എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ഈ അമ്മയെ സമ്മതിക്കണം.. ഇത്ര എനെർജിറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള വേറൊരു പെണ്ണും ഈ ഭൂലോകത്ത് ഉണ്ടാവില്ല. വീട്ടിലാണെങ്കിൽ എത്ര വൈകി കിടന്നാലും വെളുപ്പിന് അഞ്ചുമണിക്ക് തന്നെ എഴുന്നേൽക്കും. വലിയൊരു തറവാട്ടിൽ ജനിച്ചു വളർന്നതിന്റെ ശീലമാണെന്നാ അമ്മ പറയാറ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *