അച്ഛൻ വീട്ടിലെ കാമ ദേവതമാർ 3 [ഗഗനചാരി]

Posted by

അച്ഛൻ വീട്ടിലെ കാമ ദേവതമാർ 3

Achante Veetile Kaamadevathamaar Part 3 | Author : Gaganachari

previous Part 

 

കഴിഞ്ഞ 2 ഭാഗങ്ങൾ ക്കും തന്ന സപ്പോർട്ടിനും ഉപദേശത്തിനും നന്ദി. ഗേ സെക്സ് ആഡ് ചെയ്യണം എന്ന് വിചാരിച്ചതല്ല. പക്ഷേ കഥയുടെ തുടർച്ചക്ക് അത് അനിവാര്യം എന്ന് തോന്നി. തുടർന്നും സപ്പോർട്ടും നിർദ്ദേശങ്ങളും അനിവാര്യം ആണ്. തുടരട്ടെ.

രാവിലെ കതക് ശക്തിയായി മുട്ടുന്നത് കേട്ടാണ് ഉറക്കം ഉണർന്നത്. ഫോണിൽ സമയം നോക്കി 10.30 കഴിഞ്ഞിരുന്നു, ഇന്നലത്തെ കളിക്ക് ശേഷം അങ്ങനെ തന്നെ കിടന്നു ഉറങ്ങിയത് കൊണ്ട് പിറന്ന പാടി തന്നെയായിരുന്നു. ഞാൻ ലുങ്കി എടുത്ത് ഉടുത്തു. പുതപ് എടുത്തു ഋഷിയെ പുതപ്പിച്ചു, അവന്റെ കുണ്ണ അപ്പോഴും കമ്പി ആയിട്ടു തന്നെയാണ്. നല്ല നീളം ഉണ്ട് ഏകദേശം 6 ഇഞ്ച് വലുപ്പം ഇണ്ട്. എന്റത് കഷ്ടി 5ഇഞ്ചേ കാണൂ. പക്ഷേ അവന്റേതിനേക്കൾ വണ്ണം ഉണ്ട് എന്റേത്. വാതിലിൽ പുറത്ത് നിന്നും തട്ടിക്കൊണ്ടേയിരുന്നു. ഞാൻ പോയി വാതിൽ തുറന്നു. ചാച്ചി ആയിരുന്നു…………

നല്ല ബ്രൗൺ കളറിൽ എംബ്രോയ്ഡേറി ചെയ്ത സാരി ആയിരുന്നു വേഷം. താലി മാല കഴുത്തിൽ സാരിക്ക് മുകളിലൂടെ മുലയിടുക്കിൽ തൂങ്ങി നിൽക്കുന്നു. ആ കഴുത്തിൽ താലി മാല ഒരു അലങ്കാരം ആയി തോന്നി. ചന്ദനം തൊട്ട നെറ്റിയുo കറുത്ത പീലികളുള്ള ചെറിയ കണ്ണും എന്നിലെ കാമത്തെ തൊട്ടുണർത്തി.

കുട്ടൻ ഷഡ്ഢിക്കുള്ളിൽ അവന്റെ ഉറക്കത്തെ തട്ടി മാറ്റി കൊണ്ട് ബലവാൻ ആവാൻ തുടങ്ങി.

ഡാ………..
അപ്പോഴാണ് ഞാൻ സ്വപ്നത്തിൽ നിന്നും ഉണർന്നത് ….

എന്ത് ഉറക്കമാടാ ഇത് എത്ര നേരായി വിളിക്കുന്നു, അവൻ എണീറ്റില്ലേ?
ഇല്ല…………
ചാച്ചി ഇതെങ്ങോട്ടാ രാവിലെ തന്നെ………….

ഇന്ന് ചന്ത ഉള്ള ദിവസം അല്ലെ ….. ലീല ചേച്ചി പോവുമ്പോ കൂടെ പോവാം എന്ന് കരുതി…..
രണ്ടു ചട്ടി വാങ്ങണം….
സിനീ…….. സിനീ ……………..
ലീല ചേച്ചിയുടെ ശബ്ദമാണ്………..

ലീല ചേച്ചി വിളിക്കുന്നു ഞാൻ പോയിട്ട് വരാം. ഭക്ഷണം ടേബിളിൽ ഇരിപ്പുണ്ട്, എടുത്ത് കഴിച്ചോണം.
അഭി വരുവണേൽ അവനും എടുത്ത് കൊടുത്തേക്ക്….

ചാച്ചി നടന്നു ന്ഹാൻ വാതിൽ പൂട്ടാൻ പിന്നാലെ നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *