ന്യൂ ഇയർ ഇൻ ഗോവ [സിനി പ്രാന്തൻ]

Posted by

ന്യൂ ഇയർ ഇൻ ഗോവ
New Year in Goa | Author : cinema pranthan


രാകേഷ് വർമ്മയുടെ ഈ വർഷത്തെ ന്യൂ ഇയർ ആഘോഷം പ്ലാൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് പെണ്ണും ലഹരിയും ആഘോഷവും ഒക്കെ ഒത്തു ചേർന്ന ഗോവൻ മണ്ണിൽ ആയിരുന്നു. രാകേഷ് വർമ്മ ഒരു മെഗാ കോടീശ്വരൻ ആയിരുന്നു, അളവില്ലാത്ത സ്വത്തിന്റെ ഉടമ. വയസ്സ് 45 ആയിട്ടും ഇതുവരെ അയാൾ കല്യാണം പോലും കഴിച്ചിട്ടില്ല, കാരണം അയാൾക്ക് വേറെ ഒരുതരം ലൈഫ് ആയിരുന്നു ഇഷ്ട്ടം. ആളൊരു ഭയങ്കരം ചാരിറ്റി പ്രവർത്തകനും പരോപകാരിയും ഒക്കെ ആയിരുന്നു എങ്കിലും, പെൺ വിഷയത്തിൽ പുള്ളിക്ക് ഭയങ്കരം വീക്നെസ് ആയിരുന്നു. പെണ്ണ് വീക്നെസ് ഒക്കെ ആയിരുന്നു എങ്കിലും പെണ്ണിനെ സെലക്ട്‌ ചെയ്യുന്ന കാര്യത്തിൽ പുള്ളി അതിലേറെ വിരുതൻ ആയിരുന്നു.
വെറും ഒരു പെണ്ണിനോട് പുള്ളിക്ക് താല്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു, മറിച്ചു സമൂഹത്തിൽ പേരും പ്രശസ്തിയും ഉള്ള, എല്ലാ പുരുഷൻമാരും ഒരു തവണ എങ്കിലും ഒന്ന് കളിക്കണം എന്ന് മോഹിക്കുന്ന പെണ്ണിനോട് ആയിരുന്നു പുള്ളിക്ക് മോഹം. പ്രത്യേകിച്ച് സിനിമ നടിമാർ, പൊളിറ്റിക്കൽ ലേഡീസ്, ടി വി & ന്യൂസ്‌ ആൻങ്കേയ്സ് അങ്ങനെ പ്രശസ്തി നേടിയ പെണ്ണിനെ ആയിരുന്നു പുള്ളിക്ക് താല്പര്യം. സമ്പത്തിന്റെ പകുതിയിൽ ഏറെ പുള്ളി അതിന് വേണ്ടി ആയിരുന്നു ചിലവഴിച്ചത്. ഈ ന്യൂ ഇയർ പൊടി പൊടിക്കാൻ ഒരു നല്ല ഐറ്റത്തിനെ തിരഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു രാകേഷ് ജി. ചാരിറ്റിയും ഉപകാരിയും ഒക്കെ ആണെങ്കിലും സമൂഹത്തിൽ നിന്ന് അല്പം അകന്ന് ജീവിക്കാൻ ഇഷ്ടപെടുന്ന ആൾ ആയിരുന്നു രാകേഷ് ജി. കേരളത്തിൽ അദ്ദേഹം താമസിക്കുന്നത് തന്നെ ഒരു ഉൾ പ്രദേശത്തു 10 ഏക്കർ വരുന്ന എസ്റ്റേറ്റിന് ഉള്ളിൽ ആയിരുന്നു, അതിനുള്ളിൽ ഒരു വലിയ ബംഗ്ലാവും സ്വിമ്മിംഗ് പൂളും പിന്നെ പുള്ളിക്ക് വേണ്ട എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളും അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *