ഒരു അവധി കാലത്ത് 1 [Nandhu]

Posted by

ഒരു അവധി കാലത്ത് 1

Oru Avadhikaalathu Part 1 | Author : Nandhu

 

വീട്ടിൽ ആരുമില്ലാത്തതു കൊണ്ടാവണം എന്തോ ഒരു സന്തോഷം.സുരേന്ദ്രൻ ഫ്രിഡ്ജ് തുറന്നു ഒരു കുപ്പി എടുത്തു മേശപ്പുറത്തു വച്ചു. എല്ലാം റെഡി. കുറെ നാളായി രണ്ടെണ്ണം അടിച്ചിട്ട്. ഭാര്യ സുമിത ഇതൊന്നും സമ്മതിക്കില്ല.പിന്നെ മോളും ഉണ്ട്, അവളും അമ്മയെ പോലെ തന്നെ, കുടിക്കുവാൻ സമ്മതിക്കില്ല.ഇപ്പോ രണ്ടു പേരും കൂടി കോട്ടയത്തുള്ള ബന്ധുവീട്ടിൽ പോയിരിക്കുവാണ്.നാളെ വൈകിട്ടെ എത്തുകയുള്ളൂ.സുരേന്ദ്രൻ അവിടെ ഇരുന്ന ചാരുകസേരയിലേക്ക് ഇരുന്നു. കുപ്പി തുറന്നു ഒരെണ്ണം ഗ്ലാസ്സിലേക്ക് പകർത്തി, അതു ഒറ്റ വലിക്കു അകത്താക്കി.

“ഹാ….” സുരേന്ദ്രൻ കസേരയിലേക്ക് ചാരി കിടന്നു നെടുവീർപ്പിട്ടു.അങ്ങനെ നാലെണ്ണം അകത്താക്കി എല്ലാം ഒന്നൊതുക്കി മുറിയിലോട്ട് നടന്നു.മുറിയിൽ ചാർജ് ചെയ്യാൻ കുത്തിയിട്ട ഫോൺ എടുത്തു,നാല് മിസ്സ്കാൾ.ഓഹ് സൗമ്യ ആണലോ. തന്റെ സുഹൃത്തിന്റെ മകൾ, ഇവളെന്താ ഈ നേരത്ത് പതിവില്ലാതെ വിളിച്ചിരിക്കുന്നെ.

“ടിങ്ങ്…..” കോളിങ്ബെൽ ശബ്ദം.സുരേന്ദ്രന്റ നെഞ്ചിൽ വെള്ളിടി വെട്ടി.ദൈവമേ സുമതി വന്നതാണോ.സുരേന്ദ്രൻ ധൈര്യം മുഴുവൻ സംഭരിച്ചു കതകു തുറന്നു.

“ഹായ്.. അങ്കിൾ സുഖമാണോ”.സുരേന്ദ്രൻ ഞെട്ടി “സൗമ്യ നീ എന്താ ഇപ്പോ ഇവിടെ.”

“എന്താ അങ്കിൾ ഒരു പേടി.ഗീതയും സുമതിയാന്റിയും എന്തിയെ”.
“പേടിയില്ല. നിന്നെ പെട്ടന്നു കണ്ടപ്പോ ഉള്ള ഒരു സന്തോഷം.”സുരേന്ദ്രൻ അടിമുടി സൗമ്യയെ നോക്കി.ഇരുനിറം, 28 വയസുണ്ട്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞത് 2 മാസം മുന്പേ ആണ്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു 3 ആഴ്ച്ച കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഭർത്താവ് ഗൾഫിലേക്കു പോയി.അതുകൊണ്ടു തന്നെ അവളെ വേണ്ടവിധം ഉപയോഗിക്കുവാൻ അവനു കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല.സാരീ ആണു വേഷം.

“അവർ ഇവിടെ ഇല്ല കോട്ടയം പോയി നാളെ വരും.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *