അറബിയുടെ അമ്മക്കൊതി 4 [സൈക്കോ മാത്തൻ]

Posted by

അറബിയുടെ അമ്മക്കൊതി 4

Arabiyude Ammakkothi Part 4 | Author : സൈക്കോ മാത്തൻ | Previous Part

അങ്ങനെ ഞാനും റീനയും ഓഫീസിൽ പഞ്ചാര അടിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ , മേലെ റൂം 909 ഇൽ ബോസ്സ് അമ്മയുടെ മടിക്കുത്ത് അഴിക്കുക ആയിരുന്നു . റൂമിൽ കേറിയ പാടെ ബോസ്സ് അമ്മയെ പൂണ്ടടക്കം കെട്ടി പിടിച്ചു , തടിച്ചു കൊഴുത്ത അമ്മയുടെ ശരീരം അറബിയുടെ ബലിഷ്ഠമായ കൈക്കുള്ളിൽ കിടന്നു ഞെരി പിരി കൊണ്ടു . ഒരു പൗരുഷം നിറഞ്ഞ ആണിന്റെ മുമ്പിൽ ഉള്ള ഒരു കീഴടങ്ങൽ കൂടി ആയിരുന്നു അമ്മക്ക് അത് . അയാള് അമ്മയുടെ മുഖം ചേർത്ത് പിടിച്ചു ചുണ്ടിൽ ശക്തിയായി ഉമ്മ വെച്ചു , സിഗരറ്റ് വലിച്ച തഴമ്പിച്ച ചുണ്ടുകൾ അമ്മയുടെ തേൻ ചുണ്ടുകൾ കീഴടക്കി . അയാളുടെ നാക്ക്‌ കൊണ്ട് അമ്മയുടെ ചുണ്ടുകൾ നക്കി നുണഞ്ഞു , സിഗരറ്റിന്റെ ചുവ ഒട്ടും ഇഷ്ടം അല്ലാത്ത അമ്മ അതൊക്കെ ആസ്വദിക്കാൻ തുടങ്ങി . ടേബിളിൽ വച്ചിരുന്ന നൂട്ടെല്ല എടുത്ത് വിരൽ കൊണ്ട് തോണ്ടി അയാള് അമ്മയുടെ വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്തു , അമ്മ അത് നക്കി നുണഞ്ഞു , ചുണ്ടിലും നാവിലും നുടെല്ല തേച്ച അറബി അയാളുടെ നാവ് കൊണ്ട് അത് നക്കി എടുക്കാൻ തുടങ്ങി . ആദ്യ രതി എന്നപോലെ അമ്മ അത് ആസ്വദിച്ചു , അയാളും കിട്ടിയ ചാൻസ് നല്ലവണ്ണം അമ്മയുടെ ചുണ്ടും നാവും നക്കിയും ചപ്പിയും സുഖിച്ചു . അമ്മയുടെ തേൻ ചുണ്ടുകൾ ചുവന്നു തുടിച്ചു . അയാള് ഒരു കടി കൊടുത്തപ്പോൾ അമ്മയുടെ ഉള്ളിൽ നിന്നും വികാരം ഉണർന്നു , ശീൽക്കാര ശബ്ദങ്ങൾ പുറത്ത് വരാൻ തുടങ്ങി അത് അറബിയെ കൂടുതൽ ഉത്തേജിതനാക്കി . അയാള് കൈ കൊണ്ട് അമ്മയുടെ ചക്ക മുലകൾ പിടിച്ചു കശക്കി ഉടക്കാൻ തുടങ്ങി . വലുതും കരുത്തുറ്റത്തും ആയ അയാളുടെ കൈകൾ തടയാൻ അമ്മക്ക് ആയില്ല . വേദന ഉണ്ടെങ്കിലും അമ്മ അത് സഹിച്ചു സുഗത്തിലേക്ക്‌ വീണു .പതിയെ അറബിയുടെ കൈകൾ അമ്മയുടെ പർവതം പോലെ ഉള്ള കുണ്ടികൾ ലക്ഷ്യം ആയി ഓടി നടന്നു . എല്ലാം അയാള് പിടിച്ചു ഉടക്കുക ആയിരുന്നു . ഒരിക്കൽ പോലും അച്ഛനിൽ നിന്നും ഇത്തരം ഒരു അനുഭവം ഇല്ലാതിരുന്ന അമ്മ , അറബിയുടെ കൈകൾ പതിഞ്ഞപ്പോൾ പൂർണ്ണമായും അയാൾക്ക് വഴങ്ങുക ആയിരുന്നു . മെല്ലെ സോഫയിൽ ഇരുന്ന അറബി അമ്മയെ മടിയിൽ ഇരുത്തി പർദ്ദയുടെ ഹുക് അഴിച്ചു , അമ്മ ഹിജാബ് അഴിക്കാൻ പോയപ്പോൾ അയാള് പറഞ്ഞു ഇപ്പൊ അഴിക്കേണ്ട എന്ന് . എന്നിട്ട് പർദ്ദയുടെ ഹുക്ക് അഴിച്ചു ഉള്ളിലേക്ക് കൈ ഇടാൻ തുടങ്ങി , ഒരു അന്യ പുരുഷന്റെ കൈയുടെ സ്പർശം തന്റെ മുലകളിൽ പതിഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മ അറിയാതെ സുഖം കൊണ്ട് മൂളിപ്പോയി . അമ്മയുടെ മുഖം ചുവന്നു തുടുത്തു . മുഖത്ത് നാണം തെളിഞ്ഞു വരാൻ തുടങ്ങി , അത് അറബിയെ കൂടുതൽ ആവേശം കൊള്ളിച്ചു . അയാള് ബാക്കി ഉള്ള ഹുക്കുകൾ വലിച്ചു പൊട്ടിച്ചു . അമ്മയുടെ മുലകൾ പൂർണ്ണമായും നഗ്നമായി . ബ്രായുടെ ഹുക്ക് കൂടി വലിച്ചു പൊട്ടിച്ച അയാളുടെ കൈ കരുത്ത് അമ്മക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു എന്ന് തോന്നി പോകും വിധം നാണത്തോടെ അമ്മ അയാളെ കെട്ടി പിടിച്ചു . പതിയെ അയാള് വീണ്ടും നുടെല്ല പ്രയോഗം തുടങ്ങി . അമ്മയുടെ നിപ്പിളിൽ പുരട്ടി , മുലക്കണ്ണിന്റെ ചുറ്റിലും തേച്ച് പിടിപ്പിച്ചു ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *