ഉപ്പ് മീറ്റ്‌റോളും മുകളക് സമോസയും 2 [പമ്മന്‍ ജൂനിയര്‍]

Posted by

ഉപ്പ് മീറ്റ്‌റോളും മുളക് സമോസയും 2

Uppu Meetrollum Mulaku Samosayum Part 2 | Author : Pamman Junior | Previous Part

 

കാക്കകളുടെ കരച്ചില്‍. ചില്ല് ജനാലയിലൂടെ നേര്‍ത്ത വെളിച്ചം അകത്തേക്ക് അരിച്ചിറങ്ങുന്നതേയുള്ളൂ. ജിഷ്ണുവിന്റെ മീറ്റ് റോള്‍ വല്ലാതെ വിജ്രംഭിച്ചു. ഷീലു അമ്മയുടെ സീല്‍ക്കാരം കേട്ട് ഉണര്‍ന്ന അവന്‍ പഴയ മോഡലിലെ അഴികളുള്ള കതകിന്റെ വിടവിലൂടെ കണ്ട കാഴ്ച വീണ്ടും അയവിറക്കി.
മാംസളമായ തുടകള്‍ രണ്ടും അകത്തി കാലുകള്‍ രണ്ടും അച്ഛന്‍ ബാലന്റെ ഇരു തോളിലും ഉയര്‍ത്തിവെച്ച് അമ്മ ഷീലു മലര്‍ന്ന് കിടക്കുന്നത്. കുടവയറും വെച്ച് അച്ഛന്‍ പൊങ്ങിത്താഴുമ്പോള്‍ അവരുടെ വയറുകള്‍ തമ്മില്‍ കൂട്ടിമുട്ടിയുണ്ടായ ശബ്ദം.
ജിഷ്ണു ഇടതു കൈ കൊണ്ട് തന്റെ മീറ്റ് റോള്‍ കുണ്ണയുടെ മകുടത്തില്‍ പിടിച്ചു. രാത്രി കളി കണ്ടിട്ട് വന്ന് അടിച്ച് പാല്‍ എടുത്തിരുന്നതിനാല്‍ കുണ്ണക്ക് ചെറിയൊരു വേദനയുണ്ട്. അമ്മ ഷീലുവിന്റെ കളി കണ്ട് വല്‍സനടിച്ച തന്റെ കുണ്ണക്ക് ഇത്രയും വേദന ആണെങ്കില്‍ ആ സമോസ പൂറിന് എന്ത് വേദനയായിരിക്കും.
പല തവണ ഷീലു അമ്മയുടെ സീല്‍ക്കാരം കേട്ട് ഉണര്‍ന്ന് കതകിന്റെ എഴിക്കിടയിലൂടെ കളി കണ്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഇതുവരെ ഷീലുവിന്റെ പൂര്‍ അവന്‍ കണ്ടിട്ടില്ല. എങ്കിലും സമൂസയെ മനസ്സില്‍ ധ്യാനിച്ച് പലപ്പോഴും ആ അമ്മ പൂറിനെ ഉപമിച്ച് വല്‍സനടിച്ചിട്ടുണ്ട്.
‘ ജിഷ്ണൂ എടാ ജിഷ്ണു ഒന്നെണീറ്റേ ‘ കുണ്ണക്ക് സുഖം മൂത്ത് വന്നതേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.
‘എന്താമ്മാ …’
‘ഡാ കിച്ചണിലോട്ടൊന്ന് വന്നേ ഈ ചായയൊന്ന് തിളപ്പിക്ക് ‘
‘ചായ തിളപ്പിക്കാനോ ഞാനോ ‘
‘ഇങ്ങോട്ട് വന്നേ ജിഷ്ണൂ സമയമില്ല’ ജിഷ്ണു ബര്‍മുഡ മുകളിലേക്ക് കയറ്റി എഴുന്നേറ്റു.
‘എടാ ജിഷ്ണൂ ഞാനൊന്ന് കുളിക്കട്ടെ, ആ കാര്‍ത്തിക ഇപ്പോ വരും ‘
‘ആര് ലച്ചു ന്റെ കൂട്ടുകാരിയോ …’
‘ ഉം അതേ… അവളും കോന്ന കോന്നീല് വരാന്‍ പോകുവാ . അപ്പോ അവിടൊരു വീട് കണ്ടു. റെന്റിന്. പോയി കണ്ട് എഗ്രിമെന്റ് എഴുതിക്കണം. അച്ഛന്‍ എടിഎമ്മില്‍ ക്യാഷ് എടുക്കാന്‍ പോയി… ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *