അമ്മിണി ആള് ശരിയല്ല [വംശി]

Posted by

അമ്മിണി ആള് ശരിയല്ല

Ammini Aalu Shariyalla | Author : Vamshi

 

 

            കണ്ണടച്ചു   തുറക്കും മുൻപ്  പീലിപ്പോസ് അച്ചായൻ എങ്ങനെ  സമ്പന്നൻ ആയി   എന്നത്  ഇപ്പോൾ  നാട്ടുകാരുടെ  ഗവേഷണ  വിഷയമാണ്, ഇന്ന്…

എന്ത് തന്നെ ആയാലും, ഇന്ന്   പീലിപ്പോസ് ഇന്ന്  അച്ചായൻ   മാത്രമല്ല, മൊതലാളി കൂടിയാണ്, പീലിപ്പോസ്  മൊതലാളി…

അച്ചായൻ എന്നൊക്കെ കേൾക്കുമ്പോൾ കരുതുക, പത്തമ്പത്  വയസെങ്കിലും  ഉള്ള  ഒരു  മധ്യ വയസ്കൻ  ആണെന്ന് ആയിരിക്കും.. എന്നാൽ തെറ്റി, അച്ചായന്, അല്ല മുതലാളിക്ക്  വയസ്സ്  മുപ്പത്തഞ്ചിന്റെ തിരുമുറ്റത്തു  തത്തിക്കളിക്കുന്നതെ ഉള്ളൂ…

കഷ്ടിച്ചു ഒരു കൊല്ലം മുമ്പ്  വരെയും   മാളിക വീട്ടിലെ   കൊച്ചമ്മയുടെ   ശൃംഗാരി ആയ   ഡ്രൈവർ  മാത്രമായിരുന്നു, പീലിപ്പോസ്… വളരെ   നിസ്സാരവും ബാലിശവുമായ  ഒരു കാരണം പറഞ്ഞാണ്   അച്ചായനെ ജോലിയിൽ നിന്നും  പറഞ്ഞുവിടുന്നത്.. കൊച്ചമ്മയുമായി   വഴിവിട്ട് ഇടപഴകി  എന്ന് ആരോപിച്ചാണ്   ആ  നടപടി…..

എന്നാൽ യഥാർഥ കാരണം മറ്റൊന്നാണ് എന്ന് അറിയാഞ്ഞല്ല, കൊച്ചമ്മയുടെ കെട്ടിയോൻ   ഈ  നടപടിക്ക്  മുതിർന്നത്… എന്നാൽ ഈ  പിരിച്ചുവിടൽ നടപടിയോട്  കടുത്ത  എതിർപ്പാണ് കൊച്ചമ്മയ്ക്ക് എന്നത്  വാസ്തവം….

“പച്ചക്കള്ളമാണ് എന്റെ മേൽ ആരോപിച്ചത്, പിൻ സീറ്റിൽ ഇരുന്ന  കൊച്ചമ്മയുടെ ഭംഗിയുള്ള  ശരീര ഭാഗം കാണാൻ ഞാൻ മിറർ  ഒന്ന്  അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്ത് വെച്ചതേ ഉള്ളൂ, അതിനാ  എന്നോടീ പരാക്രമം !”  എന്ന് എന്ന്  തുറന്നങ്ങു പറയാൻ കഴിയാത്ത കൊണ്ട്  പീലിപ്പോസ്  പിരിഞ്ഞിങ്ങു പോന്നു…

ശരിക്കും   നടന്നത്, ഇതാണ് -……………..

ചാക്കോ മുതലാളിയുടെ ഭാര്യ  അമ്മിണി ചാക്കോ നാല്പത്തഞ്ച് പിന്നിട്ട  സാമാന്യം   സുന്ദരി ആയ ഒരു ” തൈ ” ആണ്… പ്രായം ഇത്രയും ആയെന്ന്  മാലോകർ അറിയുന്നതിൽ  നല്ല വിഷമം  ഉള്ളത് കൊണ്ടും, ഉള്ള സൗന്ദര്യം പെരുപ്പിച്ചു എടുക്കേണ്ട കൊണ്ടും, ബ്യൂട്ടി പാര്ലറിനെ  അതിരറ്റ് ആശ്രയിക്കുന്ന നിലയാണ് ഉള്ളത്..  സ്വന്തം ഭാര്യ  സുന്ദരി ആയി ഇരിക്കുന്നതിൽ, മറ്റെല്ലാരെയും പോലെ  ചാക്കോ മൊതലാളിക്കും   സന്തോഷം തന്നെ..   “എവിടുന്നെങ്കിലും അല്പം സൗന്ദര്യം ഒപ്പിച്ചോണ്ട്  വരാൻ “അമ്മിണിയെ പറഞ്ഞയക്കുന്നതിലും   അതിനായി  അല്പം പുത്തനെറിയാനും  ചാക്കോ   മടിച്ചില്ല…

കൊച്ചമ്മയുടെ ആഗ്രഹാനുസരണം  ബ്യൂട്ടി പാര്ലറിലും മറ്റും കൊണ്ടാക്കുന്നത്   പീലിപ്പോസാണ്…. അന്നും   പതിവ് പോലെ  അമ്മിണി കൊച്ചമ്മയുമായി  ബ്യൂട്ടി പാര്ലറില് പോയി..

അമ്പതോട് അടുത്ത പ്രായത്തിലും  അമ്മിണി   ഫേഷ്യലിന്  പുറമെ കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ പുരികം  ഷേപ്പ് ചെയ്യാനും കക്ഷം വാക്സ് ചെയ്യാനും ശ്രദ്ധിക്കുന്നു… അത് കൊണ്ട് തന്നെ  പാര്ലറിൽ പോകുന്ന ദിവസം   സ്ലീവ്‌ലെസ് ബ്ലൗസ്  പതിവാണ്..  പാര്ലറില് പോകുമ്പോ   കുറ്റി രോമം കാരണം കൈ താഴ്ത്തി ഇടുക സാധാരണം… എന്നാൽ   കക്ഷം വാക്സ് ചെയ്‌താൽ ലഭിക്കുന്ന ആദ്മ വിശ്വാസം കാരണം  കൈ സീറ്റിൽ പൊക്കി വയ്ക്കുക  അമ്മിണിയുടെ ശീലം ആണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *