രമ്യ ഹരിദാസ് [അലോഷി]

Posted by

രമ്യ ഹരിദാസ് 1

Ramya Haridas | Author : Aloshy

എന്റെ പ്രണയിനിയുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായ കുറിച്ച് സംഭവങ്ങളിൽ എന്റെ ഒരു ഫാന്റസി ചേർത്തിട്ടാണ് ഞാൻ ഈ കഥ എഴുതുന്നത്.
കൂടുതൽ ക്ലീഷേ പറയാതെ അങ്ങ് തുടങ്ങിയേക്കാം ബാക്കിയൊക്കെ വരുന്നതുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക.

“പെട്ടെന്ന് ഇറങ്ങുന്നുണ്ടോ ഇപ്പോൾ ഇറങ്ങിയില്ലെങ്കിൽ ബസ് കിട്ടില്ല നിന്നോട് എത്ര നേരമായി പറയുന്നു, അതെങ്ങനെയാ രാവിലെ എനിക്കില്ലല്ലോ എത്ര പ്രാവശ്യം വിളിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ആണ് ഒന്ന് എണീക്കുന്നത്. ഈ ബസ് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഇങ്ങു തിരിച്ചുപോരും ഒറ്റയ്ക്ക് പോകേണ്ടിവരും,”

രമ്യ: “ഞാൻ അപ്പോഴേ അമ്മയോട് പറഞ്ഞതല്ലേ പത്തുമണിയുടെ ബസിനു പോയാൽ മതിയെന്ന്,”

“അങ്ങോട്ട് ബസ്സില്ല ബോട്ട് മാത്രം ഉള്ളൂ എന്ന് നിനക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ രമ്യേ, 10 മണിക്ക് അങ്ങോട്ട് ചെന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ ഇപ്പൊ കിട്ടും ബോട്ട്.”

“അതെങ്ങനെയാ കെട്ടിയോനും കെട്ടിയോളും ഇന്നലെ എന്നെ ഉറക്കാൻ സമ്മതിച്ചിരുനന്നോ?? , എന്തായിരുന്നു രണ്ടും കൂടി ഇന്നലെ, എന്ത് ഒച്ച ആയിരുന്നു, പ്രായം ആയിട്ടുള്ള മക്കളൊക്കെ വീട്ടിലുണ്ടെന്ന് ഓർമ്മവേണം,” അമ്മയുടെ ദേഷ്യപ്പെടൽ ഇഷ്ടപ്പെടാതിരുന്ന രമ്യ തിരിച്ചടിച്ചു.

അമ്മയും രമ്യയും തമ്മിൽ നല്ല കൂട്ട് ആണെങ്കിലും, തുറന്നുപറച്ചിലിൽ മറ്റ് മറകൾ ഒന്നുമില്ലെങ്കിലും പെട്ടെന്നുള്ള രമ്യയുടെ പ്രതികരണത്തിൽ തിരിച്ച് ഒന്നും പറയാനാവാതെ അമ്മ പെട്ടെന്ന് അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.രമ്യ തന്റെ മുലയുടെ മുഴുപ്പും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും ഒക്കെ ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ട് കണ്ണാടിയുടെ മുമ്പിൽ നിന്ന് തല ചീകി കൊണ്ടിരുന്നു. ഇന്നലത്തെ രാത്രി അമ്മയുടെ പെർഫോമൻസിന്റെ കാര്യം അമ്മ തന്നെ ഓർമ്മിപ്പിച്ചപ്പോൾ രമ്യയുടെ പൂവിൽ നിന്നൊരു തരിപ്പ് കയറി, രണ്ടുപേരും ഇന്നലെ ഉറങ്ങിയപ്പോഴേക്കും ഏകദേശം രണ്ടു മണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു, അവൻ ഉറങ്ങി എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തിയശേഷം തന്നെയായിരുന്നു ഞാനും ഉറങ്ങിയിരുന്നത്, എത്ര നേരമാണ് വിരലിട്ടു കോണ്ടിരുന്നതെന്നും എത്ര പ്രാവശ്യം വെള്ളം പോയിരുന്നു എന്നും തനിക്ക് ഓർമ്മയില്ല ല്ലോ എന്നോർത്ത് ചിരിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോഴാണ് അമ്മ പെട്ടെന്ന് റൂമിലേക്ക് കയറി വന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *