എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദു 1 [Anandhu]

Posted by

എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദു 1

Ente Amma Chemmeen Bindhu | Author : Anandhu Bindhu

സുഹൃത്തുക്കളെ എന്ന ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് പ്രൊഫൈൽ വഴി ധാരാളം പേർക്ക് അറിയാം ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ. എന്റെ അമ്മയാണ് ചെമ്മീൻ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന മദാലസയായ ബിന്ദു. പറവെടിയായ അമ്മയെ പറ്റിയും അവരുടെ സെക്സിനെ പറ്റിയും ഞാൻ പറയുമ്പോൾ അത് വായിക്കുന്നവർക്കും അവർ ഒരു വാണച്ചരക്കായി. ഞാനും അവന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ ഓർത്ത് വാണം വിട്ടിട്ടൂണ്ട്. തഞ്ചു പത്രോസിനെയോ, കുന്നുമ്മൽ ശാന്തയെയോ പോലെ ഒരു നാടൻ വെടി ചരക്കാണ് ചെമ്മീൻ ബിന്ദു.
സവിത ഭാബിയെ പോലെ ഒരു നാടൻ വെടിക്കഥാപാത്രമായ എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ കഥാപാത്രമാക്കി കഥ എഴുതി നോക്കുന്നു. അഭിപ്രായങ്ങളും പോരായ്മകളും നിങ്ങൾ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുക.

തന്റെ കൊഴുത്തുരുണ്ട കുണ്ടിയും കുലുക്കി നാട്ടുകാരെ കൊതിപ്പിച്ചുകൊണ്ടാണ് എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദു എന്നും കമ്പനിയിലേക്ക് പോകുന്നത്. ഇന്ന് ആരാണാവോ എന്റെ അമ്മയുടെ കുണ്ടിയിൽ കയറ്റി പാലുകളയുക എന്ന് ഞാൻ ഓർത്തു ബെഡ്ഡിൽ കിടന്നു. എന്തായാലും മിക്കവാറും ദിവസം അമ്മയെ മൊതലാളിയോ അതല്ലെങ്കിൽ കമ്പനിയിലെ മാനേജരോ സൂപർ വൈസറോ മീൻ കേറ്റാൻ വരുന്ന ലോറിഡൈവർ മാരോ ആരെങ്കിലും ഒക്കെ ഒന്ന് ഊക്കാതിരിക്കില്ല.

നല്ല കൊലച്ച കുണ്ണ കയറിയില്ലെങ്കിൽ അന്ന് അമ്മക്ക് നല്ല കെലിപ്പാണ്.
രാത്രി വെള്ളമടിച്ച് വെളിവില്ലാതെ വരുന്ന അച്ഛനെ കൊണ്ട് ഒന്നുമാകില്ല. കവച്ച് മലർന്നു കിടക്കുന്ന അമ്മയുടെ മേലേ കേറി അങ്ങേരു രണ്ടടിയടിക്കുമ്പോഴേക്കും പാലു പോകും. കിതച്ച് മേലെക്ക് വീഴുന്ന അച്ഛനെ അമ്മയെടുത്ത് തൊട്ടടുത്ത് കിടത്തും. എന്നിട്ട് വല്ല ഏത്തക്കയോ വഴുതനങ്ങയോ എടുത്ത് പൂറ്റിൽ കേറ്റി വെള്ളം കളയും. ചില ദിവസങ്ങളിൽ അവരുടെ ബെഡ്രൂമിൽ നിന്നും നല്ല വഴക്കും മറ്റും കേൾക്കാം. വല്ലാതെ വഴക്ക് ആകുമ്പോൾ ഞാൻ ഇടപെടും. അന്നേരം
എടാ നിന്റെ തള്ളക്ക് കഴപ്പിന്റെ അസുഖമാണെന്ന് അച്ഛൻ പറയും.

അമ്മയുടെ കഴപ്പൊതുക്കാൻ അച്ഛനാകില്ല എന്ന് എനിക്കറിയാം അത് അങ്ങേർക്കും അറിയാം. എന്നാലും മദാലസയായ സ്വന്തം ഭാര്യയെ കാണുമ്പോൽ അങ്ങെരുടെ കണ്ട്രോൾ പോകും. പല ആണുങ്ങളുമായി കളിച്ച് നല്ല ഒരു ജേഴ്സി പശുവിനെ പോലെ അമ്മ ദിവസേന കൊഴുത്തു തടിച്ചും കാമം മുറ്റിയും വളരുന്നത് എനിക്ക് വലിയ സന്തോഷം ഉള്ളകാര്യമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *