ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 4 [WH]

Posted by

ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 4

Ummayude Aagrahangal Part 4  | Author : WH

Previous Parts

 

 

തിരക്കുകൾ മൂലം വൈകിയാണ് ഈ ലക്കം എഴുതുന്നത്

അങ്ങനെ മൂന്ന് പേരുമായി ഉമ്മ എന്റെ അറിവിൽ കളിച്ചു. എന്തുമാത്രം കാമം ആ 35 കാരിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് പിൽക്കാലത്ത് മാത്രമാണ് ഞാൻ ആലോചിച്ചു മനസിലാക്കിയത്. സുബൈർ ഉമ്മാന്റെ പൂർ അടിച്ചു പിരുത്തതും അപ്പോൾ ഉള്ള തപ്തപ് സൗണ്ടും ഉമ്മാന്റെ അടക്കിപ്പിടിച്ച കരച്ചിൽ പോലുള്ള ഞരക്കവും ഒക്കെ കാരണം പത്തു വയസുള്ള ഞാൻ കരുതിയിരുന്നത് സുബൈർ ഉമ്മയെ നിർബന്ധിച്ചു ചെയ്യിക്കുന്നതാണെന്നാണ്.ഉമ്മാടെ സീല്കാരം എന്നെ വല്ലാതെ കമ്പിയാക്കിയിരുന്നു എങ്കിലും ഇടക്ക് ഞരങ്ങലിന്റെ ഒച്ച കൂടുമ്പോൾ എനിക്ക് പേടിയാവുമായിരുന്നു. മൂന്ന് പേരിൽ എനിക്ക് താൽപ്പര്യം സുബൈർതന്നെ ആയിരുന്നു. അങ്ങേർക്ക് സ്ഥലകാല മാന്യത ഒന്നും ഇല്ലാരുന്നു. ഉമ്മാന്റെ തുടയിൽ ആഞ്ഞടിക്കുന്ന ശബ്ദം നല്ലപോലെ കേൾപ്പിക്കുമായിരുന്നു.അതെനിക്ക് ഭയങ്കരമൂഡ് തരുമായിരുന്നു.

എന്നാൽ ആ നാറി പോവുന്നതിന് മുൻപ് അവിടൊക്കെ അവന്റെ കൂട്ടുകാരോട് മുഴുവൻ നാസിലയുടെ പൂർ കിട്ടിയ കാര്യം പറഞ്ഞു നടന്നു എന്ന്പിന്നീടാണ് ഉമ്മ അറിഞ്ഞത്.അവന്റെ വായിലിരിക്കുന്നത് കേട്ട് ഒരുത്തൻ മുട്ടാൻ വന്നെങ്കിലും കൊടുത്തില്ല. അതിന് ശേഷം സുബൈർ പിന്നെ വന്നില്ല. ആഴ്ച്ചയിൽ ഒന്ന് രണ്ട്ദിവസം ശിഹാബ് വരും .സൗണ്ട് ഒന്നും ഇല്ലാത്തത് എന്നെ നിരാശപ്പെടുത്തി.പലപ്പോഴും ഉറങ്ങിപ്പോയ കാരണം കളിയൊക്കെമിസ് ആയി. ഉമ്മാക്ക് ഓരോ കളിക്കും ശേഷം അയാൾ പൈസ കൊടുക്കും.

ഞാൻ വനിതയിലെ ബ്രാ ഇട്ട ചേച്ചിമാരെയും ആരോഗ്യമാസിക സെക്‌സ് ഭാഗങ്ങളും ഒക്കെ ആയി അഡ്ജസ്റ് ചെയ്തു പോന്നു.ഉമ്മ പോവുന്ന ചില വീടുകളിൽ ഇതൊക്കെ കാണും.സ്വന്തത്തിലുള്ള കസിൻസിന്റെ കയ്യിലാണ് ചെറിയ ക്ലിപ്പുകൾ ഒക്കെ ഉള്ളത്. അതൊക്കെ ആണ്ടിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ കാണാൻ പറ്റിയാൽ ആയി ഇല്ലെങ്കിലായി.ആ പ്രായത്തിൽ നമ്മുടെ ചുറ്റും പെണ്ണുങ്ങൾ പലതും പറയും, നമുക്കൊന്നും മനസ്സിലാവില്ല എങ്കിലും ഉമ്മ എന്നെ പെണ്ണുങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് നിൽക്കാൻ സമ്മതിക്കില്ല.

വേനലിൽ അടുത്തുള്ള കുളത്തിൽ പോവുമ്പോ ഒന്ന് രണ്ട് മുലകൾ ഒക്കെ കാണും, പക്ഷെ അന്നൊക്കെ അത്യാവശ്യം നിഷ്കളങ്കത ഉള്ളത്കൊണ്ട് മുതലാക്കാൻ പറ്റിലാ.

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസം അർദ്ധരാത്രി വീണ്ടും ശബ്ദം കേട്ട്ഞാൻ ഉണർന്നു.

“ഒന്നൂടി പ്ലീസ് ” പരിചയമില്ലാത്ത ശബ്ദം. എന്റെ മനസിൽ ലഡു പൊട്ടി.

“വേഗം ആവട്ട് ..കാല് കഴക്കണ് മൈര്” ഉമ്മാന്റെ ശബ്ദം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *