അപ്പൻ കടിച്ച അപ്പകഷ്‌ണത്തിന്റെ ബാക്കി [Soothran]

Posted by

അപ്പൻ കടിച്ച അപ്പകഷ്‌ണത്തിന്റെ ബാക്കി

Appan Kadicha appakashnathine Baakki | Author :  Soothran

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ ഞാൻ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സൂത്രൻ.ഇതു എന്റെ പുതിയ സംരംഭം,എന്റെ തന്നെ പഴയ കഥ “ഉണ്ണികുണ്ണയും പാലഭിഷേകവും” സമയ കുറവും,ചില സാങ്കേതിക പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം ഒഴിവാക്കേണ്ടി വന്നു,പാർട് 4 എഴുതിയത് ഇപ്പോഴും മുഴുവനക്കാതെ കയ്യിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നു.പഴയ കഥയ്ക്ക് നിങ്ങൾ തന്ന എല്ലാ supportum അനുഗ്രഹവും എന്റെ ഈ പുതിയ കൊച്ചു കഥയ്ക്കും ഉണ്ടാവുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ടു തുടങ്ങുന്നു,

ഈ കഥയിൽ ഈ പാർട്ടിൽ മാത്രം കമ്പി കുറവായിരിക്കും,ഇതൊരു introduction മാത്രം ആണ്.ബാക്കി പാർട്ടുകളിൽ നല്ല രീതിയിൽ കമ്പിയും കളിയും ഒക്കെ കൊണ്ടു വരുവാൻ ശ്രെമിക്കുന്നതാണ്. ഈ പാർട്ടിൽ മെയിൻ കഥാപാത്രങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്തൽ മാത്രമേ ഉള്ളു ദയവായി കാത്തിരിക്കുക

………………………………

ഈ കഥ തുടങ്ങുന്നത് ഒരു 30 വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപാണ്,അങ്ങു ഇടുക്കി കട്ടപ്പനയിൽ ആകെ ജനവാസ കേന്ദ്രം എന്നു പറയാൻ പറ്റുന്ന(എന്നുവെച്ചാൽ ആളുകൾ കൂടുതൽ ഉള്ള സ്ഥലം)ഒരിടം കീരിപാറ.അവിടുത്തെ പ്രമാണ്ണിമാരിൽ പ്രമാണി പാറേൽ അവറാചൻ.നാട്ടിലെ
പ്രധാന പണക്കാരൻ.റബ്ബറും തേയില,കാപ്പി,കുരുമുളക്കു,ഏലം,ജാതിക്കയും എല്ലാം കൃഷിയും കയറ്റുമതിയും ഒക്കെ ഉള്ള കട്ടപ്പനയിലെ ഏറ്റവും വലിയ പണക്കാരൻ.ഏകദേശം ഒരു 60ന് അടുപ്പിച്ചു പ്രായം.നല്ല പൊക്കവും അതിനൊത്ത വണ്ണവും കാട്ടതാടിയും,കട്ടി മീശയും ഒക്കെ ആയി (അയ്യപ്പനും കോശിയും സിനിമയിലെ കുരിയൻ ജോണിനെ പോലെ) അവരാചന് 3 മക്കളാണ് ഉള്ളത്,
മൂത്തത് രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങളും(ഒരാൾ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവുമായി ലണ്ടനിൽ ആണ്,മറ്റെയാൾ കർത്താവിന്റെ മണവാട്ടിയായി കഴിയുന്നു) പിന്നെ ഉള്ളത് ഒരു ആണും,അവറച്ചന്റെ ആദ്യ ഭാര്യ അവറച്ചന്റെ
മൂന്നാമത്തെ വിളവെടുപ്പിന്റെ ഭാഗമായി ഇഹലോകവാസം വെടിഞ്ഞു,രണ്ടാമത് കെട്ടിയതിൽ അവറാച്ചന്റെ വിത്തിന്റെ ഗുണം കുറഞ്ഞതാണോ,അതോ മണ്ണിലെ വളകൂറിന്റെ പ്രശ്നമാണോ എന്നറിയില്ല ആ മണ്ണിൽ മാത്രം ഒരു കുരിപ്പ പോലും മുളച്ചില്ല….. അതു മാത്രം അവറാചനെ എപ്പോഴും അലട്ടിയിരുന്നു,പക്ഷെ തന്റെ കൃഷിയിൽ അവരാചന് ഒരു സംശയം പോലും ഇല്ലായിരുന്നു…ഇല്ലെങ്കിൽ തോട്ടത്തിലെ പണികാരി പെണ്ണുങ്ങളിൽ ചിലർ യോനിപൂജയ്ക്കായി അവറച്ചന്റെ അടുത്തേക്ക് വരില്ലായിരുന്നു

അവറാച്ചന്റെ സ്ഥിരം കുറ്റികൾ ആയിരുന്നു തോട്ടത്തിലെ മേസ്തിരി പണിക്കാരി (അതായത് ഒരു ലീഡർ)മറിയ
(രണ്ടു കുട്ടികളുടെ അമ്മ,വയസ്സ്‌ 45,ഭർത്താവ് ഇതൊന്നും കാണാൻ നിൽക്കാതെ ടാറ്റ പറഞ്ഞു പോയി,ആവറേജ് പൊക്കം,തടിച്ച ശരീരം,ബ്രാ 40,താഴെ ഒരു95-100 എങ്കിലും വരും,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *