നീ… എൻ്റെയാ.. എൻ്റെത് മാത്രം [ManuS]

Posted by

നീ… എൻ്റെയാ.. എൻ്റെത് മാത്രം

Nee Enteya Entethu Maathram | Author : ManuS

 

ഇത് എൻ്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്.. ശരിക്കും കഥയല്ല. . നടന്നതാ….ബൈക്കിന് വേഗത കുറവാണോ എന്ന എൻ്റെ കൈകൾ ആക്സിലലേറ്ററിൽ വീണ്ടും അമർന്നു…. എതിരെ വന്ന ലോറിയുടെ ഹൈ ബിം കണ്ണ് മങ്ങിച്ചുവോ? ബ്രേക്കിൽ ഒന്ന് അമർത്തി ഗിയർ മാറ്റി ലോറിയെ അവഗണിച്ച് എൻ്റെ യമഹ കുതിച്ചു…. അടുത്ത വളവിൽ അയ്യപ്പേട്ടൻ്റെ ചായക്കട… ഒരു ചായ എന്നും പതിവുള്ളതാ… ഇന്നതിന് തോന്നുന്നില്ല… കാരണം സരിത ചേച്ചിയുടെ ഇന്നലെത്തെ നോട്ടം.. ആ കണ്ണുകളിൽ കാമം ജ്ജ്വലിച്ചിരുന്നുവോ… ഇന്നലെ മുതൽ ഒരു തരം വിങ്ങലായിരുന്നു മനസ്സിൽ… ഇത്രയും നാൾ അവൾ എന്നോട് ഇങ്ങനെ പെരുമാറിയിട്ടില്ല… ഓർക്കുമ്പോൾ തന്നെ എൻ്റെ അടിവയറ്റിൽ നിന്നും ഒരു പെരിപ്പ് …. ജെട്ടിക്കുള്ളിൽ ഒതുങ്ങാത്ത അവേശം….

രണ്ടും കൽപ്പിച്ച് അയ്യപ്പേട്ടൻ്റെ കടയിൽ നിർത്തി…. ആഹാ… ഇന്നെന്താ നേരത്തെ…. അയ്യപ്പേട്ടൻ ചായയും കൊണ്ട് വന്നപ്പോഴും ഞാൻ അവളെ ആലോചിച്ച് നിൽക്കുവാരുന്നു…. ചായ വാങ്ങി മൊത്തി ഒരു സിഗററ്റ് എടുത്ത് കത്തിച്ച്… സമയം നോക്കിയപ്പോ 9 മണി ആയിട്ടെയുള്ളു.. സാധാരണ 10 അല്ലെങ്കിൽ പത്തര ആണ് പതിവ്…. ഇന്നെന്ത് പറ്റി എനിക്ക് എല്ലാത്തിനും കാരണം അവളുടെ ആ നോട്ടം…. ചോരവാർന്നുപോയില്ലെ അപ്പോൾ ഞാൻ ഓർത്തു….

അവൾ ആരന്നോ…. ഞാൻ ആരന്നോ പറഞ്ഞില്ല ഇതുവരെ അല്ലെ.. ഞാൻ “മനു” ഗ്രാഫിക്ക് ഡിസൈനർ ആണ്… വയസ്സ് 29… രാവിലെ മുതൽ വൈകിട്ട് വരെ പണിയെടുത്താൽ കിട്ടുന്നതിനെക്കാൾ തരാം എന്ന് പറഞ്ഞ് എന്നെ നിർബന്ധിച്ച് വിളിച്ചതാണ് പ്രതാപൻ സർ… ഒഴിഞ്ഞ് മാറിയതാണ് … സാറി ൻ്റെ നിർബന്ധ പ്രകാരം ആണ് ഈ ജോലി ഏറ്റടുത്തതും.. പുളളി എഴുതുന്ന പുസ്തകം ലേഔട്ട് ചെയ്യണം…. നാലഞ്ച് മാസം ആയി തുടങ്ങിയിട്ട്… അന്ന് ആദ്യം സാറിൻ്റെ വീട്ടിൽ ചെന്നപ്പോൾ തന്നെ ഞെട്ടി…. അന്നാണ് ഞാൻ ചേച്ചിയെ ആദ്യം കാണുന്നത്…. ഞെട്ടാൻ കാരണം സാർ ഇതെൻ്റെ വൈഫാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് പരിചയപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ ആണ്… കാരണം സാറിന് അന്ന് ഒരു 50 വയസ്സ് അടുത്തു വരും.. ചേച്ചിയെ കണ്ടാൽ ഒരു 34 ഉം… ചേച്ചിയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലെ ഒരു 34 അത്രതന്നെ….

പക്ഷെ സിനിമാ നടി ഇനിയയെ പ്പോലെ തന്നെ… പക്ഷെ അതിനെക്കാൾ ചരക്കാണ്… കൊഴുത്ത കൈകളും മുഴുത്ത മുലയും വിരിഞ്ഞ നിതംബവും… ഒരു 36 ഉണ്ടാകും മുലകൾ അവിടെ നിന്ന് താഴേക്ക് ഒതുങ്ങിയിറങ്ങിയ വയർ… നൈറ്റിക്കു മുകളിലുടെ കുഴിഞ്ഞ പുക്കിൾ കാണാം… വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ട്… ആകെക്കൂടെ ഒരു നെടുവിരിയൻ ചരക്ക്… ഇനിയയെ ഒന്ന് ഓർത്ത് നോക്കിയാൽ മതി… അത് തന്നെ… ഒരു മദാലസാ ഭാവം ഉടലിലും,മുഖത്തും… കണ്ണുകൾ പറയണ്ട കൊത്തി വലിക്കുന്ന നോട്ടം…. കണ്ടാൽ പോകും ആർക്കും…. സരിതയെക്കുറിച്ച് ഓർത്തപ്പോൾ തന്നെ അടിവയറ്റിൽ നിന്നും ദണ്ഡിലേക്ക് ഒരു മിന്നൽ പോലെ… കുടിച്ച് തീർന്നെങ്കിൽ ഗ്ലാസ് തന്നോളു അയ്യപ്പേട്ടൻ്റെ ചോദ്യം എന്നെ ഉണർത്തി സിഗററ്റ് ആഞ്ഞ് വലിച്ച്‌…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *