ശ്രീജ ചേച്ചി [Christy]

Posted by

ശ്രീജ ചേച്ചി

Sreeja chechi  | Author : Christy

 

ജിബിൻ ഈ അടുത്താണ് ലണ്ടനിൽ നിന്ന് വന്നത്. ലണ്ടനിൽ ഒക്കെ പോയി അത്യാവശ്യം സമ്പാദിച്ചിട് ഒക്കെ ആണ് അവൻ വന്നത്. സ്വന്തമായി സ്ഥലവും വാങ്ങി വീടും വച്ചു. അവന്റെ ചെറുപ്പം തൊട്ടുള്ള ഒരു മോഹമായിരുന്നു അത്. അച്ഛനും അമ്മയും പെങ്ങളും അടങ്ങുന്ന കുടുംബം. അവൻ എഞ്ചിനീയറിംഗ് പഠിച്ച കൊണ്ടിരുന്ന സമയത്താണ് വീടിന്റെ അടുത്തുള്ള സുരേഷ് ചേട്ടൻ കല്യാണം കഴിച്ചത്. ജിബിന്റ കുടുംബവുമായി അടുപ്പമുള്ളവരായിരുന്നു അവർ.

സുരേഷ് ചേട്ടന് സ്വന്തമായി ഇന്നോവയുണ്ട്. അത് എയർപോർട്ടിൽ ഇട്ടാണ് പുള്ളി ഓടിക്കുന്നമത്. ഒരു ട്രിപ്പ്‌ പോയാൽ 1 ആഴ്ച ഒക്കെ കഴിഞ്ഞേ വരതുള്ളു. പറഞ്ഞു വരുന്നത് സുരേഷേട്ടന്റെ ഭാര്യ ശ്രീജ ചേച്ചിയെ ജിബിൻ കളിച്ച കഥയാണ്. ശ്രീജ ചേച്ചിക് 24 വയസുള്ളപ്പോൾ ആണ് അവരുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞത്. നിറഞ്ഞ മാറും വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടും തള്ളിയ ചന്ദിയും ഉള്ള ഒരു കിടിലൻ ചരക്ക് ആയിരുന്നു ചേച്ചി. കല്യാണ സമയത്ത് തന്നെ പുള്ളിക്കാരിയെ കണ്ട് അവൻ ഫ്ലാറ്റ് ആയി. പിന്നെ അവരുടെ വീട്ടിൽ ചേട്ടൻ ഇല്ലാത്ത സമയത്ത് ഇല്ല ഹെല്പും അവനാണ് ചെയ്യുന്നത്. ശ്രീജയ്ക്കും അവനെ ഇഷ്ടമാണ്. നല്ല ഒത്ത ശരീരം ഉള്ള ചെക്കൻ. സുരേഷേട്ടൻ ആണെന്കി മാസത്തിൽ 4 കളിയൊക്കെ ഉള്ളു… ഇതുപോലുള്ള ചരക്കായാ ചേച്ചിക് അതൊക്കെ എവിടെ ആവാൻ. രണ്ടു പേരും മനസിലുള്ള താല്പര്യം മനസ്സിൽ അടക്കി. കിട്ടുന്ന അവസരങ്ങളിൽ തട്ടാനും മുട്ടനുമൊക്ക നോക്കിയെങ്കിലും തുറന്നൊരു കളിക്ക് ഇരുവര്കും പറ്റിയില്ല. അങ്ങനെ ഇരുന്നപ്പോൾ ജിബിന് ലണ്ടനിൽ ജോലി കിട്ടി ജിബിൻ പോവുകയും cheithu. 2 ഇയർ കഴിഞ്ഞാണ് ജിബിൻ വന്നിരിക്കുന്നത്. പിറ്റേ ദിവസം ആണ് സുരേഷേട്ടനും ചേച്ചിയും അവനെ കാണാൻ വരുന്നത്. ചെചിയെ കണ്ട് ജിബിന് കണ്ണെടുക്കആൻ തോന്നിയില്ല. 2 വർഷം കൊണ്ട് 34 സൈസ് മുല 36 ഉം പാന്റീസ് 92 ആയി പിന്നെ എങ്ങനെ കണ്ണ് തള്ളാതെ ഇരിക്കും. ഇനി അവരുടെ സംഭാഷണത്തിലേക്.

ജിബിൻ :ചേട്ടാ കേറി വാ.. എന്തൊക്കെ ഉണ്ട് വിശേഷങ്ങൾ… ചേച്ചി sugamokke ആണോ.

സുരേഷ് :ആ അങ്ങനെ പോകുന്നെട.. ലണ്ടൻ ഒക്കെ എങ്ങനെ തകർത്തു പൊളിച്ചോ

ശ്രീജ :എന്ത് ചോദ്യമാ ചേട്ടാ അവിടൊക്കെ നല്ല ചോര കിനിയുന്ന പെൺകുട്ടികൾ അല്ലെ ഉള്ളത് അല്ലേടാ. അതും പറഞ്ഞു ചേച്ചി ഒന്ന് കണ്ണിറുക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *