മുത്താണ് മായ [Simon&Jessy]

Posted by

മുത്താണ് മായ

Muthanu Maaya | Author : Simon&Jessy

 

പ്രിയ വായനക്കാരേ,
ഇതൊരു കുക്കോൾഡ് സ്റ്റോറിയാണ്. പെട്ടെന്ന് കഥ പറഞ്ഞു പോകുന്നതോ, അപരിചിത ചുറ്റുപാടിലെ ആദ്യ കാഴ്ചയിൽ തന്നെ പെണ്ണ് തെറി പറയുന്നതോ അല്ലെങ്കിൽ മുൻകൈ എടുക്കുന്നതോ ഞങ്ങളുടെ ചിന്തകൾക്കപ്പുറത്താണ്. അതിഭാവുകത്വമില്ലാതെ കഥാസന്ദർഭങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നിടത്താണ് എഴുത്തുകാരന്റെ വിജയം എന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. അത്തരം കഥകൾ മാത്രമേ ഞങ്ങളും വായിക്കാറുള്ളൂ. ദയവായി ഞങ്ങളിൽ നിന്ന് അനവസരത്തിലുള്ള തെറികളോ ആദ്യ കാഴ്ചയിൽ നായകന്റെ പാന്റിനുള്ളിൽ കയ്യിടുന്ന നായികയേയോ പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. നിങ്ങളുടെ അഭിരുചിക്കനുസരിച്ച എഴുത്തുകൾ വായിച്ചു ആനന്ദം കൊള്ളുക. ക്രിയാത്മകമായ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും പ്രതീച്ചു കൊണ്ട്, സ്നേഹത്തോടെ കുക്കോൾഡ് കപ്പിൾ സൈമൺ ആൻഡ് ജെസ്സി…

മുത്താണ് മായ

നീണ്ട വിരലുകളാൽ എൻറെ ട്രോളി ബാഗും വലിച്ച് പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ നടക്കുന്ന മായക്ക് പിന്നാലെ നടക്കുമ്പോൾ എൻറെ അഭിരുചിക്കൊപ്പം യാത്ര ചെയ്യുന്ന നല്ലപാതിയെ മറ്റുള്ളവരെപ്പോലെ എനിക്കും ആസ്വദിക്കാതിരിക്കാനായില്ല. മെറൂൺ കളറിൽ പച്ച ബോർഡറുള്ള സാരിയിൽ പെണ്ണഴക് കൊണ്ട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിലെ സകല കണ്ണുകളേയും ഏകദിശയിലേക്ക് ആവാഹിച്ച മായ തീർത്തത് അവിടമൊരു മായാലോകം. എൻറെ പെണ്ണിനെ നയനഭോഗം ചെയ്തോടാ എന്ന ഭാവത്തിൽ തെല്ലഭിമാനത്തോടെ കാറിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ മൊബൈലിൽ സംസാരിച്ചു കൊണ്ട് ആരെയോ തിരയുന്ന പോലെ എൻറെ കണ്ണുകൾ അവളെ കൊത്തി വലിക്കുന്ന കണ്ണുകളിലെ അസൂയ ഞാൻ വായിച്ചു. ഒരു മാസത്തെ ട്രെയിനിംഗ് കഴിഞ്ഞുള്ള വരവിൽ എന്നെ പിക്ക് ചെയ്യാൻ കാറുമായി അവൾ വന്നതാണ്. തിരിച്ചു ഡ്രൈവ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു മാസമായി മിസ്സ് ചെയ്ത അവളുടെ അവയവ ഭംഗിയിലേക്ക് എൻറെ കണ്ണുകളും അറിയാതെ യാത്രയാകുന്നു. എൻറെ നോട്ടത്തിൽ അവളും അറിയാതെ ചൂളിപ്പോകുന്നു. എൻറെ സാന്നിധ്യത്തിൽ സാരി ഉടുക്കണമെന്നത് എനിക്ക് നിർബന്ധമാണ്. സ്ത്രീകളുടെ അഴക് ഏറ്റവും നന്നായി കാണിക്കാൻ പറ്റുന്നത് സാരിയിൽ ആണെന്നാണ് എന്റെ അഭിപ്രായം. റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിലെ പുരുഷാരത്തിന്റെ പോലെത്തന്നെ എന്റെ കണ്ണും പോയത് സാരിക്കും ബ്ലൗസിനും ഇടയിലെ സ്നിഗ്ധമായ വയറിലേക്ക്. പൊക്കിളിനു തൊട്ടു താഴെ ഉടുത്തിരിക്കുന്ന സാരിയുടെ ഇടുപ്പിനും വടക്കും ഇടയിലായി കുഞ്ഞു മസിലിന് മുകളിൽ നേരിയ കൊഴുപ്പു കൊണ്ട് രൂപപ്പെട്ട തടിപ്പ്. സൂര്യകിരണങ്ങളേറ്റ് തിളങ്ങുന്ന വയറിലെ സ്വർണ്ണരോമങ്ങൾ. എന്റെ കുട്ടൻ ഉണർന്നു തുടങ്ങി. തള്ള വിരലും ചൂണ്ടു വിരലും ചേർത്തു പിടിച്ച് സൈഡ് സീറ്റിൽ മുന്നിലേക്ക് നോക്കിയിരിക്കുന്ന അവളുടെ കൊഴുപ്പിൽ ഞാനൊന്ന് പിച്ചി
“എന്താ ഉണ്യേട്ടാ ഇത്. മനുഷ്യന് വേദനിക്കുന്നു’
“റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ഉള്ള ആൾക്കാർക്കൊക്കെ പണിയാക്കിയിട്ട് പൂച്ച പോലിരിക്ക്ണ് കണ്ടീലേ…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *